Lớp Nga đây! Welcome!

đỏ tình? tin sốt dẻo nhá, tình đâu ra mà đỏ? lại anh Vinh-nông dân nhà con hả Thảo?

Nguyễn Lê Trân đã viết:
Sorry vì nghi ngờ anh
Sorry suông thế à em?:p

Nguyễn Phương Thảo đã viết:
Anh đang ở cùng Long à
Anh nói đúng chứ,Long đầu gấu lắm à?

Hi em, my pleasure. Em khác sáo quá:). Chú Long ở cách anh khoảng 15-20km em ạ:)

Nguyễn Hương Trinh đã viết:
hehe, hóa ra như anh em minh ngu tiếng Nga từ bé lại hay anh nhỉ!!

Em à, sao em lại nói thế? Chắc tại các em không thích học TN thôi chứ làm gì có chuyện ngu? Đọc mấy bài kêu ca về TN của các em thương quá cơ, hic. Mong rằng các em sẽ cố gắng vì muốn hay ko muốn môn chuyên cũng ảnh hưởng ít nhiều đến kq học tập chung. TN anh cũng biết qua loa thôi nhưng nếu các em có gì ko hiểu mà muốn hỏi thì anh sẽ cố gắng hết sức để giúp đỡ. YIM của anh là bigpear9999.

Chỉnh sửa lần cuối:
hẹ nói thế hóa ra mình ở ngoại ô?
hehe anh đính chính lại hộ em phát, em ở ngay Redfern muh.

Loan ơi nói gì thế,người ta có đi cầu tình duyên đâu.Mà nếu có phải thì ko phải là như pit nói đâu.
Hôm nay lớp mình chơi trò giải trí với trâu xanh hay lắm phải ko?Tiếc là mình ko di hoc.
Mai lớp mình có trò gì vui ko nhỉ?Hôm trước tớ năm mơ cô đơ bi đầu gấu đánh đấy,thương cô quá cô ơi.

Hôm nay chơi giải trí với trâu xanh vãi hay, bà này trông thế mà...
To Thảo mèo: khổ thân mày, bị dị ứng ah? Mai có đi học ko? Hôm nay tao cũng chơi hội của mày đấy, nhưng mà chưa chơi được bao nhiu cả!

Anh Lê đợi đấy, em mà cảm ơn đến nơi đến chốn thì...hehehe...còn nhìu chiện để nói :)>-
@Long: mày điên ah? Biến mất bao lâu rùi lăn vào phọt 1 câu vớ vỉn X( mày có ở Iraq cũng chả ai wan tâm đâu ku
Hnay chơi giải trí với trâu xanh--> o..a'..p--> ngáp sai quai hàm

thế vụ đồng phục lớp thế nào rồi ấy nhẩy? Bây h không làm đi thì còn đợi đến bao h nữa?

Hôm nay lớp mình làm phật ý chị phấn màu rồi.
to Yến béo:Yến ơi đừng nói là hội của Mèo nghe ngượng lắm.

Thảo à, hôm chơi giải trí với trâu xanh tao bốc thăm phải tớ giấy:"Bạn phải múa một bài tự do" mày ạ. Chị ý bảo lần sau nếu có thời gian thì phải lên làm trò quái dị này.Thế mới đau...
Vụ đồng phục của lớp mình Loan nghĩ còn lâu mới xong Ngọc Anh ạ. Mọi người đã quyết định chọn vải màu gì đâu.
Hôm nay mọi người làm nga có tốt ko? Bài 3 em chẳng học mấy dạng của UHTEPEC nên tìm được có hai từ. Nộp bài xong em buồn đến tận 5 phút.huhuhu...

