Lớp Nga đây! Welcome!

Cho tao hỏi bọn mày tí! Có đứa nào chết điểm Lý cô Liên hông?

có bẹn minh trang cái bạn mà năm ngoái học giỏi nhất ấy ôi nhiều vô kể chính tớ đây cũng suýt chết
@11 nga: đề nghị nếu máy bạn Hiền hỏng thì phải đưa memory card cho tớ để có ảnh chứ

Chỉnh sửa lần cuối:
lý ah? tưởng cô Liên hiền lắm mà? xin 1 pahst okie luôn? Cô cho làm lại 1 bài mà? Lớp mày đứa nào chết đấy Ốc?
@L: mày update cho tao cái latest phone No của mày đi, mie, làm tao sms nhầm chot hằng chó nào í, nó rủ tao đi nhậu T_T
Em thảo hát Người mèo ơn đảng vãi cả hay ^_^ ch` t4 duyệt, mày đến nhé

Hoàng Quỳnh Anh đã viết:
uh đổi tên đi đến thầy cô còn nhầm huống chi các bẹn lớp nga phải không nhẩy

Để mai tao đổi tên thành Vũ Anh nhé hehe( anh trai Vũ Khoa) :))
Mày định tranh chức với ông anh Vũ Mạnh của tao hả không ổn
Kìa Trinh lên tiếng đi chứ

Hoàng Quỳnh Anh đã viết:
hơ, sao lớp địa lại kéo sang đây buôn thế ^_^

hehe lớp địa chưa lập topic nên chưa có chỗ trú chân nên sang ăn nhờ ở đậu tạm ở lớp Nga :(( hy vọng mấy bạn lớp Nga ko đuổi nhỉ ;;)
mày ơi chắc các bẹn ấy không đuổi đâu mà có đuổi thì anh em mình biết đi đâu về đâu.Đành mặt mo mặt dầy ở lại vậy :(( :(( :((

Trinh chả bít nói j ca! anh Mạnh là anh Mạnh, Trinh là Trinh, chẹp chẹp, Khoa ơi, đừng có lanh chanh, xí xớn như thế chứ :p

vớ vỉn wa', cho lớp địa sang đây tá túc nhưng ko được câu bài thế, bad boy T_T
lớp mình nhó chờ đón tiết mục NGƯỜI MÈO hết sức đặc sắc của Thảo mèo và "tốp múa" nhé ^_^ Bỏ wa la` phí nửa cuộc đời đấy

Mường mán đến mức khó tin 8-} :-? . trông cầm cái ô xoay xoay thế còn ai mà nghĩ ra nổi đấy là những học sinh Hà nội thanh lịch :> nữa chứ. Cứ như thành người Mèo thật ấy. Kiểu này có khi Thảo+ tốp múa phải đi tham gia đoàn văn công Mù Cang Chải thôi...
< hik, viết đến đây mới nhớ ra mình cũng tham gia múa ng` Mèo, kinh wa' 8-| >

11Nga thành đaòn văn công biên phòng ^_^ chiêu mộ thêm hiền tài, ưu tiên người dân tộc
nhwung mà kêu ca thế thôi, chứ tiết mục của lớp mình hay vãi(khen thật lòng)--> thế nào cũng được giải ^_^ các bạn Mèo cố lên ^_^

Khoa đã viết:
Trích dẫn bài viết của Hoàng Quỳnh Anh:
Trích dẫn:

hehe lớp địa chưa lập topic nên chưa có chỗ trú chân nên sang ăn nhờ ở đậu tạm ở lớp Nga hy vọng mấy bạn lớp Nga ko đuổi nhỉ

mày ơi chắc các bẹn ấy không đuổi đâu mà có đuổi thì anh em mình biết đi đâu về đâu.Đành mặt mo mặt dầy ở lại vậy
hihi........thế ra bây giờ topic lớp Nga là mái nhà tình thương cho dân vô gia cư à, cho tớ bon chen tham gia với :D :D :D tại lớp Văn cũng ko có topic riêng ....:(
À,cho tớ được giải thích 1 tẹo về cái vụ sáng nay tớ sang tìm bạn Tường lớp ý nhé, đấy là tại tớ chơi tá lả sai khiến, bị thua nên..... :(( :(( :(( chỉ là vì thua nên phải làm thế thôi, mong mọi người ko hiểu lầm :D :D

số cũ là 0913010829
số mới là 0914255524

hik, khi nào chuyển tớ báo cho :D. Còn bạn minh hiền thi tình hình là xóa rồi hay sao ấy :D, thấy chẳng có động tĩnh gì, chắc cần dùng memory card cho việc khác cho nên......... :D.

