Lớp Nga đây! Welcome!

Hiền ơi mày nhanh lên đi để mọi ng còn xem chứ

nhưng quần đã đen rồi áo cũng đen để thành quạ cả lũ ah? Hay lớp mình không làm quần nữa, thống nhất mặc quần bò?

ko bàn quần nữa nhé, cãi nhau áo đã đủ phê rùi T_T
mẹ tớ đi chọn vải quần cho lớp mìn rùi, vải Kaki đen của Nhật, 35k/m--> chưa mặc cả, mà đây là hàng wen+mua nhiều, sẽ được giảm giá ^_^
áo thì tớ thấy bảo có cái áo màu vàng da'ng đẹp lắm ở trên Nguyễn Thái Học, sẽ tạt wa xem rùi phổ biến cho bà kon, okie?

này
hum nay trên lớp có 14/24 đồng ý áo đỏ
12/24 đồng ý áo vàng
thế thì mình làm áo màu j đây??

sao mày đao thế hả Trinh..........như thế có nghĩa là sẽ làm theo đa số rồi,mà áo màu đỏ cũng đẹp đấy chứ,nhìn cũng nổi mà
buồn cười quá,hát 1 bài về sâu bọ mà cũng đc 10 điểm,công nhận môn này kiếm điểm dẽ thật

mai tao hát bài về chim đại bàng(to = 10 lần chim chích bông nhà con nhé) chắc được 100đ wa'
áo đỏ hả? thực ra tụi bên này ấm ức lắm đấy
có nên suy nghĩ lại ko?

Mọi người ơi! yêu cầu xem xét lại vụ đồng phục bởi vì số người chọn áo màu vàng chỉ kém màu đỏ la 2 người thôi. Làm đồng phục thì cũng phải thỏa mãn mọi người chứ.Tận 12 người ko đồng ý là màu đỏ cơ mà. Còn thằng Hiền với thằng Tường đã đen rồi thì mặc áo màu nào chả đen làm sao trắng được. với lại áo màu đỏ thì xỉn da lắm.Nói chung là Loan rất bức xúc chuyện này.Nếu chỉ có 1,2 người ko đồng ý màu đỏ thì những người đấy còn có thể hi sinh cho cả lớp chứ đằng này có tận gần nửa lớp ko đồng ý.Nếu ko thống nhất được thì đừng chọn cả 2 màu đấy nữa
To Pit: bảo mẹ Pit cho địa chỉ cửa hàng ấy đi rồi lớp mình đến mặc cả.

okie Loan, thứ 2 pit mang mẫu vải và địa chỉ đến cho mọi ng`, mà để mẹ pit mặc cả luôn hộ cũng được ^_^
p cũng nghĩ như L đấy, gần 1/2 lớp ko đồng ý màu đỏ thì làm xong sẽ có 1/2 lớp ko thix mặc T_T
nên xem xét lại
tốt nhất là ra hàng in xem màu áo ^_^ biết đâu lại có màu đẹp hợp với ý tất cả mọi` ng` thì seo?

Thế mọi người thích màu gì nào? Không vàng không đỏ vậy thì xanh nhá? Mà phải thống nhất màu nhanh lên vì còn phải phối màu logo rồi mới đem đi in được. Nể nang mọi người lắm rồi đó nhá. Làm lẹ lẹ lên đi, nghĩ xem màu gì đi nhá nhưng phải làm sao để cả lớp đều mặc giống nhau, tớ kịch liệt phản đối việc con trai một màu con gái một màu không ra sao cả, đã là đồng phục lớp thì phải giống nhau cả loạt nếu không thì chẳng làm làm gì.

Mọi người lên xem tạm phần logo tớ vừa post nhé! Rồi cho ý kiến cái. Chưa bàn đến màu vội vì mọi người chưa thống nhất chỉ cốt lấy hình thôi.

thực ra thì màu vàng và màu đỏ với tớ thì thế nào cũng đc,nhưng bọn con trai nó phản đối thì làm thế nào......làm sao mà vừa lòng tất cả mọi ng đc

thì đương nhiên là phản đối chủ yếu là do bọn con trai không mặc được thôi chứ con gái thì vàng hay đỏ gì mà chẳng được. Đã làm đồng phục lớp thì nên làm sao để thống nhất được tất cả mọi người đều mặc được chứ làm ra rồi người mặc người không thì chẳng làm làm gì cho tốn công. Không vàng không đỏ thì màu gì đây? Đã là đồng phục lớp thì nên làm màu gì đó cho nó đặc biệt một chút đừng chọn những màu nhạt ít ấn tượng.

phải đi xem màu
thứ 4 tuần sau lôi bọn con trai đi xem màu
kể cả mình chọn được màu mà ngoài hàng ko có thì cũng méo mồm
thế thôi
ko bàn chuyện màu áo nữa cho đến t4 đi xem màu về nhé
bàn chuyện logo đi
hwa đem logo lớp về được cả nhà khen
còn lôi cái áo đp cũ của bà chị ra so sánh--> 1 trời 1 vực :)) (thực ra là vì cái áo đấy xấu ỉn, cả cái áo trắng toát có mỗi dòng chữ bé tẹo T_T)

Yến cũng không bít thía nào! Đúng là chiện màu sắc cần phải bàn bạc lại, hay là chọn 1 màu khác, cả hai màu này đều ko được nhất trí thì đành phải chọn cái khác vậy!
Còn về cái logo thì cũng không ổn lắm. Yến bit là phản đối như thía mà ko có ý tưởng nào kể ra cũng hơi nhạt nhòa. Nhưng cái logo đấy trông giống áo cũ của Ú lắm, Yến cứ có ý nghĩ như thía. Với cả số 03 - 06 cũng ko ổn.
Có ai có bạn là designer thì nhờ đi!!!

Nhờ ai được bây giờ? Mà để thống nhất ý kiến trong lớp mình rất khó, lại đi nhờ người ngoài người ta vẽ xong đem đến lớp chúng nó chê có phải là tốn công của người ta không? Mà bắt người ta vẽ đi vẽ lại làm sao được. Tớ nghĩ ý tưởng của bọn mình thế là hay rồi để hôm nào thống nhất được màu rồi tớ sẽ vẽ lại trên shop cho nó tử tế rồi đem đến cho mọi người xem. Mà mọi người nói giống cái áo cũ của ú nhưng tớ không thấy thế nếu không thích làm cái răng thì mình có thể làm hình cái lưỡi như mọi người nói dù theo tớ nó sẽ không đẹp lắm.
Này nhưng đã nói thứ tư đi là phải đi đấy nhé tớ không muốn lại đến trường ngồi dài cổ như hôm trước đâu. Không đi nữa là phải báo lại ngay. OK?

Tớ cũng thấy là cái mồm đó thì giống lớp Ú,mình có thể thay ý tưởng khác mà,có thể là cái lưỡi như NA nói

thì mình thay cái lưỡi thôi, còn ý tưởng này cũng khá đẹp mà :D
thứ 4 đi sáng đi, để chiều đỡ phải lích kích đến trường thêm 1 buổi nữa làm j`

Back
Bên trên