Lớp Nga đây! Welcome!

giải 3 muh, còn hơn... 1 số lwops ko được giải ^_^
t7 này rất xin lỗi mọi người là có lẽ p sẽ đến muộn, tầm 11h30 mới lên được
mọi người cứ đi trước p sẽ lên sau
mà thực ra p đến sỡm cũng có nầu nướng đượcv j` đâu, các bẹn nữa đảm đang của 11 N nhỉ ^_^

À mọi người ơi, thế lớp mình hẹn nhau 7h30 phải ko???

sớm vãi, h đấy còn khối đứa đang nướng ngon lành hehehe
thế đồ ăn phụ là cái je`?

Cu Long đký net chưa? Nếu chưa thì vào cái list ISPs này mà tham khảo nhé.
http://www.cynosure.com.au/isp/@national
À, nếu em thích tkiệm $ thì có thể rủ chung mấy đứa khác nối cùng net mà ko nhất thiết dùng chung phoneline đâu. Chỉ dùng chung net@ thôi. Anh có biết mấy chị dùng như thế đấy, cũng OK lắm. Thế nhé. Nếu cần gì cứ hú anh.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai bọn tớ sẽ chờ p đến mới ăn yên tâm đê không mất phần đâu mà lo
Bao h mọi người lên xe buýt rồi thì gọi điện cho tớ để tớ bảo thằng Tường ra đón. Nhớ đi xe 50, xuống điểm lần trước chuyển xe (sau khi lên dốc thì bấm đèn luôn)

ko ai trng bọn đi bus biết nahf NA ah? nhỡ đâu lên tận Nhổn rùi thì seo???

hơ chú Hiền khá lắm, post được 1 đống ảnh lên, mỗi tội cái nào cũng để title giống nhau ah?

đi về rùi, mệt wa', nhưng mà ko kinh honagf = hôm trước
hany nói chung là zui (hơ, p ko tham dự từ đầu nên ko phát biểu được nhìu)
mọi người còn nợ 1 buổi đi đạp vịt đấy nhá, mùng 4 tết đòi nợ

Oải lun! May sao mà nhà mình còn chưa đổ! Dọn xong cái đống đấy tớ không còn tâm trạng để làm cái gì nữa!
Hôm nay mọi người về nhà an toàn chứ hả? Mấy h về đến nhà?
Uh mùng 4 nhá, đạp vịt hay bơi thuyền? Á nhưng không hiểu hôm đấy nó đã mở cửa chưa? chắc là rồi.
Hôm đấy đi đạp vịt xong rồi đi đâu chơi đê. Thế định tổ chức thế nào đây?

hơ, ai sẽ hi sinh, đứng ra đăng cai lần tới đây? Chắc là 8-3 ^_^
hôm mùng 4 đi đạp vịt thui nhá, rùi đi phủ cũng được, chỉ sợ hơi đông T_T

Chẳng biết mồng 4 lớp mình có nhiều đứa đi được ko nữa. Chỉ sợ bố mẹ bọn lớp mình ko cho đi thôi. Thế 8-3 là thứ mấy mà đi chơi?

hay tối mùng 4 cả lũ kéo nhau đi 88andlife đê ^_^ Lâu lâu ko được đi dạ hội
tết nhất thì có j` đâu mà ko cho
8-3 là thứ 3, thò mình đi CN cũng được ^_^

Pit cứ nghĩ ai cũng đi được tối như Pit ko bằng. Mà Loan đoán là mồng 4 nay chắc ít người đi lắm...

mệt quá tết nhất mà còn mệt hơn ngày thường. Mấy hôm nay chẳng nuốt nổi cái gì vào bụng mà cứ bị bóc lột sức lao động hoài.
Grrrrrrrrrrrr.............! Bọn con trai hôm trước làm cái trò gì mà tiền net nhà tớ một ngày hôm đấy đã 200 000 thế hả! đập chết bây h! Làm tớ phải bỏ tiền túi ra trả đấy! Hix cạn tiền rùi! Sau tết lại rơi vào tình trạng đói kém rồi. :((

HAPPY NEW YEAR! С НОВЫМ ГОДОМ! chúc mọi người một năm mới với nhìu tài lộc (nói cách khác là money đó). Сó tiền mua tiên cũng được mà :D
Nhớ mừng tuổi tớ nha.

Chỉnh sửa lần cuối:
<--tiên nè NA, khỏi cần mua ^_^
Chúc cả nhà 1 năm may mắn và hạnh phúc nhá, yêu 11 Nga nhiu` ^_^

Chúc lớp Nga ăn tết zui zẻ
Gửi lời đặc biệt tới Trinh,Ngọc và Trân :)>-

hơ, sao tớ lại có tên trong list chúc tết đặc biệt của bẹn Khoa vậy? Xúc động dã man *_*

Nhân dịp năm mới 2005, các anh zai lớp Nga 98-01 chúc các em một năm mới tràn đầy niềm vui và thành công trong việc học tập, đặc biết là môn tiếng Nga thân yêu 8-}

Lì xì các em bài thơ Năm Mới này

Прошел еще один прекрасный год,
В котором пелось и грустилось,
А то, что в нем не уместилось,
Пусть в новом все произойдет.
Идут часы, проходят дни, -
Такой закон природы,
И мы сегодня Вас хотим
Поздравить с Hовым Годом!
Желаем вам от всей души
В грядущем новом годе
Здоровья, счастья, новых сил,
Успехов на работе.

Các anh zai lớp Nga 98-01 :x

P/s: Các em cứ yên tâm vui Tết, chú Long bên này đã có anh lo cho rồi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
@Anh PLM:
1/cái avatar là ảnh thật của anh ah? Nếu đúng--> cute boy 8-} nếu sai--> bad boy b-)
2/anh tặng bọn em cái j` vậy? Lớp em nửa lớp chỉ ở mức... bình dân học vụ môn Rus ^_^
3/Anh "chăm sóc" bẹn Long của tụi em cẩn thận nhé, "cục cưng" của lớp em đấy :)) thôi thì trăm sự nhờ anh cả ;;)

Back
Bên trên