Lớp Nga đây! Welcome!

hohoho, chưa j` đã bàn chuyện ăn uống rùi
tiền nong sao đây? Có 200 Ms Minh cho hum giao lưu + mỗi đứa được tiền thưởng vừa rùi nôn tiền ra hả?

topic lớp nga sao nghèo nàn quá vậy!! toàn câu bài và chat chít!!! hic!! sang topic lớp hóa mà học tập!! :D

Này bạn gì lớp hóa, ai cần bạn vào topic lớp nga để rồi còn chê bai thế hả?topic lớp là chuyện riêng của từng lớp, bạn học lớp khác làm sao mà thấy hay dc?chả ai cấm bạn vào đọc, nhưng muốn chê bai thi ra chỗ khác mà chê nhá

Nhân tiện vào thử topic lớp hóa, hóa ra các bạn i' mới bị lock topic vi câu bài nhiều wa' :eek: 8-} . Đúng là bó tay :))

thằng lợn nào xổng chuồng lọt vô dây thế này. cút đi đừng có vào đây nói linh tinh không tốt đâu.về lớp hóa mà nói đừng có sang lớp nga câu bài nhé chẳng biết ai đang câu bài đâu nhé lớp nga là chuyện của lớp nga không liên quan gì đến lớp hóa cả đừng để gây thù oán giữa 2 lớp nhé

tưởng ai, hóa ra là bạn Thành Trung, hik, bạn này thik Tường Vân đây muh!
Tôi nói cho ông biết nhé, ko phải thấy topic ng khác hay nên vào nói nhăng nói cuội nhé!
Ông cứ làm như ông ko bao h câu bài ý! Hehehe lại còn đi chê bai ngkhacs ah?
Ở đời phải biết mình là ai chứ!

kinh, chú TT nay` đạp phải tổ kiến lửa rùi, sau vụ này đi loan truyền khắp trường là con gái lớp nga ko dễ xoa đầu đâu nhé ^_^
ah thế ăn j` ấy mọi người nhểy? Lẩu j`? Dê ah?

oái!!1 bạn trinh nói gì vậy!!1 (sao chuyện của mình ai cũng biết nhỉ) !! thui!! tại tui thấy cái topic này lúc nào cũng đứng dưới cùng!!! hic!! vao topic jjangnara chơi đi!! cái đấy hay lắm!!

tớ phản đối ăn lẩu dê ăn chẳng được mấy mà làm thì khó với lại lẩu thì phải đợi khi nào ngồi vào bàn rồi mới làm thế thì đợi lâu lắm. Với lại nhà Tường kiếm đâu ra lắm nồi lẩu thế để phục vụ được ăn cái gì làm đơn giản thôi mà làm một lần là được ngay ấy, nếu thích ăn món gì nước nước thì ăn bún gì đó thì hay hơn là lẩu thôi còn phụ thuộc vào chủ nhà làm được món gì thì ăn món đấy thôi

heheh
@ TT: kệ topic của lớp bọn tớ chứ! Chuyện ấy với T.Vân thì ai chả bít! :p
@ 11 Nga: ăn lẩu j cũng đc, nhưng mà mình phải mang đồ ăn vặt đến!

25 về vn roài :D

ông già đưa chỉ thị, không cưỡng được.

khi nào tiệc gọi tớ nhé :D

hik chỉ sợ về vn tiếng anh mình lại về 0 :((

oái!! ấy đọc đâu được chuyện đấy thế hả trinh!! hay tại mình nổi tiếng :)) !!! ==)) !!
lớp này định tổ chức ăn gì thía!! rủ lớp hóa ăn cùng đi!!

25ma`y về hả L? tốt, 31 cả lớp đi nhậu đấy ^_^ lâu rồi mwosi có dịp lwosp mình tụ tập đông đủ, zui we' ^_^
lớp hóa có bẹn nào đẹp zai+ xinh xinh ko mà đòi đi cung` Nga?

hik mình về mà bạn trân chẳng nồng nhiệt gì cả.

tủi thân rồi :(

Địa chỉ mới của tớ :

Duc Long Nguyen

Room 444, 965 Bourke Street, Waterloo 2017 NSW
Australia.

Home : (612)-96987683
Mobile : (612)-0415267178

Địa chỉ mới của tớ :

Duc Long Nguyen
Room 444, 965 Bourke Street, Waterloo 2017 NSWAustralia.
Home : (612)-96987683Mobile : (612)-0415267178

trời đất, thê mày mún tao nồng nhiệt thế nào? Chạy ra ôm hôn mày chắc? mie, 2 thằng đực rựa ôm nhau có j` hay ho mà thix nhể? Thôi để hum đấy rùi bít ^_^ Nói chugn là welcome back ^_^
mày cho 1 đống cái loằng ngoằng đấy làm j` hả? Hi vọng bọn tao sang thăm ah? Ah, về cho đọc nhật kí lớp, hay cực ^_^
@TT: đẹp zai thì nói thật tớ ko hứng thú lắm, thế gái xinh ko móc được ai ah? Lớp đấy bùn nhể *_*

hehehe, thế mới bít là lớp mình còn vui vãi anh nhỉ!
JS ơi, mày rỗi việc ah? đi đi về về liên tùng tục!

:D hehe đùa tý :D

hik tại ông già vừa xây nhà xong, đang lắm đạn, thành ra mới thế.

vẫn chỉ lo vụ tiếng việt của mình thôi, thứ nữa là vụ đi lại bằng gì.

tiện thể về kiếm con s700i luôn :D, con nokia này lởm quá.

con s700i bao tiền trân ơi?

Back
Bên trên