Lớp Nga đây! Welcome!

đi Mai châu cũng vui, nói chung la mình dễ tính nên đi đâu cũng đc!
Vụ đồng phục lớp có lẽ phải bảo mọi ng vẽ mẫu của mình ra rồi chọn chứ cứ thế này thì chịu!

Chỉ còn in áo nữa thôi mà. Quần thì thống nhất màu đen rồi còn gì. In áo nhiều hình như thế tốn kém phết đấy. Quần thì nên để mấy bạn đi xem vải rồi về bàn bạc thêm.

CHÚC MỪNG NĂM MỚI
` Qua rồi năm cũ thân thương
Buồn vui nỗi nhớ vấn vương trong lòng
` Sự đời sắp đặt theo vòng,
Thời gian tiếp nối như trong luân hồi.
` Xuân sang nụ lộc đâm chồi,
Chúc nhau sức khỏe như hồi tuổi xanh.
` Thêm một tuổi tiến bộ nhanh,
Thành công hạnh phúc cho anh,cho nàng.

Chỉnh sửa lần cuối:
ko ngờ con gái bố văn thơ lai láng thế, cá là chú Lê cũng ko nghĩ được cái bài t.v lại hay thế đâu nhỉ :))

hehehe...
lớp mình ơi, có đi dạ hôin 5/3 ko????
Vụ đồng phục lớp tiến triển nhanh nhé, để ngày hội anh tài lớp mình còn khoe! :D

thảo ghê phết nhỉ^_^
từ mấy cái từ rời rạc thế mà cũng làm dc cả bài thơ lục bát hơi hơi đung đúng luật, quả ko hổ danh trò giỏi của thầy Mũ nồi.
về vụ dạ hội, theo lời nhờ vả của Minh trang văn, Ngọc quảng cáo luôn hộ nó: ai có nhu cầu vé thì mua của nó nha'. Mại dô.

Thông báo quan trọng với tất cả thần dân lớp Nga:
Sáng mai mỗi ng mang 1 chiếc dép đi để chơi ném lon nhé.
to pit:mày thấy bài thơ đó có hay ko?đó là công sức bao đêm trằn trọc đấy...he.......he........

chào các bạn lớp Nga :D :D :D
cho tớ bon chen 1 tí nhé ^_^ tình hình là lâu lém rùi trường mình mới tổ chức dạ hội, mà thấy cũng có vẻ công phu lắm :D :D :D------>nên nói chung là tớ nghĩ mọi người nên đi xem, cho khỏi phí :D :D

Bạn nào muốn mua vé thi ko cần phải chạy xuống dưới sân trường mà mua của các bạn khối Trung đâu, mỏi chân ra..... :p..... Chỉ cần đi vài bước sang bên lớp Văn láng giềng ngay cạnh là được rùi :D :D Tớ lúc nào cũng sẵn sàng cầm vé bên mình để phục vụ các bạn......mong các bạn mua giùm tớ nha, cảm ơn nhìu nhìu ^_^

@Mèo: con joi rồi, hs của anh Mũ nồi có khác, anh í mà đọc được bài này khéo lại cho con 10đ miệng í chứ--> sướng nhá
@MT: kưng làm ki` ri` vậy? sao lại vào tận đây marketing vậy? Yên tâm là tao sẽ giúp mày bán, đang chài bọn bạn tao, chắc khoảng >10 vé ^_^ okie chưa? Lo cái vụ giải tae cho tao đi cho tốt nhá ^_^

hik, con Trang này, mày lại tung tăng tung tẩy quảng cáo roài! Hư thật!
Lớp mình có ai đi dạ hội ko??????

lâu lâu mới thấy 1 cái dạ hội hoành tráng thế này ^_^ đi đâu cũng thấy tụi bạn chìa vé ra bán--> pó tay
anh đi nè em, thêm cả mấy thằng bạn anh nữa ^_^ toàn cute boys cả đấy

Hôm nay kiểm tra văn chán mớ đời,ai đời 1 khổ thơ ngắn tun ngủn thế bắt ng ta phải viết 6 trang cơ chứ,phen này cả lớp mình dc 4 điểm rồi.Anh này ác thật đấy.
Lớp mình bàn vụ đồng phục nhanh lên nhé.mệt lắm rồi.Thống nhất áo màu vàng thật à?

uh, pit rủ bạn pit đi nhé, cho em xem hàng lun :)) :D hehe
đồng phục lớp tùy mọi ng quyết định đấy!

