Lớp Nga đây! Welcome!

hum đấy chắc chi có Tường, Loan với Yến đi xe máy thôi
còn lại đi bus ^_^
hẹn nhau 7h30 nhé-->9h đến nhà NA là vừa ^_^

Thế lớp mình đi hát kara cũng đi bằng xe buýt à? Mà thấy cái Trinh bảo gần nhà Na có hàng kara hả?

hix, đi kara = bus nghe nó cứ..ngu ngu thế nìu í T_T
sao ko hát ở nhà NA luôn
ăn uống xong mệt mỏi lắm rùi, sức đâu leo lên bus nữa T_T

Lớp Nga có vẻ thích tiệc tùng , ăn uống nghê nhỉ .

lâu lâu mới tháy bẹn CVL phọt 1 câu --> vãi ngớ ngẩn
lớp 11 N là lớp ... ko còn j` để mất nên tội j` ma` ko ăn chơi đú đởn ^_^

Ơ nhưng nhà Na cũng hát được kara hả?
Đập cho pit một phát bây giờ can tội dám bảo câu người ta nói nghe ngu ngu. Người ta ko biết thì mới hỏi chứ. Ngày mai đến lớp ăn đòn hehehe..

nếu hát luôn ở nhà NA càng tốt, đỡ phải "lăn" đi thêm ^_^
T_T sao lại đánh p, p nói thật mà, cả bọn hì hục leo lên bus--> đến quán kara hì hục lăn xuống, trèo vào quán--> như 1 lũ nhà we^ T_T

Sao L lại bênh bạn Long thía???
Hát kara thì ai có đĩa kara hay mang đi nhé, không thì lại hát mấy bài nhạc vàng thì...bó tay!
Định ăn bún chả ah? Quạt xong chả, mặt mũi đứa nào cũng đen như bao công, vãi hay!!!
Phải quyết định như lên không thì sắp được nghỉ tết rùi? Mà trong tết mọi người có phải đi cùng bố mẹ ko? ko thì đi đâu chơi đi!!!

đâu cần, các quán kara bi h cũng nhìu nhạc trẻ lắm muh!
Mẹ già ko chịu nướng chả, uhm....

Hôm đấy đề nghị mọi người giúp đỡ chứ nói trước là hôm đây có mỗi mình na ở nhà thôi ko thể để bà tớ làm hết được. Nhà tớ cũng có đầu kara đấy nhưng không có đĩa gì đâu toàn mấy đĩa nhạc đỏ thôi nếu muốn hát nhà tớ thì nhớ mang mấy cái đĩa đi. Ăn bún chả +nem nhá. Thế cuối cùng là 3 cái xe máy à thế thì phải tìm chỗ để rồi hay mọi người đi xe buýt cả đi. Mà thống nhất h đi nhá lần này đề nghị không h cao su như lần trước nữa đứa nào h cao su cho ở nhà lun

Na làm gì ghê thế:D Làm em, một đứa hơi cao su một tẹo, cũng phải thấy lo lắng.
Đùa chứ đang lo ko bít có đi đc ko. Hôm đấy đúng ngày mẹ Ngọc định về quê. Hik, ko đi dc khéo minh tiêc cả Tết.
mà đi bus từ nhà na về có sợ như hôm từ nhà Tường về ko thế?

Hôm ở nhà Tường về chẳng qua về muộn thui chứ có sợ gì đâu em. Có khi chỉ là sợ về muộn mà lại không báo gì với bố mẹ, rùi bố mẹ lại gọi điện cho cô Minh thì chít!
Mọi người phải thống nhất là đến đúng giờ đấy nhé, ko có chuyện phải gọi điện thoại đâu, mà có khi gọi đến rủ đi thì vẫn còn đang ngủ là bó tay lắm nhé.
Cuối cùng là hát kara ở đâu????

Yên tâm đê nhà na xe buýt ổn định hơn nhà tường nhiều. Tớ tưởng đã thống nhất là hát kara nhà tớ mà? Hôm đấy đề nghị mọi người mang đĩa đi nhá nhà tớ toàn đĩa nhạc tiền chiến thôi. còn nếu muốn ra hàng thì ở gần nhà tớ có nhiều hàng kara đèn mờ lắm. thống nhất là tất cả đi xe buýt chứ gì?

Sao bạn Loan đầu bear thế ? Hơi tí lại "Đập cho pit một phát bây giờ" . Ác wa' trời !

Nhưng với cái loại như bạn Trân thì có lẽ nên thế thật . Người ta không bít mới hỏi . Không biết không có tội mừ ! Thế mà bảo người ta ngớ ngẩn . -> Đáng chít !

Thực ra hôm trước viết bài để giữ nick thôi . Cũng lâu rùi không post nên ...
Post linh tinh 1 bài cho có , mình còn tồn tại !

@CVL: ông giỏi lắm, đứng ngoài xui nó oánh tui, tôi à có mệnh hệ j` thì ám ông suốt phần đời còn lại (rất ngắn ngủi) của ông luôn
@Mọi người: các bác đóng tiền hộ cái, ăn với uống mà chả có xui nào thì ăn je`
30k

@Thảo mèo: tao chả biêt mày có lên đây đọc ko, nhưng mà mày đừng buồn nữa, mày và mọi người đã cố gắng hết sức rồi mà ^_^ Với lơp mình thì bọn mày giải nhất roài ^_^ Keep smilin' :))

nó sẽ lên đọc anh ạ! Em vừa lập acc cho nó xong!
11 Nga no 1!

Uh, đúng rùi đấy. Tiết mục của lớp mình wa tuyệt vời, ko sao, cố lên. Lớp Nga là số 1...

Back
Bên trên