Lớp Nga đây! Welcome!

Học lại lớp 11 để vỡ mặt ah pit?đừng nghĩ tiêu cực thế chứ |-) mày đi du học thì học thế đc,chứ mày nhìn gương tao đây này,ở lại mà học hành vớ va vớ vẩn :((

Hehe! Tao cũng ở lại VN nên học hành thế này thì chết!!! Nhưng mà cũng chẳng bít làm thế nào cả!!!
Mọi người iu help me!!!

Hôm nay làm bài kiểm tra hóa thế nào hả mọi người??? Đề công nhận là dài thật nhưng mà ko buồn cười bằng dữ liệu trâu xanh cho ở bài 3, nó vừa lẻ lại vừa to đến lạ lùng làm cho mình không bít đường nào mà lần! Nhưng cuối cùng vẫn làm xong!!! Phù... :x

giúp ai cơ? p ah? du học j` chứ? toán hả? vớ vẩn thật
p bình thường mà
ko điên đâu
làm áo đp đi

Mấy hôm không lên mà chẳng hỉu mọi người nói cái rì!
Hôm nào tổ chức đi xem áo đi. Tìm mấy địa chỉ để đi một lần luôn, đỡ mất công.

Chẳng hiểu sổ ghi đầu bài lớp mình đứa nào lấy nhỉ? Nếu làn này mà mất thì mẹ già phải được bầu là thư kí xuất sắc nhất trong lịch sử trường mình vì chỉ mới 2 năm mà làm mất đến 3 quyển ghi đầu bài

mệt wa' NA ơi
đi xem bao nhiêu rồi
bi h vấn đề là màu áo thôi mà
bàn kĩ lưỡng đi rồi mới đi
tốn xăng xe
rùi lại còn $ ăn trưa (như hôm thứ 3 vừa rùi í--> khiếp thế)
phiền đấy :))
mà đứa nào cầm sổ ĐB thì oánh bỏ mie nó đi
oánh xong thì kéo nó dậy, bắt tay cảm ơn 1 cái :))

oánh thằng Tường ah?hôm nay nó nhận là lấy mà hehe :))
còn về đồng phục thì thuê 1 thằng thiết kế nó phối màu cho mình cho khỏi cãi nhau

ặc ặc!!!
Thế chú Tường lấy sổ ghi đầu bài làm gì??? Một người vì mọi người quá nhỉ??? Mà cũng đến tài, sau 1 cái giờ ra chơi mà sổ ghi đầu bài bốc hơi ko một chút dấu vết, mà ko có người lớp ngoài vào lấy!!! Thế chỉ có thể là lớp mình chứ chẳng nhẽ lại có chuột??? Mà có chuột thì Thảo mèo đã " chén" roài. Hehe :))

hô hô , nhưng ku Tường có bị ghi sổ đâu nhỉ???
ĐÚng là tinh thần đoàn kết thật!
CÒn vụ đòng phục thì thuê designer đi, cho đỡ mất công!

Không phải Tường thì phải, vì sáng nay thấy nó nói thía mà!!! Chẳng hỉu ai nữa==> bó tay

Chắc không phải bạn Tường đâu bạn ấy chẳng thèm lấy sổ làm gì. Chắc không mất được đâu mà lo. Thế cuối cùng thì lớp mình định làm đồng phục lớp màu gì đây?

Mọi người chán vào đây post bài rùi hay sao mà không thấy ai cả???
Mai bắt đầu thi roài, GD cô Minh trông ko bít sẽ thía nào!!!
Lớp mình bi h có 2 vấn đề cần quan tâm đó là:
Thư kí sẽ đi vào lịch sử nếu thứ 2 này không thấy quyến sổ ghi đầu bài đâu cả.
Vấn đề thư 2 là đồng phục lớp!!!

hơ hơ thế mọ ng tưởng thằng tường lấy thạt ah?đùa thế thôi mà :)) nó có làm sao đâu mà phải lấy :)) chết cười :)) :))
bó tay với cái vụ đồng phục lớp mình,mãi mà chẳng đi tới đâu :((
to YẾN:mày nói gì đấy hả?tao có biết bắt chuột đâu,phỉ báng quá.........
sao tao thấy HN hôm nay buồn thế nhỉ
ngơ ngơ chiều ngẩn ngơ chiều
tôi buồn ko hiểu vì sao tôi buồn
(hình như thơ có hơi sai 1 chút)

Tao có phỉ báng mày đâu!!! Chẳng qua bình thường mèo phải bít bắt chuột mà!!!
Mà cái câu thơ của mày hình như sai câu trên, còn phải sửa lại như thía nào thì tao ko bít!! Tao vốn không giỏi văn mà.

uhu câu ấy sai quá đi ấy chứ. =D> tao chỉ nhớ câu ấy của xuân diệu thôi.tự nhiên lại quên mất ,để rồi xem lại :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
hihihihihi!!!!!!!! Các bạn câu bài lộ liễu quá.
Mà Yến ơi mai đã thi đâu? Ngày kia cơ, mai Yến đến trường thi một mình nhá. :))

Ơ người ta cũng phải có lúc nhầm chứ!!! Đã có lòng tốt cổ vũ tinh thần anh em thi cử mà chẳng được hưởng ứng đã thế lại còn bị...
Mà bọn tui có câu bài đâu, chính NA đang câu bài đấy chứ!!! :))

Yến nói chí phải Y nhỉ,bọn mình có câu bài đâu :))
mà ngày mai mọi ng định xử lý môn GDCD thế nào đây?ko biết cô Minh trông thế nào nhỉ? :-/

Hôm nay chán đời quá. Chẳng muốn làm gì nữa cả.
Ngày mai lại còn thi CD nữa. Chắc là phải đi học bài thôi.

Back
Bên trên