Lớp Nga đây! Welcome!

uhu chán thật chả có ai vào cả......sao chỉ có mỗi tao với mày thôi....bon nó đâu hết cả rồi :((

từ sáng đến giờ ngồi online gặp bao nhiêu đứa lớp mình mà chẳng thấy ai vào post bài cả
còn mình thì phát rồ với cái máy ở nhà.........chẳng hiểu sao nó cứ tự ngắt rồi tự khởi động lại...............bótay

Khiếp nghỉ mấy ngày thế này không bít đi đâu cả!!! Mà ngoài trời thì nắng lắm, ở nhà thì chỉ có ol hichic. Sao mà nhạt nhòa thế nhỉ?

bọn nó đây nè -_-
pit way lại rồi này
lập hội chim lợn tiếp
tình hình là 18-5 là NHAT rồi đấy
thống nhất nốt đi còn làm đp
mà còn cãi nhau cái j` nữa nhỉ???

khổ thân mày quá pit ah..............trôi dạt nơi đâu mà bi giờ mới thèm vác mặt về...........chắc la thay đổi nhiều rồi nhểy :))
còn về chuyện đồng phục lớp tao thấy bọn nó cũng chẳng nhiệt tình lắm nói chung là ko có đcc đâu :((

Tao đây
lớp mình làm đồng phục đi, đùa chứ làm đi cho tao 1 bộ còn có cái mà ngắm, mà nhớ chứ!
mặc áo chemise hay đấy chứ!
Nói chung là tao ng đẹp (ặc ặc!! :-&) cho nên mặc cái j chả đẹp :)) :)) :)) ( ngượng quá!)
nên là làm đi, tao ủng hộ cả 2 tay, 2 chân!

ng mày lúc nào chả đep hả trinh............
nói chugn là cứ cố gắng may 1 bộ mà ngắm trinh nhểy? :x

Ngắm Trinh ah? Chết mất, thà tao về nhà ngắm 4 bức tường còn hơn. Mà sao em Trinh vênh thế??? tự nhận mình người " đẹp" ah?

từ ngày em ấy cưa đc anh @ trắng ng em ấy đẹp hơn nhiều rồi trinh nhỉ

Trinh thì mặc A2D + váy ngắn giống hôm dạ hội Trung mới đẹp.

tiếc là hôm ấy mải chạy đi xem anh DUY MẠNH nên ko đc nhìn em trinh:p
khi nào mày mặc cho tao xem nhé:p:p

em Tr mặc A2D với váy bò hả? có xem rồi
tối về đi đường đâm xe 3 lần
về đến nhà đập đầu vào WC 3 lần
lên giwuwongf ngủ gặ 3 ác mộng
túm lại
EM ĐỪNG DỌA BỌN ANH NỮA ĐƯỢC KO -_-
làm mẫu 1 bộ sợ ko kịp đâu
chemise là ukie rùi
quần bò (4 boy) và váy bò (4 girl)

khổ thân mày ah,ai lại xem ng ta mặc váy lại đâm vào wc 3 lần,đi đg đâm xe 3 lần,ngủ gặp ác mộng 3 lấn :x :x :x nó thích mặc là quyễn của nó liên quan gì tới mày hả

Sao tự dưng Thảo mèo lại bênh Trinh thía? Mà đúng là do mê tín cả thui mà Thảo mèo, chắc không ảnh hưởng gì đến em Trinh nhà mình đâu mày nhi??? Cầu trời là như thế!!!

Này ava của p xấu quá đấy, nhìn ngứa hết cả mắt!!!

hơ hơ đã làm sao nào ^_^ sa'ng nay lên Y gặp nó... đang phê nè ^_^ ném 3pts ngất ngây wa' ặc >_<
@Mèo:tất nhiên là quyền của em í rùi, thôi lần sau tao rút kinh no, đi đâu cũng đeo kính râm ^_^ biện pháp phòng vệ cuối cùng, ko khéo bị mắt hột --> ko wa được kiểm dịch thú y --> chết tao T_T

Lâu lắm mới vào topic lớp, hơi buồn đấy mọi người ạ, phải chịu khó post bài vào chứ, ko em chẳng có j để đọc :p
Mọi người nghỉ có vui ko thế? ngọc ở nhà suốt 3 ngày, chán đến độ cứ onl rồi lại xuống, chép thơ cho ông ngọc anh, chán kko thể tả nổi luôn. Hôm qua buổi tối lên thấy bao nhieu là dân lớp mình, nhưng tiếc là lúc đấy đang bận nên ko xem dc hết màn làm quen giữa pit và minh Hiền. kể có bích ngọc nữa thì hay hơn.:p
Cũng may là thi xong rồi, amen, chỉ còn chờ đợi số phận nữa thôi.
hik, đúng là cái ava của pit bò xấu quá đấy, đau mắt em rồi cưng ơi.

Chắc đến lớp 12 bọn mình mới có đồng phục thôi.
Khiếp bây giờ mới đầu hè mà đã nóng như thế này thì ko hiểu đến tháng 6 thì thế nào đây.
Con bò ghẻ đã chẳng bao giờ vào post bài rồi lại còn nói nhiều nhỉ.

Con bò ghẻ đã chẳng bao giờ vào post bài rồi lại còn nói nhiều nhỉ
hoan hô Loan, đọi mãi mới có nguwoif nói hộ câu này :))
em bò ja` đừng có vớ vẩn nhé, ava của anh sao hả? Đẹp zai ngời ngời, nhìn ko # j` Korean :)) trời, mà nhìn ngoài nó còn trắng nữa chứ (dù toàn chơi br dưới trời nắng-_-)--> yêu thế ko bít :x
tối hwa nóng wa' bị cháy IC--> tự nhiên ko nhớ ra lớp mình có đứa nào tên Hiền cả :)) hehehe, tưởng em nào--> định làm wen mới chán chứ T_T

TIN SỐT DẺO: Theo thông tấn xã Con Bò Trẻ Trung, vào hồi 21h tối ngày 1-5-2005, bạn Nguyễn Minh Hiền đã hẹn đi xem film với bạn Nguyễn Ngọc Anh. Cụ tỉ thế nào thì để p/v của chúng tôi điều tra thêm đã--> nhớ đón đọc số sau :)

Back
Bên trên