ps. hik muh bạn nào quên mũ áo để ở nhà tớ thì đến lấy nhé, nhiều quá chẳng biết của ai với ai nữa :D, không mai tớ mang đến tận lớp trả.

oài, lớp địa với lớp văn có topic rồi muh :D, nhưng vào đây chơi cũng được :D, chỉ là nếu muốn cứ lập, thể nào cũng có người vào, như hồi lập lớp nga, chẳng ai vào cả (trừ tớ), sau dần dần khích lệ phong trào :D.

dọa bao nhiêu lần rồi mà có thấy long đến lớp đâu? hôm nào đến chơi đi. Vụ hôm trước của bạn Minh Trang tuy không phải là thật lòng nhưng cũng đủ để bạn Tường sướng cả đời. :D

hik, tại hôm nào cũng thức đêm đâm ra toàn dậy muộn :-(, hôm nay 12h mới dậy :D.

tối nay ngủ sớm vậy :D.

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Khoa đã viết:
Trích dẫn bài viết của Hoàng Quỳnh Anh:
Trích dẫn:

hehe lớp địa chưa lập topic nên chưa có chỗ trú chân nên sang ăn nhờ ở đậu tạm ở lớp Nga hy vọng mấy bạn lớp Nga ko đuổi nhỉ

mày ơi chắc các bẹn ấy không đuổi đâu mà có đuổi thì anh em mình biết đi đâu về đâu.Đành mặt mo mặt dầy ở lại vậy
hihi........thế ra bây giờ topic lớp Nga là mái nhà tình thương cho dân vô gia cư à, cho tớ bon chen tham gia với :D :D :D tại lớp Văn cũng ko có topic riêng ....:(
À,cho tớ được giải thích 1 tẹo về cái vụ sáng nay tớ sang tìm bạn Tường lớp ý nhé, đấy là tại tớ chơi tá lả sai khiến, bị thua nên..... :(( :(( :(( chỉ là vì thua nên phải làm thế thôi, mong mọi người ko hiểu lầm :D :D
Hehe bẹn MT bon chen vậy hử???
Đừng bắt chuớc chứ định để topic lớp Nga trở thành ngôi nhà tình thương thật à???
Mà các bẹn lớp Nga có đồng ý không đã chứ

xời, ai chwus lớp nga có tinh thần lá l;ành đùm lá rách lắm, in tâm đê ^_^
nhưng mà có yêu cầu là sang ko thì cũng bùn cười, phải mang lễ vật sang chứ hohoho
thằng L đến lớp đê, mie cháu, nằm nhà ngủ cho trương căng trương nứt ra

Pit đã viết:
nhưng mà có yêu cầu là sang ko thì cũng bùn cười, phải mang lễ vật sang chứ hohoho
Pit này ham hố thế, sáng nào mày cũng phá hoại danh dự tao(=con gái nhà lành) ở hành lang còn gì nữa, thế còn chưa đủ à :)) :)) :))

Hello các em thân thương, ít nữa tổ chức kỹ nịm thành lập MGU (ĐHTH Lomonosov) 250 đí, vào đây đọc nè
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?goto=newpost&t=20212
Anh nghĩ các em học chuyên Nga nên chia sẽ tin tức cho thoai, có gì kô ném cà chua thúi đâu đấy :D
Mà các em bin nì vui wé, kô bùn thiu như mục cho chuyên Nga bên 02_05 :((

Nguyễn Lê Trân đã viết:
xời, ai chwus lớp nga có tinh thần lá l;ành đùm lá rách lắm, in tâm đê ^_^
thằng L đến lớp đê, mie cháu, nằm nhà ngủ cho trương căng trương nứt ra
PLEASE làm ơn đi mừ

Back
Bên trên