Lớp Nga đây! Welcome!

Chắc chắn là nhóm thứ hai rùi. Với tình trạng điểm nga như hiện nay tớ cũng không hi vọng gì mình có thể được học sinh giỏi.

Huc, tớ hy vọng ở nhóm thứ nhất cơ!!! Nếu không bố mẹ tớ sẽ ... tớ mất. Tớ không muốn thế đâu. Bi h tớ chỉ lo mỗi môn văn thui, mà Nga của NA mấy phẩy mà lo lắng thía???

ai mà chả muốn ở nhóm thứ nhất hả mảy.........thi xong coi như tiêu
mai thi văn mà tao đã học dc gì đâu.......mà cũng chẳng biết gì để học cả :-/

Nga của tớ không có đường gỡ đâu, <7,5 thì làm ăn gì, mà bài thi học kì này thì chỉ mong được 7 là tốt rồi. Bó tay toàn tập!

chả thấy hôm nào đen như hôm nay......trên đường về hỏi tại sao thì nhớ ra là hôm nay ăn mắm tôm với cái vé xe số 13 :(( buồn quá..........phát này mà bị ghi tên thì toi đời

hí hí chào bạn Dương
bạn vẫn khỏe vãi lúa nhi :-?

Hôm nay, Thảo mèo bị bắt kinh thế. Chẳng hiểu thi 4 môn kia ai trông nhỉ? Cầu mong cho người nao trông dễ dễ còn làm ăn được.

tao cung chang hieu tai sao tao lai bi bat,chac tai kinh nghiem con non
sao cai bai nga hom nay chuoi the nhi,co bao la cho de de ma khoai vai........da the cai ba trong con kinh nua chu...........chan cha buon chet

Không có dấu nhưng vẫn hỉu được mày ah!!! Mà sao tao vẫn đánh có dấu được là thế nào???

Giá mà môn nào cũng là thầy Ngọc Anh trông thì sướng nhỉ. Hôm nay thầy xuống ngồi cạnh Trinh thế mà nó vẫn quay được mới siêu.

tao cũng chịu,hôm qua em trinh cũng ko đánh đc mà...........
hôm nay đã qua dc môn lý....cầu mong ngày mai thi hóa cũng ok như thế

Cứ cầu trời đi Thảo mèo ah!!! Sắp thi xong rùi, lại sắp phải đối mặt với lo lắng khác!!! 8-}

cứ tưởng thi xong thì thoải mái ai ngờ còn lo gỡ điểm,tại nga với văn tồi tệ quá........mà hình như anh NA biết tao quay thì phải nên nah ấy bảo phạt tao mà......ôi lo quá tại mụ châu nói mà làm tao sợ quá.............khổ thân mình chưa làm đc gì đã bị tóm rồi
may àm hôm nay cô ấy trông cũng dễ nhỉ
cầu trời bài toán ngày mai cũng thế

Thảo mèo làm bài có vẻ ổn nhỉ??? Còn nốt ngày mai là xong rùi!!! Aja

Thế là hết thi tập trung rùi!!! Kết quả là Yến mất 1 quyển sách Hóa vì để quên dưới ngăn bàn, huchuc :((

sao mọi ng để topic lớp mình vắng lạng thế nhỉ..........đâu hết rồi

Uh, sao dạo này mọi người nhạt nhòa thế? Chẳng thấy ai vào đây post bài cả. P thì bị lock account rùi, còn lại chẳng thấy đâu, có mỗi tao với mày là còn chăm chỉ mày ah.

Back
Bên trên