Lớp Nga đây! Welcome!

@Josua: bẹn QA llaf cái thằng năm ngoái hay sang tìm tao ý! :D :p, xấu lắm, mày xem ảnh là thất vọng ngay thôi! :D
@11N: hehehe, ngày kia đi chơi rùi, kể ra thì ăn lẩu cũng đc, nhưng mà tớ thấy ăn cái j nóng nóng mà ko mất công ý, chứ ăn lẩu xong thì ai dọn??? (hehe, mình lười we')
Hum nay thi như shit y1 Bực cả mình!!

tui chả bít, hình như chưa ông ạ
hnay thi vãi cả... mie nó, năm nay thảm rùi
ngày kia đi đạp phá giải đen--> ăn thịt chó ^_^
đùa, các bác hoàn thành tiền hộ p nhanh nhanh lên cái

mai Tường cứ bảo tao đến trường, nhưng muh ngại quá, chắc đến lấy sim+ xem con quần ở Boo.

còn thứ 6 cả trường nghỉ hả? đi hơi sớm đấy, ngại :D, mai cả lớp bàn nhau đi muộn muộn hơn được không :D.

còn bạn Hoàng Quỳnh Anh, tớ tưởng ấy là con gái nên.., chứ con trai thì chẹp chẹp :D, hehe, đùa tý :D.

còn bạn Hoàng Quỳnh Anh, tớ tưởng ấy là con gái nên.., chứ con trai thì chẹp chẹp , hehe, đùa tý .

Oạch bạn Long tưởng tớ là con gái ah. Hoàng tráng vãi đến phải đi đổi tên thôi kiểu này nguy hiểm wá hehe :)) :)) :))

@Josua: bẹn QA llaf cái thằng năm ngoái hay sang tìm tao ý! , xấu lắm, mày xem ảnh là thất vọng ngay thôi!

Bạn trinh có cần thiết phải thế không nhẩy. Đừng có nói xấu bạn bè thế chứ :-s [-x

hik, tớ chưa nghe Quỳnh Anh là con trai bao giờ cả ấy ạ :D hehe.

hừm, sao mày online mấy lần không buzz tao hả trân? Hmmmmmm

ủa, té ra bẹn QA là boy ah? Ặc, nhầm chuồng, tớ tưởng là girl mới mời về lớp tớ chứ boy thì... hèm... xem xét lại đã...
mày về rồi ah? Hnay đến trường đi, 3h , lên phòng 413 nhé ku, để cpnf bàn kế hoạch ngày mai, ko còn buổi nào tụ tập được nữa đâu, nhớ đến đấy ko tao treo cổ
mày nói nhwu đúng rùi í, sao mày ko gọi tao? Mà tao co thấy mày ol đâu?

hix, đề nghị mọi người để ý cái giới tính bên cạnh chứ nhầm lẫm thế này nguy hiểm lắm đó
năm nay thi thố kiểu gì mà đen như chó, chẳng làm ăn được gì
thế cuối cùng là ăn gì ấy nhỉ? thịt chó giải xui?

bạn Ngọc Anh ức chế gì thế? trên lớp chẳng thấy nói gì, sao lên forums văng tục ào ào thế? không hay không hây :D hehe.

hừm, lạnh quá, không đến.

lớp mình khôn lắm cơ, trời lạnh, 8h sáng ai đi nổi? hừm, đi muộn muộn rồi về tầm 6h có sao đâu.

dặn mãi hôm nay kết quả vẫn thế :( :D.

hik, lạnh wa'! rét wa'! cứu cứu với! Bài thi em làm như dở hơi ý! :((

Hoàng Quỳnh Anh đã viết:
hơ, khổ bẹn QA thế, lớp tớ hwa hoạt động thoải mái lắm, đấy, bảo chuyển snag lớp tớ thì ko nghe ^_^

Đã bảo là bạn nào chịu bổ túc cho tớ môn tiếng Nga thì tớ chuyển ngay mà lại khổ thế chứ 0:)
Thằng kia mày định bỏ rơi tổ quốc đi theo giặc à?
Được đấy tao sẽ...mày
Mà đầu đất như mày thì học sao nổi không lo...hehe

Hoàng Quỳnh Anh đã viết:
còn bạn Hoàng Quỳnh Anh, tớ tưởng ấy là con gái nên.., chứ con trai thì chẹp chẹp , hehe, đùa tý .

Oạch bạn Long tưởng tớ là con gái ah. Hoàng tráng vãi đến phải đi đổi tên thôi kiểu này nguy hiểm wá hehe :)) :)) :))
uh đổi tên đi đến thầy cô còn nhầm huống chi các bẹn lớp nga phải không nhẩy:D :-?

hơ, sao lớp địa lại kéo sang đây buôn thế ^_^
đừng nhắc chuyện thi cử nữa, die hết rùi
mai đi giải đen
ăn lẩu ^_^
8h sáng nhé đồng bào

hơ, sao lớp địa lại kéo sang đây buôn thế ^_^

hehe lớp địa chưa lập topic nên chưa có chỗ trú chân nên sang ăn nhờ ở đậu tạm ở lớp Nga :(( hy vọng mấy bạn lớp Nga ko đuổi nhỉ ;;)

hôm nay tổ chức một bữa tiệc mà làm mình cạch đến già.Sợ wa'.

mấy bà mấy chị nhà ta sau ngày hôm nay mình công nhận là cũng biết nấu ăn chút chút đấy nhưng vẫn cần cố gắng hơn nữa kẻo bị ê sắc ế đấy

hik, em thề lần sau ko đến nhà Tường nữa! Cụ thể là lúc này, cái lúc post bai này em vẫn đang ở nhà Tường chưa về HN đc! :((

về nhà rồi
sau 1 ngày ăn uống phè phỡn, người ngợm toàn mùi ..than
đợi xe 2,5h
kẹt xe 1,5h
ăn 1 trận chửi té tát khi vừa lò dò vác mặt về nhà
bây giờ đang ngồi rét run post bài
=> rất vui, nhưng lần sau đi gần gần thôi (nếu còn có lần sau, ặc, phải lạc quan lên chứ)
@lớp địa: đuổi là đuổi thế nào, lớp tớ đnag vắng, lại hiếm hoi... hehehe

Back
Bên trên