Lớp Nga đây! Welcome!

hix định rủ mọi người xuống nhà tớ làm một vòng đua thuyền hồ tây nhưng kẹt nỗi hôm đây papa với mama ở nhà nên cũng hơi khó. Thôi đành đến nhà ai khác vậy.

Nhà Trinh thì chịu, lúc nào chẳng có ng ở nhà.
Kêr cũng khó vì cả lũ lúc nha lúc nhúc kéo đến nhà 1 đứa phá như quân Nguyên mà có bố mẹ nó ở nhà thì....

đến nhà tớ vậy, chịu khó đi 1 đoạn là đến ngay, thoải mái cực kỳ.

thứ 7 này chuyển vào trường rồi :D

sẽ đưa địa chỉ sau.

à muh thi hk xong chưa? tớ thi xong roài, 17 này party (hik muộn quá, tại trường vừa có thay đổi giáo viên, cả trường nghỉ hết :(( ),

lớp tớ đóng kịch Romeo& Juliet, :D, tớ đánh đàn :D

điên à! Tự nhiên cả lũ kéo nhau đến nhà Long trong khi chủ nhà thì đi vắng à! PHẢN ĐỐI!
xếp lạng mạn quá đấy chỉ sợ hôm đấy trời lạnh quá xếplawn quay ra đấy thì không ai cõng về nổi đâu
thế cuối cùng thì thống nhất là đến nhà ai đây

nhà Tường cũng được đấy ^_^ bên kia sông Đuống hả? Bắt mấy lần bus vậy?
@Long: tao tưởng mày đóng Romeo ???

hê nhầm rồi bà con từ trường mà về nhà Tường phải bắt 2 xe lận 50/22 rồi chuyển sang 15/10/17 cơ toàn đi những xe phê như con tê tê cả
kể sang nhà Tường cũng được nhưng mờ dù sao cũng phải hỏi khổ chủ xem có muốn không cái đã

Tường ơi, nhà mày có ko khí miền quê ko? Bọn tao về thay đổi ko khí tí!

nó sợ ko dám ló mătk lên rùi^_^ In tâm, bọn tớ đâu có nghịch ngợm phá phách j` nhà ấy đâu ^_^ Tường iu wi'
mk, mai đến lớp dồn vào góc tường hỏi ^_^

:)) dồn Tường vào góc tuonwgf!
Hay!
MÀ này, daoh này lớp mình trầm we'!

thôi được để tôi xem thế nào
à mà còn phải về hỏi parents nữa chứ nếu được sẽ báo ngay thôi
à mà Ngọc Anh phải giúp tớ khi thi tập trung nữa nhé.
nếu không buồn quá chắc không về được đâu:D:D:D:D:D:D:D

thế thì phải nhanh lên, để còn thông báo cho bọn nó nữa =D>
chuyện thi cử là chuyện nhỏ NA nhỉ 8-}

Nhà Tường xa thế cơ à! Kể ra cũng ngại nhỉ!!!! Nhưng mà tui nghĩ bố mẹ Tường cũng ok thôi vì họ cũng thoải mái mà!! Chuẩn bị thi học kì cho nó tôt đi để còn có cảm hứng đi chơi. Chứ học kì 1 này học hành như shit may mà năm sau mới cần được học sinh giỏi!!!
To Long: Lâu lắm không gặp mày, dạo này thấy mày có vẻ ngoan "nhầy"!

đã máu đi chơi thì tận Mù Cang Chải cũng chiều ^_^
thi hk... cả lờp ui... đòan kết là sống, chia rẽ là chết ^_^

ý kiến của Trân hay đấy tôi tán thành cả hai tay luôn
nhưng phải khuyên bảo NA hộ tôi đi thanks

ông yên tâm, NA cũng vì sự nghiệp ... ăn chơi của lớp lắm NA nhỉ ^_^

hix mấy hôm không lên mà thấy mọi người nhắc mình nhiều thế.
Hụ na còn đang chết dở đây có bạn nào biết được nỗi khổ này không chứ hôm nay tui vừa ăn 2 con 7 & 1 con 8 nè hix :((
mà cũng tại Tường cơ ai biểu cứ nhìn chăm chăm vào bài người ta như thế sợ bỏ xừ đã thế lại còn hay hỏi lung tung làm người ta mất tập trung làm sao mà làm được bài cơ chứ
Chẳng cần phải vì sự nghiệp ăn chơi của lớp thì Na cũng vẫn nhắc Tường đấy chứ nếu không hôm nay Tường đã không được...( mọi người tự hiểu nói ra sợ bạn Tường xấu hổ :D nhưng vấn đề là còn phụ thuộc vào hôm đó làm bài thế nào với lại còn phải xem ai trông nữa chứ
Hi vọng là trông dễ để mình còn xoay sở được [-o<

heheh
Kể ra thì cũng hay đấy chứ!
Mà này, mọi ng add nick này của tớ vào nhé: honeytrinh309
vừa change nick vì mất pass xong!

ăn j nó ngon ngon vào, túm lại là ông phải chuẩn bik đồ ăn cho đội quân này xuông!
Mà hum đấy ông phảo qya trường để dẫn bọn tôi đi! CÓ đứa nào biết nhà ông đấu!

Back
Bên trên