Lớp Nga đây! Welcome!

Lo vụ t.việt? Mie cái thằng mất gốc, đi vài tháng đã quên t.v?
đi lại đã có...xe ôm, lo j` ma`y ^_^
con s700i hả? 11tr con giai ạ, hàng cty luôn đấy, mà hàng ngoái cũng ~ 8-9tr vì là máy mới mà. đắt vãi, thôi về dùng tạm Sky 3000 của Tường cũng được ^_^

Chỉnh sửa lần cuối:
hêhe, tên đầy đủ của cái Sfone đấy là SKY IM3000 :D
Thế mày đang dùng máy j thế???
Thứ 2 thi Địa đíu quay đc! Khổ we'!

đsu đởn, tí tuổi đầu đi động cái đíu j`, mie, về tao cho con city phone dùng tạm, trẻ con ko được đua đòi
t2 ai bảo e ko quay được, ko phải môn Nga thì Mrs Minh ko thèm trông đâu

oài đắt quá, nhưng cứ mua thôi, ra sao thì ra :D

hơ muh sao hôm gì tao buzz mày mày không reply? cái hôm mày có busy status ấy :D.
tại mấy lần busy buzz mày có busy dek đâu :D

hừm còn vụ tiếng việt là đang lo về vn tiếng việt lại giỏi hơn tiếng anh thôi, hik :(

Bẹn Long về thì lớp mình năm nay vui rồi hôm đấy đến nhà Tường đập chưa tan nhà nó chưa về nhé.
Ừ đúng đấy không phải môn nga thì Mrs MInh trông không ghê lắm đâu như năm ngoái hình như cũng trông bọn mình môn Địa hay Sử gì đó có ghê lắm đâu

hnay Mrs Minh trông dễ vãi
hik, thế mà mình lại học bài, thương we'!
Kéo co vui vãi!

hừm, có dấu nghĩa là có ngắt nghỉ ấy.

trân ơi sao mày online ít thế?

lúc tao để busy là tao te' rồi, dạo này bận chuyện đại sự, ít ol ^_^
t6 này noel rùi, mang cái j` đến lớp trang trí + ăn uống tí cho có mùi có vị noel cái nhểy ^_^

hehe, nhưng làm vào tiết nào hả Pit?
Văn,Hóa, Nga--> ko khả thi mấy!

lớp mình hôm nay vui quá!
mà hôm nay các bnaj lớp mình đc học nấu ăn ( cụ thể là món Bánh trôi nước) ngay trong h Văn! hhehe

.....

hehehehe, hahaha, hohoho, e Trinh duyên dễ sợ ^_^
@Long: sang nhà mày làm j` cơ? Noel? 31-12? Mie, đến nhà Tường mới có ko khí...đồng quê hỉu ko, chứ lại quanh quẩn trong t/p đầy bụi bặm thì nằm nhà ngủ mie cho xong
t6 trang trí lớp+ ăn uống 1 tẹo(xin nửa tiết cuối hóa+ h ra chơi)

oạch, sao mày đoán chuẩn là nhà tao trong phòng bụi bặm thế? :D đã đến bao giờ đâu.

hik, 31-12, người ta đổ xô về hn, còn mình lại từ hn đi ra, chán :D

nói túm lại, Long cứ về Vn đi, có "kế hoạch" rất hay ho đón tiếp mày rùi ^_^
thế vụ tiền nong các bác đóng nhanh nhanh để đỡ mắc vào tuần thi cử nhá ^_^

đóng bao nhiêu đấy? 20.000?
Mà nghe nói nhà bạn Tường cũng nhà mặt đường như bọn mình thôi mà còn bụi hơn ấy chứ, muốn chiêm ngưỡng đồng ruộng thì phải chịu khó đi bộ nửa tiếng đấy mọi người Vụ đồng phục đến đâu rồi? Dạo này lại thấy tịt ngòi rồi? làm lẹ lẹ lên cuối năm mới có cái mà mặc chứ
Hê, mà kế hoạch đón tiếp Long thế nào đấy nói cho tớ bít với

1/ nhà bẹn Tường đủ sức chứa cả binh đoàn, bố mẹ lại dễ tính, lại ở xa--> cả bọn đi cùng nhau 1 đoạn đường dài--> tha hồ buôn chuyện, ngoài ra nếu có nhu cầu thì đi ra bờ đê ngồi... ngắm trâu ^_^
2/ vụ đp đang bị hoãn... vô thời hạn vì lớp mình làm ăn vớ vỉn wa', ai đời lại ngồi nhà mà bàn màu sắc với chất liệu vải bao giờ T_T Phải ra chợ xem có nhwungx loại nào rồi về chọn trên cơ sở đấy chứ, ko thì đến lúc thống nhất hết rùi đi kiếm ko ra loại vải ưng ý thì seo?
3/Ah, kế hoach đấy để đến lớp nói chứ nói trên này... ngượng lắm *_* bẹn L bẹn í nghe thấ hết thì chả còn j` hay ho nữa ^_^

ờ, mày làm thế nào tao ko dám đến lớp thì mày làm :D hêhe

Back
Bên trên