Lớp Nga đây! Welcome!

Nè!! Bọn mình câu bài giỏi phết nhỉ? Cũng được 52 trang rùi đấy!!!
To NA: uah lần sau sẽ rút kinh nghiệm nhưng làm je mà rựt cả mình, hay là có tật giật mình roài? Đề nghị về xem lại nhé!!! Hehe
Áo lớp A1 làm hết 61k, 55k tiền áo và 6k tiền in! Nhưng mà áo cũng bình thường thui nhẩy???

mọi ng ko biết thì thôi,hôm qua đi học về tao còn về với anh NA cơ......vừa bảo thằng Cồ nó quái dị thì anh ấy quay lại nhìn mình..........khổ anh ấy đổi sang mini đỏ thì ai mà nhận ra đc ,dã thế còn mậc aó mưa,,,,đến khổ

quên mát hôm nay mình còn phải làm 1 trò quái dị với chị ĐƠ,ngượng cả mặt

A1 in màu đơn giản nên pha dễ, chứ màu của mình sặc sỡ--> pha khó--> in HB xấu

Hot Hot Hot:
hnay sau khi đá wa bàn tư vấn du học của Ladeco trong sân trường, pé Thảo nhà mình đã nẩy ra ý tưởng điên rồ là
ĐI DU HỌC Ở NGA
đến pó tay với pé, mie, sang đấy để bọn nó khủng bố cho chạy vãi cả ra quần mà về nước ah?
lại còn hb 100% nữa chứ, chết cười :))

Nói chung là chuyện đồng phục của lớp mình ko có giải pháp khả thi. Nếu muốn may cả áo với quần thì phải từ 200k trở lên.
Hôm thứ 6 vừa rồi, tức là sau hôm mình chiến đấu với chị Trâu xanh, mình gặp chị ý ở cầu thang và chào chị. Chị vẫn tươi cười với mình như ko có chuyện gì xảy ra. Đúng là sống như chị này sướng thật, lúc nào cũng vô tư.
Sáng nay nói chuyện với cái Ninh về Mrs công dân mới buồn cười.
Vào một buổi sáng đẹp trời nọ, Ninh ta đến trường với một chiếc quần thể thao. Nhưng thật bất hạnh cho cô gái khi cô gặp Mrs"lương tâm". Mrs gọi cô ra 1 góc và bảo:" Cô chỉ muốn góp ý với bạn một chút thôi. Đến trường thì bạn đừng nên mặc quần thể thao, nó chỉ nên mặc khi tập thể dục thôi. Nếu bạn mặc như thế này thì ko lịch sự".
Sau đó, Mrs gặp cái Hà Phương-lớp văn khi nó mặc váy. Mrs lại gọi nó ra và dạy bảo:" Cô chỉ góp ý với bạn một chút thôi. Theo cô nghĩ thì bạn ko nên mặc váy đến trường..". Nhưng Mrs chưa kịp nói hết câu thì cái HP đã ngoe nguẩy quay đi. Vì ko biết làm gì đối với nó nữa nên Mrs còn cố nói với theo" Tôi sẽ nói chuyện này( tức là chuyện cái HP ko thèm nghe Mrs nói) với cô chủ nhiệm của chị". Chuyện này còn được lặp lại với nhiều đứa khác nữa. Nghe xong mà mình đến pó tay với chị ý.

sao lớp mình toàn ng quái dị thế hả loan.........
to pit:tao muốn đi lắm mày ạ,tao ko sợ chết vì sống chết có số rồi

pó tay chị CD :))
mai ko mặc j` đến lớp chắc chị í gọi ra: cô rất hài lòng với cách ăn mặc của em ^_^ gud girl :D
@Mèo: tao bít cái số của mày rồi, sáng mai dậy đập đầu vào cửa WC chết tươi :))

Nè cảnh cáo các bạn câu bài ghê we. (Mình cũng phải tranh thủ chứ nhỉ!) :))
Vừa mới nói Yến béo xong thì lại đến chị Thảo mèo, đã bảo không được gọi tên phạm húy của người ta ra cơ mà.
@mèo: tin dật gân đây. Hôm trước tớ tưởng Thảo mèo nói giỡn ai ngờ là thiệt hả?

