Lớp Nga đây! Welcome!

Kế hoạch đi chơi thế nào rồi mọi người? Đi phủ Tây Hồ hử? Hay đi đạp vịt? Đi chiều đê, sáng còn phải ngủ

13h30 hẹn ở ams nhe', sáng còn ngủ
mà này, đúng giwof 1 tí nhé ^_^
tối co' dạ hội, ai đi ko?

Mai Y ko đi được chán quá. Mà buổi tối có dạ hội ở nhà thi đấu HBT đúng không nhi? Bao nhiu tiền 1 vé, nghe nói là 50k???

Nguyễn Lê Trân đã viết:
@Anh PLM:
1/cái avatar là ảnh thật của anh ah? Nếu đúng--> cute boy 8-} nếu sai--> bad boy b-)
2/anh tặng bọn em cái j` vậy? Lớp em nửa lớp chỉ ở mức... bình dân học vụ môn Rus ^_^
3/Anh "chăm sóc" bẹn Long của tụi em cẩn thận nhé, "cục cưng" của lớp em đấy :)) thôi thì trăm sự nhờ anh cả ;;)

1/ Hic, vào chúc Tết các em mà bị em Trân "cút" với "bết" thế này oan quá :((
Thật hay ko em vào đây sẽ rõ :D http://www.hn-ams.org/album/categories.php?cat_id=182&

2/ Anh tặng các em bài thơ em ạ. Hihì, em bảo bạn Thảo dịch cho.

3/ Em yên tâm, bạn Long của em đầu gấu lắm. Sang đây chưa gì đã cà bọn bên này đánh nhau rồi :D

heheeh, xin lỗi đã nghi ngới anh Lê nhá, bi h thì tin anh là cute boy roài :x
còn vụ theng` ku Long thì bỏ đó đi, nó chỉ được cái to mồm thui, kèn cựa j` được với ai đâu Long nhỉ b-)
mặc dù rất thax anh về thành ý chúc tết tụi em nhwung mà nói thật là thơ thẩn với lại rus thì dẹp đi anh ạ T_T chẳng tiêu hóa được [-(
@Thảo mèo: con dịch đi rùi post lên đây bố đọc với --> để bít người ta chúc mình kí rì ^_^

13h30 ah? thế thì tớ không đi được rồi. 2h bọn lớp cũ tớ đã họp rồi. Tiếc thật! Mà mọi người định đi đâu đấy? Chỉ sợ chẳng có mống nào đi thôi.

CHÚC MỪNG NĂM MỚI ALL MEMS CỦA 11NGA!!!!!
tuy là mùng 4 mới lên chúc tết mọi người nhưng cũng phải cho rôm rả chứ nhỉ.chúc mọi người sang năm mới con gà zvui zve như chim sẻ, khỏe manh như đại bàng...<còn gì nữa ấy nhưng Ngọc nhớ ko hết, xin thông cảm cho trí nhớ đang bị thịt thà bánh trái mít đăc của em..>
Muốn đi lắm nhưng tết nhất mà bố mẹ Ngọc cứ như thế này thì......hik.....
Mà anh pit báo kiểu gì thế, ai lên net thi đoc đc, ai ko net thi bỏ qua thế này thì ai đi đây cưng?

To em Ngọc: Chúc tết gì mà nói lòng vòng thế? Mà hình như anh có post bài nhưng quên ko chúc tết mọi người. Sorry nha, thôi mình cũng chúc như em Ngọc là ổn rùi!
To p: có vẻ như nhiều người ko đi được thì phải???

chả đi đâu, bằng chứng là 15h20' con` ngồi vểnh râu ở nhà post bài ^_^
thui hẹn vụ đpaj vịt lại sau tết nhá

biết ngay là không đi được mà :). Mà sao mấy ngày tết các bạn lười lên net thế không bít. Đêm 30 tớ ngồi chờ mãi không thấy mống nào toàn thấy bọn cấp 2. Mải ăn chưng cake đến thế cơ à :-/ :)) . Đã ai nghĩ đến chuyện làm bài chưa?

Ngọc Anh cứ nói đùa, làm gì có ai động đến sách vở giờ này..

Thì tớ biết thế nên chỉ hỏi là đã ai nghĩ đến chuyện làm bài chưa mà. :)
Đợi hôm nào khô ráo chút chứ mưa như mấy hôm nay thì ở nhà cho khỏe. Ôi mai phải đi học rồi. Chán thấy mồ :(( :-s

eo ơi, chưa thấy chủ nhiệm ào nhwu chị Minh nhà mình, khiếp, cuối năm ko chúc tết 1 câu, đầu năm cũng nặng sì cái mặt--> ghét

Cảm ơn anh Lê vì bài thơ rất hay
Anh đang ở cùng Long à
Anh nói đúng chứ,Long đầu gấu lắm à?

con nói j` thế con gái? Mấy người cứ ỉ biết Rus, ngồi bình thơ với nhau nhá--> bực roài đấy >_<

hehe, hóa ra như anh em minh ngu tiếng Nga từ bé lại hay anh nhỉ!!
hum nay lớp mình lập hội, hehe, vui vãi!

Mai lớp mình chơi trò giải trí với trâu xanh nhé.Nghe nói là hay lắm đấy.
Tường ơi mai 6h30 nhé.Mày ko dc bùng đâu đấy

Thảo ơi hôm nay thua liểng xiểng mà còn chưa chừa à? Mà thôi không seo người ta nói đen bạc đỏ tình mà :))

Thế Ngọc Anh ko biết đầu năm Thảo đi chùa cầu tình duyên ah? Đỏ tình cũng là phải thôi!!!

Back
Bên trên