Lớp Nga đây! Welcome!

công nhận là hum qua 2 tiếng ngồi trong phòng thi Nga là cực kỳ lãng phí, ko cần thiết!
hik, lại còn bùn ngủ nữa chứ!
vụ đồng phục của lớp mình thế nào roài???? :p :D

2 tiếng mà cứ như dài cả thế kỉ ấy. Đọc xong đề đã thấy muốn bỏ thi rồi.
Áo đồng phục thì có khoảng 4 đến 5 màu gì đó (kể cả màu áo). Đi hỏi nhanh lên p ơi

Chẳng hiểu bài Nga này mình được 2 hay 3 điểm nữa. Ngồi trong phòng thi toàn buôn dưa lê với Huy Minh, chẳng làm đươc cái gì. Đã thế bố Huy Minh còn bảo viết ra giấy nữa mới kinh.
Nghe nói bài thi Anh lần này dễ lắm chắc phải được 20 điểm mới giải nhất. Đứa nào cũng bảo là làm được. Bọn nó sướng thế được đi thi Anh còn mình phải ngồi trong phong Nga 2 tiếng chỉ ngáp với buôn dưa lăng nhăng rõ khổ. Ko hiểu thứ 2 tuần sau có lớp nào làm giao lưu ko nhỉ, ko thì phải học 2 tiết nga chán chết.

Trích dẫn bài viết của Nguyễn Lê Trân:
gớm, tao cá là >1/2 lớp mún bít cái đó lắm, chỉ ngại hỏi thui, tao hỏi ju'p bọn mày lại còn

Chết cười cháu của chú
:))chết cười chú của cháu:))

hô hô.....
Sáng nay cô cho làm lại cái bài thi chít tiệt ấy ! hik, chẳng hỉu mình có đc đến 3 điểm ko nữa!
Mà lớp mình ơi, vụ đồng phục xúc tiến nhanh lên nhé! để ngày hội anh tài chúng mình còn "khoe" :D
iu lớp mình nhìu! :X

tình trạng cãi nhau thế này có khi cứ chơi... sexy body cho nhanh
khỏi cần đp :))

pit ơi ,mày đi mà mặc cái của đó đến trường,khỏi cần quần áo...........
Chiều nay tao đi học Nga với 1 bà ng Nga,nghe câu đc câu chăng->mệt wa

hô hô,
lớp đấy đông ko Thảo !
sexy body thi ... wa'
em bảo là con gái mặc yếm, hở rún, quần cạp trễ..... :))
con trai mặc áo quây, váy 30 phân :))
=))

Trinh thông minh vãi!:))
Thôi không đùa nữa nhá. Mọi người phải xúc tiến vụ đồng phục nhanh nhanh lên

xúc cái j hả NA......hôm nay có đứa nào đi xem vải đâu

ặc ặc, thế này thì chít thật đấy!
hik, CÒn may nữa, chả bít đến NHAT có xong ko! :(

Trinh ơi,mày giỏi lắm dám bùng tiết cơ đấy............nhưng mày khôn lắm,ngồi nghe chị ấy nói mà buồn ngủ ko dám ngáp

Dào ôi tiết chị Trâu xanh bao h chẳng thế. Mọi người cứ như thế thì làm sao mà làm được. Làm tớ hôm qua đến trường ngồi mốc mặt chẳng thấy đứa nào. Thế định hôm nào đi xem vải đây?

Chuyện đồng phục lớp mình nan giải lắm,mãi mà chẳng đi đến đâu..........
mai kiểm tra toán a?chả biết ôn gì cả

hehehe, chứng tỏ tao thông minh, sáng suốt khi ko học tiết Hóa đúng ko Thảo mèo??? :D
hehe
hay là mỗi đứa 1 màu rùi đi in giống nhau?
cho đỡ phải cãi nhau!

Trinh thông minh vãi tè! Thế thì mỗi đứa ra hàng quần áo mà mua cho mình một cái áo cần qué gì phải làm đồng phục nữa!!!!!!!
Bẹn Hiền chuẩn bị post áo đồng phục lớp mình lên đấy nhớ xem nhé mọi người.

Bạn ấy bảo hôm nay mà vẫn chưa thấy đâu. Tại nhà tớ không có máy scan nên không post lên được. Mọi người chịu khó chờ tí vậy

Back
Bên trên