thật đấy NA ạ
mai nó đi Rus rùi
bùn we'
khóc huhu :))
nghiêm túc nào, mọi ng` nghĩ thế nào về việc đi Rus?

em câu bài phát b-)
Nga các khóa trước có vẻ đông vui nhỉ, chẳng bù cho lớp em có mỗi 4-5 đứa onl hix

11Nga định làm đồng phục lớp ạ? lớp em ko làm đồng phục lớp mà chỉ hẹn nhau cungd mặc cài gì đấy thui, mà nhìu người ko ủng hộ lắm và Mrs.Hương lại càng ko--> kế hoạch tan tành :((

Vấn đề lớn nhất không phải là cô chủ nhiệm có đồng ý không mà là mình có quyết tâm làm không thôi. Như lớp chị chẳng cần biết cô Minh có đồng ý không nhưng cả lớp đã quyết là làm (nhưng vẫn chưa ra đâu với đâu). :D
@mèo: định đi nga thật hả? kể ra nếu không có bọn đầu trọc thì cũng được, mỗi tội phải học tiếng nga về sau lại không dùng đến. Được cái đi nga có nhiều cảnh đẹp lại có tuyết. :D (nhưng chỉ đi du lịch là thích thôi)

@e PT: cô chủ nhiệm--> khái niệm j` vậy e :))
lớp chị cũng chỉ có vài đứa lên HAO thôi e ạ--> cái chính là vài đứa đấy phải biết câu bài--> topic lại vui ngay :))
@Vụ đi Rus: mai tao đi cạo đầu rùi sang Rus :))

cô chủ nhiệm--> khái niệm j` vậy e :))
lớp chị cũng chỉ có vài đứa lên HAO thôi e ạ--> cái chính là vài đứa đấy phải biết câu bài--> topic lại vui ngay :))

khái niệm : "bù nhìn xù giựt ". Nhưng chỉ đối với em + mấy đứa học ams cũ thui, còn lại lớp em ...hix hix...ngoan phát sợ [-o<
chị ui, khoảng 15/25 biết onl, 10/15 ko bao h vào hao, 5/10 ko bao h vao topic lớp, 3/5 khoảng 1 tuần-> 1 tháng mới post 1 bài ---> ko có ngươi tung kẻ hứng làm sao đông vui được ạ ???/:)

em ko xem xiếc bao h ah? màn tung hứng cá nhân í :D
nếu ko sợ mang tiếng là mad thì cứ tự ngồi nói 1 mình (ah, phải bổ sung là ko sợ mod nữa :D)
@vụ đi Rus: ngạc nhiên là lớp mình cũng có đứa có ý định đi nghiêm túc :O

Khổ quá, bạn Mèo lớp mình thì thay đổi liên xoành xoạch. Có khi ngày mai bạn lại đòi sang Aus với bạn Long ý chứ. Nhưng công nhận tao thấy ở Nga an ninh ko tốt đâu mèo ạ. Mà có chắc là mày sẽ đi ko đấy?

thật đấy ,tao thích sang Nga thật mà,tự nhiên hôm đấy về nhà tao lục tung tất cả những gì có liên quan đến nga ra xem và thấy khoái khoái.......điều đó còn tùy thuộc vào số tao nữa mày ah.......nhỡ đâu ngày mai đập đàu vào cái wc thì làm sao mà đi đc........... :)) :))

To Thảo: mày đi du học cũng tốt nếu mày thích, nói chung đi đâu tao cũng ủng hộ miễn là có niềm say mê. Còn tao chẳng thấy say mê cái gì, chỉ thích ngủ và chơi thoai!!!

thế là có cái say mê rùi mà :D
e Ngọc cũng máu lắm đấy :D
đi nga sợ mỗi cái là an ninh thôi
còn thì các thứ khác đều khá là okie
đặc biệt là đỡ phí công mấy đứa tỉ mẩn học Rus
chị Minh mà bít có đứa đi Rus chắc chị í sướng điên lên nhỉ :))

Back
Bên trên