Lớp Nga đây! Welcome!

Chán wa đợt này mà không đi được thì hè phải đi đâu đó xa xa chơi cho nó đã!
Ah! Hôm thi học sinh giỏi xong hay cả lớp mình đi bơi thuyền đê đằng nào cũng tiện đường về nhà mà. :D

Lớp mình có đi đc hay ko thì ngày mai mới biết đc bởi bố Tường còn phải bàn bạc với mẹ Dung mà.Nếu mà lần này mà ko đi đc thì đến hè hãy đợi đấy chả bao giờ đi đc nữa đâu.Cần thiết thì rủ chị Điệp đơ đi cùng cho thêm phần long trọng...........
Mai cố gắng câu giờ nhiều vào nhé.......he.he
CHÚC CÁC BẠN NỮ LỚP NGA MỘT NGÀY 8/3 VUI VẺ VÀ HẠNH PHÚC

uh, Happy women's day to all of my girls!
Luv U!
lớp mình ơi, chác ko đi dc rùi,... chán quá... :((

Trinh ơi ko phải là chắc ko đi đc mà là chắc chắn ấy bởi chả có vị phụ huynh nào có thể đi cùng đc cả.........chán thật đấy......Hay là hôm đấy lớp mình dạ hội tại gia đi chứ ở nhà cả 2 ngày thì chán lắm........
Nghĩ đến ngày mai 2 tiết giải trí với trâu xanh mà sao thấy cuộc đời này chán khủng khiếp,đã thế lại còn chị bò sữa với cái bài kiểm tra ngu đần nữa chứ
Mọi ng ơi,hay hôm này bọn mình đi làng nghề Bát Tràng nhỉ?chứ nằm nhà 2 ngày chán lắm

uh, 2 ngày đc nghỉ lớp mình đi đâu chơi đi, ở nhà chán chít đi đc!

Thảo ơi dạo này mày bị lẫn rồi à? Ngày mai chỉ có một tiết hóa thôi chứ làm gì có 2 tiết đâu. Hay là từ khi gặp bạn Dũng nên quên hết mọi thứ rồi??

Ừ nhỉ hôm nay có 1 tiết hóa thôi mà.Tao cũng chẳng để ý mình vít gì mà.....
Loan ơi,hôm nay mày bị ốm à khổ thân mày nhưng may là ko phải làm cái bài kiểm tra ngu đần của chị trâu xanh ấy...chị ấy bảo là chấm theo kiểu phân loại,rách việc quá đi mất.........mỗi ngày 1 trò mà.............
Cuối cùng thì bao dự định của bọn mình đã tan thành mây khói,2 ngày này mọi ng ở nhà tha hồ mà ngủ nhé.
À lúc nãy tớ hỏi cô Liên thì cô bảo la thứ 7 ko kiểm tra lý đâu->khỏi cần học

Ôi giời chẳng cần kiểm tra lí thì bọn mình hôm đó cũng đủ chết rồi. Thà chết luôn thể để khỏi phải chôn nhiều lần.
Không đi đâu được thì trong 2 ngày nghỉ mọi người chịu khó nghĩ vụ đồng phục đi để lâu quá rồi.

Sao lại chết luôn hả NA........mà hình như hôm ấy kiểm tra hình đúng ko?lâu quá rồi nên cũng quên hết.
Mà cái vụ đồng phục đó thì phải đi xem cơ chứ cứ ngồi mà nói thì còn lâu mới xong.Bạn nào xung phong đi tìm đồng phục nhỉ?

Chán we! Bao nhiêu là kế hoạch mà cuối cùng mình lại nằm dài ở nhà, vô công dồi nghề thế này đây. Hôm nay trời đẹp thì mọi người lại không đi bơi thuyền, chán thía. :(
Cứ theo đà này thì lớp mình sẽ chẳng làm được đồng phục lớp mất. Tớ thì sẵn sàng đi thôi có điều tớ chẳng biết gì về vải vóc, quần áo cả nên phải có người khác đi nữa chứ. Bình thường các bạn gái lớp mình vẫn đi may quần áo đấy thôi huống hồ đây mới chỉ là đi xem vải chứ có phải may ngay đâu. Mọi người chỉ tích cực nói chứ không tích cực làm thì bao giờ mới xong???

Thế hôm thứ 4 trâu xanh lại cho kiểm tra tiếp à? Khó ko?
Thứ 7 này kiểm tra cả hình cả công dân nữa cơ, nghĩ mà thấy khiếp quá. Hình mình chẳng biết gì chắc hôm đấy lại chết đứ đừ rồi. Mọi người ơi Mrs điẹp đã trả bài chưa?

Hehe, Trâu xanh kiểm tra dễ lắm, toàn bài trong sách bài tập thui. Mà bà ý lại chọn ra mấy bài để chấm ý mà. Không lo đâu!!!
Trời ah, được nghỉ 2 ngày mà thứ 7 kiểm tra 2 môn lận, thế là phải ở nhà tu luyện rùi! Học hình ko hỉu gì cả, rỗng chân rùi. Chết mất.
Mà Loan nè, Điệp trả bài je cơ???

thế đấy, 2 ngày nghỉ đã trôi wa 3/4 rùi
dek làm được cái j` ra hồn
mie, bull-shit thế ko bít

KO biết anh Sửu cho bài có khó ko?anh này thì chả biết thế nào mà lần,đã thế còn môn cd quái đản nữa chứ..........

Dào ôi! Kệ cái anh Sửu ấy. Chẳng hỉu ông ấy dạy kiểu gì mà làm tớ bây h ghét môn toán ngang môn nga mới chết.
Hình như mai còn ktra cả kĩ nữa mà. 4 môn hoc mà 3 môn đã ktra rồi! ẹ

uh, mai kt Kỹ nữa!
CHán quá, cd học chẳng vào đầu tí nào cả!
ngày trôi wa, chán ko chịu đc!

Ôi mai lại phải đi học rồi chán we! Nghỉ 2 ngày mà chưa gì đã hết! Sao trường mình không cho nghỉ luôn thứ bảy nhỉ. :(

khiếp tởm quá, hnay suýt bị bắt cd, may thật!
Moi ng ơi, thứ 5 tuần sau có đc nghỉ ko nhỉ? thứ 6 là thi tp rùi muh! :-/

To Yến:Mrs"điẹp" chứ có phải cô Điệp đâu.
Vì đã học bài chăm chỉ nên hôm nay em làm bài công dân rất good, mọi người chúc mừng đi chứ. Nhưng em lại bị bà ấy trù nên chắc điểm chẳng cao đâu..buồn quá..
Chán anh Sửu quá cơ, vì anh ý mà bây giờ mình chẳng biết tí gì về hình mới chết chứ.
To Trinh: hình như cái Giang lớp văn cũng suýt nữa thì bị bà công dân bắt đúng ko anh?
Cứ nghĩ đến thứ 2 này học Nga lại nản quá cơ.

Chúc mừng cái con khỉ á! Hôm nay tớ chẳng làm được bài nào cho ra hồn cả. HÌnh thì không làm hết bài, cd thì không học. Kiểu này thì học kì 2 toi rồi

Back
Bên trên