Lớp Nga đây! Welcome!

Hình như sáng nay con Trinh tươi rủ rê tao đi xem chúng mày múa mèo nhưng tao lười we'! Khi nào diễn lại cho tao ngắm cái! Khổ thân em Trinh bị mất HS giỏi:(:))), cố lên con gái , sắp đuổi kịp tao rùi:))

@MTrang: trờ, ân hận wa', tao làm hại đời mày rùi ah? khổ thân con pé, thui đầu quân về làm...thê thiếp tao vậy nhá, tao sẽ bỏ sung mày vào danh sách... vợ hờ của tao ^_^
@Khoa: hehe, ko bít tiếng tui là con-người-sắt-đá ah? Ông mà ko có lễ vật thì đừng bén mảng đến lớp tui nhá (hehehe, nghe nói lớp địa có mấy iem xinh xinh... --> tui dễ nuôi lắm^_^)
@Anh Hiếu: 03-06 nó phải khác anh ạ, năm nay nga 0306 nổi dã man luôn ^_^ MÀ em cũng đọc cái bài của anh rùi, nhưg nó ở bên Rus mà anh, bọn em kỉ niệm ntn được?
@NA: hnay thi Toelf ah? Try ur best nhá ^_^ Gud luck

thax pit
thi xong rồi nhẹ cả người, từ hôm nay NA sẽ chăm post bài hơn. Học kì 2 không lấy điểm nên chơi thoải mái đê. Sao mãi không thấy Long đến lớp thế, đến lớp chơi cho vui đê.

lớp mình ui sắp tết rùi, có phát pháo nào nữa ko? Nổ đê ^_^

Nguyễn Lê Trân đã viết:
@MTrang: trờ, ân hận wa', tao làm hại đời mày rùi ah? khổ thân con pé, thui đầu quân về làm...thê thiếp tao vậy nhá, tao sẽ bỏ sung mày vào danh sách... vợ hờ của tao ^_^
@Khoa: hehe, ko bít tiếng tui là con-người-sắt-đá ah? Ông mà ko có lễ vật thì đừng bén mảng đến lớp tui nhá (hehehe, nghe nói lớp địa có mấy iem xinh xinh... --> tui dễ nuôi lắm^_^)
@Anh Hiếu: 03-06 nó phải khác anh ạ, năm nay nga 0306 nổi dã man luôn ^_^ MÀ em cũng đọc cái bài của anh rùi, nhưg nó ở bên Rus mà anh, bọn em kỉ niệm ntn được?
@NA: hnay thi Toelf ah? Try ur best nhá ^_^ Gud luck
Bẹn Trân nói gì tui không hiểu
Lớp Địa có mấy bẹn xinh xinh thì liên wan chi tới bẹn Trân :-/ :-/ :-/

Nguyễn Lê Trân đã viết:
lớp mình ui sắp tết rùi, có phát pháo nào nữa ko? Nổ đê ^_^
lớp Nga thích chơi pháo nhỉ hay là 19/2 tớ đem mấy quả pháo vứt vào lớp Nga cho vui nhỉ :))

@VKhoa: ông ko hỉu được đâu, cứ sang lớp tui rùi sẽ được mở mang đầu óc ^_^
@TTrung: bóp mũi nhét pháo vào mồm bẹn Trung trước đã nhé ^_^ Bad boy!!!

Lâu lắm mới onl...
hehe
sáng nay sơ kết xem bẹn Huy Minh múa Scoopy Doo nhìn ngộ vãi.....
Xong rùi mình với mấy bẹn nữa lên múa >...MÈo,... nhìn như dở hơi ấy nhỉ :D
MÀ này lớp mình ơi, cái vụ NK lớp với đồng phục lớp dừng lại thế ah??????

dừng đống phục thôi, dạo này bận tối mắt tối mũi, ra Tết sẽ bắt đầu thiết kế logo nhé
nhật í vẫn đang tiếp tục mà, ai cầm í nhỉ? Ah, Mộng Loan ^_^

hik, phải đến 3 tuần rùi mới thấy mặt NK lớp mình!
phù, hum nay bùng học Nga, chả bít cô bảo j nhỉ! Lại còn gặp thèng Kiên trước lúc học, hik, khổ thân thèng bé, vác xác đi học bị mình đầu độc....

đi thuê quấn áo về
ặc, sao mình nhìn quần áo Mèo cứ bẩn bẩn thế nèo í, có mõi bộ màu xanh của Thảo mèo còn tàm tạm
nhưng mả ko seo, cái áo ko làm nên thầy tu, mấy đòng chí múa may cố lên nhá, múa cho dẻo vào, người ta chả chú ý đến quần áo nữa đâu ^_^

Trân, bà chơi tôi, mặc dù tôi chưa biết bà là ai, bà cũng chưa biết tôi là ai nốt. Hừm hừm, bực thật. Đi gì đi tận Nam Thăng Long, mà đi cũng làm ơn hẹn giờ về cho người ta nhờ chứ!.

Cuối cùng thì vụ Mèo vạc cũng xong rồi. Chắc là cũng ổn phết< vì là ng` múa nên ko bình phẩm gì dc :p>. Ngoc đi về trước nên giờ đang ngồi hồi hộp chờ kết quả đây. Ôi kết quả ơi....!!!

Các bẹn lớp Nga có cần như thế không hả
Cho lớp Địa chú nhờ vài hôm làm gì mà ghê thía không hả bẹn Trân??? :-/ :-/ :-/

trời đất sao ai cũng hỉu lầm tui vậy? Tui đâu có cầm trú nhờ lớp tui T_T Tính tui hiếu khách lắm a, nói là nói vậy thui T_T
@Giang: hehehe, ai bảo ông hẹn mà đến muộn, thực ra tui có lên Nam Thắng Long đâu, đi đến 9h là về rùi ^_^
@mấy em người mèo: xong rùi, dù kq có ntn cũng ko wan tâm ^_^ Múa dẹp lắm (dù anh đứng sau chả nhín thấy j` ^_^)

hic hic........tiếc quá :( hôm trước đoạn mấy bẹn lớp Nga múa mèo, tớ ko xem được :(( tiếc quá .........nhưng chắc là đẹp :D à, mà hình như tiết mục lớp Nga được 44/50 hay sao ý :D đây là thông tin vỉa hè do tớ hóng hớt được thôi.....cũng ko bít có chính xác ko nữa :))

44/50 la` va`o rui` ^_^
chiều nay bít kq nì, mie, đằng nào cũng vào--> ko cần đi xem

múa thế là quá ổn không nhất thì thôi chứ chắc chắn là sẽ vào vòng trong rồi. Hôm trước thấy Long đến lớp => chuếnh lun. Chẳng hỉu bạn Long kiếm đâu ra bộ vét đấy thế.
Dạo này lớp mình chìm quá, hay trước tết đi đập phá một trận đê.

chìm là chìm thế nìu, 11Nga ko thể chìm được
ai có ý tưởng j` ko? Những cái đầu bùng nổ đâu roài???

Nguyễn Minh Trang đã viết:
hic hic........tiếc quá :( hôm trước đoạn mấy bẹn lớp Nga múa mèo, tớ ko xem được :(( tiếc quá .........nhưng chắc là đẹp :D à, mà hình như tiết mục lớp Nga được 44/50 hay sao ý :D đây là thông tin vỉa hè do tớ hóng hớt được thôi.....cũng ko bít có chính xác ko nữa :))
Thôi đi bà bà có tay trong rùi mà còn hô to nữa.Ai đó cho lớp Van 47/50 sau đó sửa thành 46/50 ấy nhẩy???:D:D

Back
Bên trên