Lớp Nga đây! Welcome!

Đâu có đâu, ai cũng bảo là học hết thứ 7 mà. Chắc hôm đấy lại ăn lẩu thôi chứ bọn mình có biết làm gì đâu.

ko ăn lẩu nữa đâu
nghĩ cái khác đi T_T
thống nhất là t7 nhá

thống nhất thứ bảy đê chắc chắn là được nghỉ mà. Mà nếu không được nghỉ thì cả lũ bùng tập thể luôn.
tớ cũng đồng ý là ko ăn lẩu nữa đâu chán lắm rồi. Với lại ăn lẩu không thôi cũng chán lắm phải nghĩ ra món gì lạ lạ ăn mới hay chứ
thế hôm đấy mọi người định mấy h đến đấy? Đi bằng gì?
Đoạn múa mèo của lớp mình hơi bị được hi vọng sẽ được vào vòng trong để còn có cớ đi ăn khao :D

Nhưng mà lớp mình có biết làm gì đâu. Thôi vấn đề ăn uống ko quan trọng. Hôm đấy lớp mình đi hát karaoke nhé!!!

hay là đi hát cũng được, đem đồ ăn vào đấy mà ăn, chả sao đâu
nhưng mà đi = phương tiện j`?
hay là đến nhà NA mà hát ^_^

mình hôm đấy đến nhà NA hát hay đi ra quán rồi mang thức ăn vào cũng được mà

ra quán thì ăn uống ko nhiều được, ma` hơi đắt nữa
nhà NA có dàn kara ko ^_^

Tao bon chen 1 ít. Tiết mục Người Mèo của chúng mày được mấy điểm có bit hông??:)

To Ốc: Con này bon chen quá, T4 ko chịu tập tành gì để xem mà cũng chẳng nắm được cái gì cả!!!!
Lớp mình định đi hát kara ah? Có dịp được " thưởng thức" cây nhà lá vườn rùi!!! Nếu không ăn lẩu thì nghĩ xem nên ăn gì nhỉ, đông người nên làm party cũng khó!

Tao chỉ xem người thui chứ xem điểm làm rì :))
Lớp mày cũng vui nhỉ , suốt ngày chơi chót ko chịu học hành rì :))

chen ngang phát là tao đang chán đời quá :(, bạn Yến tý nữa online chat với tớ :D hehe.

ngứa mồm đùa phát, à vụ giải Taekwondo thế nào rồi? (hơi ngoài lề tý).

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhưng sao ko ăn ở nhà Na xong rồi đi hát karaoke cũng được mà

@ốc: dek bit mấy điểm --> nhwung àm chắc chắn vào ^_^ chuyện, dân tộc thiểu số phải được ưu tiên chứ mày ^_^
@Long: thax mày đã wan tâm, cũng hòm hòm rồi, đang tiến triển tốt ^_^
@11N: ăn j` đây? hết tuần rồi đấy, quyết định nhanh đi để còn thu tiền
cả vụ kara nữa?

nếu đi kara yêu cầu các bác tăng tiền ^_^
30.000 nhé, hay có thể hơn???

Thế hôm đấy lớp mình định đi gì? Xe buýt hay xe máy? Nếu đi xe buýt lần nữa thì Loan hãi lắm.

Nhà NA gần thì chú nào có đk cứ đi xe máy
20k/người nhé, bún chả +nem, tự làm, okie?

hix ngoài châu và Trang ra hình như chưa bạn nào biết nhà tớ thì phải. Nếu bọn ấy đi xe máy thì phải báo trước số lượng xe để tớ còn chuẩn bị chỗ để vì nếu để trong sân thì sẽ chẳng còn chỗ nào mà chơi.
Thế mọi người định đến nhà tớ mấy h đấy? đến sớm sớm một tí còn làm nhá nếu không một mình tớ chắc không làm nổi đâu

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên