Lớp Nga đây! Welcome!

Cũng chưa chắc đã sướng đâu Pit ạ! Mrs Minh chẳng thèm wan tâm đâu.

Hôm nay đến pó tay pó chân pó toàn thân với bạn Kiên nhà ta. Ai đời lại viết Xuân Diệu nhìn cảnh nước sông Hồng mênh mang nên đã viết bài Tràng Giang (tất nhiên là có hơi sai nguyên bản của bạn Kiên một ít ).

cán bộ trên sở nên kiến thứ cao siêu wa' :))
mà tình trạng nhìn tên chấm điểm thế này thì hk lại lẹt bẹt môn văn rồi
vớ vần phải đổi tên ko thì ko wa được lớp 11 mất T_T

tao nghĩ cũng ko hẳn thế đâu mày ah,còn anh kiên thì bó toàn thân rồi

Đổi tên hả p? Cho p thành tên pit "phỉ" nhé. Như thế thì điểm văn mới cao được!!!
Ah mà nè, nhật kí lớp mình ai cầm ý nhỉ? Chẳng thấy tăm hơi đâu cả!!! Mất thì toi đó...

Chẳng may Nk lớp mà rơi vào tay bà nào thì lớp mình chỉ có đi tong. Nghĩ cũng vô lý thật, hỏi thì đứa nào cũng bảo ko cầm. Chẳng biết nó thất lạc ở đâu nữa.
Cứ nghĩ đến thứ 6 mà thấy kinh. Mèo ơi! hôm đấy nhớ xuống ngồi với tao nhé.

cành ngày càng thấy ghét bà trâu xanh,hay tại mình ngu nên mới thế,mà làm thế nào để hoc môn này đỡ ngu hơn hả mọi ng?

mấy bà í có cầm đọc chắc cũng chả hỉu j` đâu, đến mìn nhìu khi còn chả hỉu T_T bọn lớep mình đặt tên linh tinh wa', cứ loạn hết cả lên >_<
@Y: vớ vỉn, Tuấn phỉ là thằng mạt hạng xách dép cho Đức béo :)x) sao p lại phải gắn cắi tên bẩn thỉu của nó vào tên mình chứ X(

Không hiểu là đứa nào om NK lớp. Nếu tóm được nó thì tớ sẽ giết nó.
Vụ đồng phục lớp thía nèo rùi í nhỉ các bạn. Lại xẹp rùi chán thía. Sắp thi rùi không làm nhanh lên là không kịp đâu.

Kết quả thi HSG năm nay kém nhỉ! Hu hu nhưng kết quả 10N la kém nhất

cái quyển đấy mà rơi vào tay ai thì chết,bao nhiêu cái của lớp mình sẽ lộ tẩy hết
to NA:tớ cam đoan với ấy là cuối năm ko có đồng phục đâu

Đúng rồi đấy chắc đến cuối năm lớp mình cũng chưa làm xong đồng phục lớp đâu. Chỉ tội nghiệp những bạn năm sau đi du học thôi, cuối năm ko có đồng phục lớp mà mặc.
To Pit: liệu thân đấy, Anh Sửu biết là đổi đề rồi. Cố lên bảng mà gỡ điểm đi.
Mà Loan cũng chẳng hiểu Pit kéo thằng Kiên lên bàn mình ngồi để làm gì nữa. Bọn này toàn làm những điều khó hiểu.

pit có kéo đâu
tự nhiên nó tò tò lên--> đến là chán
hix, lại phải lên bảng rùi, die con nhà ng` ta rùi
lại còn vụ đp nữa
ngày hội anh tài cả lớp sexy body nhé

mày nói nghe hay lắm,tao thách mày đấy,cả lớp cho mình mày sexy body.........
thế là hôm nay đã kiểm tra xong mấy môn,bài văn làm như mít ấy,thế mà ông áy bảo dễ,chán thế đấy.........còn môn nga thì toàn sai những câu ngu đần..........cả ngày chán ngắt

mày nói nghe hay lắm,tao thách mày đấy,cả lớp cho mình mày sexy body.........
con bố mà ngu thế ah
mình bố mặc sao gọi là đp được
hnay là 1 ngày đáng nguyền rủa :)) cuối cùng cũng qua :))

Thôi ngày mai đến phải bàn chuyện đồng phục nốt cho xong. Nếu cứ như thế này đến cuối năm các lớp khác có đồng phục mà riêng lớp mình ko có thì tủi thân lắm huhuhu..

có khi chị Bò Sữa nói đúng đấy
mình đi thuê trọn gói đi cho nhanh

Mộng Loan đã viết:
Đúng rồi đấy chắc đến cuối năm lớp mình cũng chưa làm xong đồng phục lớp đâu. Chỉ tội nghiệp những bạn năm sau đi du học thôi, cuối năm ko có đồng phục lớp mà mặc.
===>> :((
Cố lên chứ mọi người. Tớ không muốn đến lúc đi mà lớp mình vẫn không có đồng phục đâu!!!!!!!
Hôm nay kiểm tra xong nhẹ cả người. :)

đúng là làm xong trong năm học thì là hay nhất
hè còn lâu mới tập trung nhau lại mà làm được
thế nên , một lần nữa yêu cầu mọi ng` xem xét đề nghị của chị Bò Sữa là đi thuê

Back
Bên trên