Lâu lắm rồi mới vào đây, nhớ các bạn lắm cơ.
Thảo à, mẹ già viết được tới tận mặt thứ 8 cơ mày ạ.
Có vẻ dạ hội này lớp mình đi nhiều phết đấy. Mẹ gìa cũng đi cơ mà. Na có đi ko?
Xem ra thì mọi người có vẻ phản đối vụ áo màu vàng này nhỉ? Tao cũng thích áo màu vàng Thảo ạ.
Khiếp hôm thứ 6 chị Minh kinh nhỉ! Vừa vào lớp mà đã nhăn nhó rồi. Học xong tiết Nga hôm đấy mình về đau hết cả đầu.Đúng là già rồi, trái gió trở trời nên tính khí của chị ấy cũng thay đổi thất thường. Chị còn định lấy điểm thi HSG vào điểm 1 tiết nữa thì mình đi tong rồi...Hôm đấy định đi thi HSG môn Anh thế mà lại phải thi Nga mới chán chứ
!!!!!Các bạn thi HSG môn của chị đơ chú ý: Chiều thứ 3, cụ thể là tiết 2,3 đến lớp 11 sinh để nghe chị ý dăn dò.

Pit ơi,chúc mừng mày đã tổ chức xonh cái giải tae đó.Nhưng chỉ vì nghe lời dụ dỗ của mày về cái vở kịch đó mà tao bị mrs phù thủy cho đi hóng gió cả tiết đấy.
Thứ 2 lớp mình bàn cho dứt điểm vụ đồng phục lớp nhé.Theo tớ thì ko nên in áo đâu vì nó truyền thống quá rồi.Hay la bọn mình may yếm dây đi?tớ thấy cũng hay đó.
À bàn thêm vụ MC ko khéo lại ko dc đi đâu

Lâu lắm không lên đây. Cuối cùng cũng xong giải taek. Mệt vãi.
Áo đồng phục màu vàng cũng được nhưng tớ phản đối mặc yếm gì gì đó. Nhưng chỉ bàn không thế này thôi thì làm sao có hiệu quả được phải có đứa nào đó đi "dạo quanh phố phường dạo qua thị trường" đi chứ!
Chắc dạ hội lần này tớ không đi được rồi. Sau vụ taek vừa rồi bố mẹ tớ có vẻ khó tính lên hẳn. Chắc hôm đấy phải ở nhà chứ đến trường hôm đấy thì hôm sau nghỉ đi thăm quan lun. Mà không hiểu đi thăm quan thì tiền nong thế nào ấy nhỉ?

đã thấy chị Minh nói j` đâu, còn ý kiến phụ huynh, bàn luận chán chê mê mỏi nữa cơ, cái lệ của Vn là làm j` cũng 1 đống giấy tờ văn bản--> hành hạ con nahf ng` ta
PHẢN ĐỐI ÁO MÀU VÀNG, CÓ KHÁC J` 1 BINH ĐOÀN SHIT DI ĐỘNG ĐÂU CƠ CHỨ :((
@Mèo: con bị đập đầu vào tường ah> sao lại yếm? thế có khác dek j` may juy'p cho bọn con trai đâu
mà con có xem được cái màn đối luyện ko con? hay vãi ^_^ để hôm nìu in đãi xong bố cho con xem

Hình như bạn Tường không đi đâu. Thế thì đợt này phụ huynh có ai đi đấy. Không phải mẹ tớ đâu nhá. Mẹ mà đi thì con hết cả vui. Ẹ! Chọn phụ huynh nào dễ tính một chút. Mai tiếp tục quay trở lại chủ đề đồng phục lớp đi để lâu rồi lại xẹp xuống.

tường ko đi ah sao vậy? ở nhà đong gái 1 mình ah? thế là ko tốt đâu X(
phụ huynh nìu đi bi h nhỉ? Năm ngoài thầy u Tường đi, dễ tính vãi T_T
topic đồng phục ko hot = vụ đi MC này đâu hehehe

Mọi ng ơi mai kiểm tra anh khó lắm đấy,chị ấy trông chặt lắm ,chả làm ăn gì dc đâu.Cố gắng lên nhé........he.....he..........

Back
Bên trên