Lớp Nga đây! Welcome!

Ngày mai mọi người định tổ chức X-mas ở lớp à? định xin tiết nào thế? Mà đã ai làm bài hóa chưa? Dài vãi, làm mãi chẳng xong gì cả kiểu này chắc phải chép sách mất.
Chẳng hiểu bài thi này Mr Mũ Nồi chấm đắt rẻ ra sao nhẩy. Lại thêm mấy con 5 với 6 nữa thì lớp mình năm nay chắc tịt đường học sinh giỏi cả lũ. Còn bẹn Tường thì có nguy cơ học sinh trung bình. Thế mới thấy mình còn sướng chán :D

hehe đùa tý thế thôi, không trêu chọc gì cả :D.

cố lên tường :D

Chỉnh sửa lần cuối:
mie mày cứ to mồm, mày mà ở VN thì chết với ông Mũ Nối, kinh vãi, tao cũng đang bị treo cổ môn văn đây, điên wa'
t7 hi`nh như được nghỉ 2 tiết đấu thì làm noel (mà ko cho nghỉ cũng làm, chuyện, tiết của anh Tròn Tròn mà)
hum nay 24 rồi, mai mày về hả L?

С Рождеством и Новым годом! Merry Christmas and Happy new year!
Hôm nào Long về thì đến lớp chơi cho zui, tiếc là không về kịp ngày mai.
Thế chuyện đến nhà Tường thế nào rồi đã thống nhất chưa đấy? Tuần sau thi rồi không còn thời gian mà bàn bạc nữa đâu.

hoh, sáng nay cuối cùng đíu xin đc tiết Toán nào cả! Bực hít cả mình!
Nhưng snags nay lớp mình vui đấy chứ!
@ Pit: bánh hơi nhỏ cưng ạ!
@ 11 Nga: Merry Xmas and happy new year! I luv all of U! <honey>

công nhận cái lão toán trông thế mà ki
bánh tuy hơi nhỏ nhưng không sao vui là được
tuần sau thi ruồi đấy mọi người ơi, phê quá

ko phải ki ma f là rất ki!
Tớ cứ tưởng lão ấy thế nào chứ! Eo ôi khiếp!
Mà hôm nay chị Điệp đơ vãi.... đơ ạ!

Mấy bạn lớp Nga có vẻ khoái cái noel vừa rùi quá ha, chả bù với lớp mình chan vãi..... lại còn ko tổ chức cái j nữa chứ rõ chán

vui lắm bẹn QA ạ, có khi bẹn chuyển hộ khẩu sang lớp tớ đi, còn khối thứ hay ho nữa cơ ^_^
@Trinh: bánh nhỏ ăn mới thòm thèm, chứ bánh to thì ăn chán chết, he, bánh hnay ngon thậ, chả bõ công mình phóng xe lên tận hàng Bồ mua bánh, bi h ốm rùi T_T
hix, mai bắt đầu thi tập trung roài, run wa' T_T Mọi người ui, phải tương trợ lẫn nhau nhé, ko là chết cả lũ T_T
Vẫn chưa thống nhất ăn j`,lẩu gạt đi nhé ^_^ Mới chỉ có nem nướng và bánh gato thui, mọi người nghĩ đi nhé

nem nướng với bánh gato đâu phải là món ăn chính đâu
ăn món gì nước nước ấy nhưng đừng có lẩu không làm nổi đâu
mọi người chép hóa chưa dài vãi bà hóa này tự nhiên dở chứng kiểm tra vở làm bọn mình mất cả mấy ngày nghỉ

bổ sung thêm là các bẹn nữ phải nấu được, chứ đừng có lên menu toàn.. nem công chả phượng rùi cả lũ ngồi... ngắm sách dạy nấu ăn, chép chép miệng ^_^
hơ, gần nhà Tường có hiệu thuốc nào ko nhểy? để tớ còn bít đường mà chuẩn bị trước ^_^

vui lắm bẹn QA ạ, có khi bẹn chuyển hộ khẩu sang lớp tớ đi, còn khối thứ hay ho nữa cơ ^_^

Bạn Lê Trân đồng ý dạy bổ túc mình môn tiếng Nga thì mình chuyển hộ khẩu ngay chứ bây h chưa bít gì mà sang thì ngại lém ;)

trước khi chuyển cho tớ xem ảnh bạn Quỳnh Anh cái :D hehe

bảo bẹn Long kèm cho, bẹn í là giỏi t.nga mà nhiệt tình lắm, L nhỉ ^_^
hnay thi văn, đề như shit, mie, tớ làm bài cuống cuồng cả lên, chắc lại die rùi

trước khi chuyển cho tớ xem ảnh bạn Quỳnh Anh cái hehe

Xem làm j cho mệt tớ xấu trai lắm hehe

hnay thi văn, đề như shit, mie, tớ làm bài cuống cuồng cả lên, chắc lại die rùi

Hic hôm nay đề như hâm cái ông trông phòng mình cũng dở hơi như gì, lại còn xếp chỗ ngồi theo thứ tự nữa chứ trời ơi tôi số 2 ngồi ngay trước mặt lão điên ấy-> die roài

bà con ơi hôm nay thi nga không hiểu có làm ăn được gì không chứ tình trạng học nga kiểu này thì thi chắc chỉ được 5 điểm thôi
hôm qua may mà có Châu nhắc cho phần tiểu sử chứ nếu không thì tui cũng toi lun, đề gì mà củ chuối thế không biết

mày bị điên ah? lớp mình đây chứ đâu
hơ, khổ bẹn QA thế, lớp tớ hwa hoạt động thoải mái lắm, đấy, bảo chuyển snag lớp tớ thì ko nghe ^_^

đề nga vãi cả khó, chẳng làm được gì cả, kiểu này chắc 5 hay 6 thật
thế cuối cùng thì đến nhà Tường ăn gì đấy mọi người? Nói trước để tớ còn chuẩn bị thuốc :D

hơ, khổ bẹn QA thế, lớp tớ hwa hoạt động thoải mái lắm, đấy, bảo chuyển snag lớp tớ thì ko nghe ^_^

Đã bảo là bạn nào chịu bổ túc cho tớ môn tiếng Nga thì tớ chuyển ngay mà lại khổ thế chứ 0:)

Back
Bên trên