buồn đến 5' lận? Ngưỡng mộ ^_^
nhanh chậm phụ thuộc vào mình thôi mà, nếu tập trung làm thì vèo 1 cái là okie
nhưng từ bih đến cuối năm pit sợ là vướng nhiều thứ lắ, 18-3 thi hsg rùi, sau đấy lại thi học kì T_T

loan à,giải trí với trâu xanh hay đấy chứ.Được cái là mỗi hôm 1 trò nên cũng vui vui nhưng cái trò hôm qua của chị thì chán chết.
Lớp mình đẩy nhanh vụ đồng phục đi ko đến cuối năm ko co cái gì để mặc đâu

con đừng lo, bố cho phép con mặc đồ ..."nhân trần" đấy :)) :)) :))
mà có ai đăng kí thi hsg địa ko? Hum nọ chị Mộng Mơ hỏi đấy
vụ đồng phục khó wa', cứ mỗi ng` 1 ý thế ni` T_T
phải ấn định thời gian mặc thì mời làm được--> nước đến chân mới nhảy--> sẽ hwungs thú hơn

làm nhanh đến đầu tháng tư mặc đê. Không có thì sau đó nhiều đứa đã đi rồi. Mà chẳng hiểu bao h thì được đi thăm quan nhẩy? Nếu trường mình không tổ chức cho đi thì đến hè cả lũ tự tổ chức đi nhá

Nguyễn Phương Thảo đã viết:
=>Mày cứ như ko có đồng phục thì cuối năm mày phải"trần như nhộng" ko bằng.Hay lớp mình may quần đi, ko mặc váy nữa. Loan thấy có vẻ mặc quần thoải mái hơn.Nếu may quần thì có thể mặc cả vào mùa đông nữa, váy mà mặc vào mùa đông thì có mà chết rét.

hik, thôi thì thế nào cũng đc, nhưng còn chuyện màu mè, vải vóc nữa!
uh, quần thì thoải mái hơn nhưng mà váy thì nữ tính hơn! hik, mặc quần cho nó năng động mọi ng nhé!

Tớ nghĩ ra kiểu này,ko biết mọi người co đồng ý ko
Thế này nhé:mặc quần yếm.áo sơ mi trắng thắt cavat.ở tay ao con gái thêu hình búp bê Nga, còn con trai thi hình điện Kremli.
Mọi người thấy thế nào?cho y kiến nhé

Giời ạ! Miêu tả thế thì ai mà tưởng tượng ra được. Thế nhưng mà không có chữ nghĩa logo gì thì làm sao người ta biết đấy là lớp nga? Có mỗi hình con búp bê bé xíu ở tay áo thì ai mà thèm để ý. Tớ ủng hộ việc mặc quần. Nhưng kiểu gì thì cũng phải đi thực tế một chuyến chứ ngồi nhà bàn xuông thế này thì chẳng đem lại kết quả gì. Tớ đề nghị thứ hai này cử đại diện mấy đứa đi xem vải rồi về phổ biến cho bàn dân thiên hạ.

Ối giời ơi NA ơi,con mèo này nhìn khiếp đảm quá thể luôn hay là đổi sang mèo bị cắt tiết như Mộng Loan nói nhỉ?
Mọi ng ơi,đồng phục lơp mình lại thay đổi rồi,mệt quá.chảo đi đến đâu cả chán thật.
9-10/3 lớp mình đi cả lớp nhé?Đi Mai Châu thơ mộng lắm đó.

:-? Trông hơi giống chó thì phải :D
Này đi Mai Châu thì có cái gì thế ngoài chuyện ngủ nhà sàn ra?
Vụ đồng phục thì hay là mặc quần bò cho đơn giản? Nếu muốn may quần thì đi xem vải đê, rồi tự đi may thích mặc gì thì mặc khỏi phải cãi nhau mặc váy hay mặc quần. Vấn đề in áo thì phải nghĩ xem in hình gì mới đi đặt được chứ. Mà đưa ra ý tưởng nào cũng chỉ có người phản bác nhưng chẳng ai có ý tưởng gì khác, chỉ suốt ngày ngồi chê thì làm sao làm được. Tớ thấy ý tưởng điện Kremli cũng hay đấy chứ.

đi MC là phải đạo rùi, 18/24 phiếu mà, nằm nhà sán, ăn cơm lam, đi đong mấy em Thái trắng--> đời chỉ cần đến thế thui :))
vụ đồng phục thì phải có 1 hôm cả lờp ngồi lại nói chiện nghiêm túc, ko cãi vã đừa cợt, cũng ko bàn online được
chắc ko kịp để mặc đi tham wan đâu, thống nhất mặc vào Ngày hội anh Tài nhé

Back
Bên trên