Lớp Nga đây! Welcome!

hơ, tay trong tay ngaòi j` đó bẹn Khoa? He, chắc tại MT có quả ... "khoe hàng" hay wa' nên điểm cao ^_^
Nói thế thui chwus hum đấy thật ra lớp văn múa cũng đẹp, mỗi tội là sân khấu hơi chật nên nhìn mãi chả ra hình hoa, cứ bị bẹp dúm lại T_T

To NA: con mụ này dạo này "máu" thế? Lớp mình như thế mà còn chìm là chìm thế nào? Chắc là định cho lớp mình nổi kiểu " dập dềnh" như đang trôi trên băng hả?
To p: lớp mình toàn những cái đầu bùng nổ, có khi là nổ đen đét ngay trong giờ học ý chứ, ví dụ như Dung Tửu đập đầu kêu đến "tét" một phát ghê vãi!!!!
Mộng Loan đã đăng kí ở HAO rùi đấy, sắp tới đến lượt mẹ già! Trong thời gian account của Mộng Loan đang còn chưa được kích hoạt thì Mộng Loan nhờ Y nói với p là thứ 2 này đến trường ăn đòn đấy!!!!

:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
P có làm j` tội lỗi đâu mà oánh p? :((
trước tết một laọt bài kt T_T sau tết trả nợ gãy cả cổ

Nguyễn Lê Trân đã viết:
hơ, tay trong tay ngaòi j` đó bẹn Khoa? He, chắc tại MT có quả ... "khoe hàng" hay wa' nên điểm cao ^_^
Nói thế thui chwus hum đấy thật ra lớp văn múa cũng đẹp, mỗi tội là sân khấu hơi chật nên nhìn mãi chả ra hình hoa, cứ bị bẹp dúm lại T_T
Đúng là các bạn lớp văn múa đẹp thật nhưng+sân khấu bé nên=>xấu
Phải như lớp Nga người mèo dân tộc thiểu số nên chỉ có 4=>đẹp:D

Sắp Tết rùi, đi chơi đi mọi ng ui!
Hum đến nhà bẹn Tường, NA có bảo sẽ đăng cai tổ chức,....
uhm...
Go on!

:)) bẹn Khoa khen thừa rồi, lớp tớ toàn người dân tộc mà--> múa đẹp là tất nhiên
trước tết ah? Ý mọi người ntn? Nhà NA hả? Cúng okie đấy, lần này ăn j` đây?

Chỉnh sửa lần cuối:
Khoa hâm đã viết:
Trích dẫn bài viết của Nguyễn Minh Trang:
hic hic........tiếc quá hôm trước đoạn mấy bẹn lớp Nga múa mèo, tớ ko xem được tiếc quá .........nhưng chắc là đẹp à, mà hình như tiết mục lớp Nga được 44/50 hay sao ý đây là thông tin vỉa hè do tớ hóng hớt được thôi.....cũng ko bít có chính xác ko nữa

Thôi đi bà bà có tay trong rùi mà còn hô to nữa.Ai đó cho lớp Van 47/50 sau đó sửa thành 46/50 ấy nhẩy???
tay trong là tay trong thế nào??? sao ông với thằng Đức cứ ko chịu công nhận "tài năng" của tôi thế nhẩy :)) :)) :)) :)) :)) mà đấy là tại cái Ngọc nó bảo nó chưa bít điểm nên tui bon chen báo hộ cho thôi, cứ hiểu lầm ý tốt :D chắc tại bẹn Khoa sensitive quá rồi :p
Pit đã viết:
giời đất ơi, sao mày lại kể cái chuyện nhục nhã đấy ra ở chốn đông người thế nè hả Pit? ku giết tau roài :(( lỡ đứa nào hiểu lầm thì sao? mà tao thề là hôm đấy chỉ hở đúng cái giày ra thôi, ko hơn ko kém :(( thật mà.........huhuhu......nghĩ lại mà đau đớn :(

giày ah? Thật ko? Giày mà làm cả 1 bàn dựng đứng lên thế ah ^_^ Tiếc wa' hum đấy tao ko ngồi bàn đầu, phí nửa cuộc đời roài

:))
hum nay trông Minh Trang chạy lạch bà lạch bạch trong sân trường pháp bùn cười ko chịu đc!
Thế vụ gaio thừa lớp mình định thế nào?

Pit đã viết:
giày ah? Thật ko? Giày mà làm cả 1 bàn dựng đứng lên thế ah ^_^ Tiếc wa' hum đấy tao ko ngồi bàn đầu, phí nửa cuộc đời roài
oài, giày thật mà, căn bản tao phải quỳ xuống----> mỏi chân---->xoạc cẳng ra 1 phát cho đỡ mỏi :D :D (nhưng mà có váy dài che roài :)) ) thằng Lỳ với thằng Đức láo lếu cứ làm um lên thế chứ có cái dek giề đâu :D
Trinh đã viết:
hum nay trông Minh Trang chạy lạch bà lạch bạch trong sân trường pháp bùn cười ko chịu đc!
....khổ ......cái số mình......suốt ngày đi làm trò cười cho thiên hạ, nhục ơi là nhục :(( lại còn bị hét toáng lên"trộm!!! trộm!!!" mới cú chứ :((

đời mày chỉ đến thế thôi, chán lắm con gái ạ ^_^
mai chụp anh post lên HAO nhé, cho các bẹn í lác mắt với quả... ng` Mèo lớp mình
Thống nhất là nhà NA nhé, món j` thì để bàn thêm
đóng 20 tiền/nhân nhé

ok
nhưng phải thống nhất ăn món gì để còn chuẩn bị nhé. Hình như hôm thứ bảy tuần sau bọn mình được nghỉ thì phải, làm hôm đấy nhé. Hôm đấy đảm bảo không có phụ huynh ở nhà mà lại vào 27 tết nên nhà cũng chưa đông khách lắm. Chiều ăn xong ra hồ tây đạp vịt hay bơi thuyền gì cũng được. Mọi người định đi gì đến để tớ chuẩn bị chỗ để xe. Lần này đảm bảo đường về chứ ko như lần trước đâu.

bọn nó đang múa Mèo ở nhà Pit nè
ặc, chết mất
ăn j` đây hả mọi người?

uh, phải thế chứ NA! :D
múa mèo thay đổi 1 số thứ cơ bản rùi! MAi mọi ng đi xem nhé!

Nhưng mà đến nhà NA có sợ chật không? Với lại còn bà NA ở nhà cơ mà???
Đêm giao thừa có đi overnight ko? Bạn Quang "nhộn" đang rủ bọn mình đấy!!! Còn Thảo với mẹ già thì rủ nhau đi bán mía ở Hồ Gươm, bạn nào đi giao thừa thì mua cho 2 bạn ý đắt hàng nhé!

có sao đâu, chắc bà của NA cũng hiền nhỉ, như ông của Tường í ^_^
đêm giao thừa naỳp ko đi được rồi, con Trang nhà P đi Phil đúng dịp tết--> giao thừa ở nhà T_T
Thư kí bán ở bờ hồ ko chen được đâu, đông lòi mắt

Nhưng có mà thứ 7 tuần sau bọn mình vẫn phải đi học đấy. Chuyển sang ngày khác đi.

hum nay vào phòng giám hiệu xem lịch nghỉ ^_^
chắc t7 là nghỉ rồi
cn thì sát tết qua'
mà ăn j đấy?

Lớp dạo này mấu wa' nhỉ.
hôm nay có đấu giá gian hàng gì đấy, cứ tưởng lớp mình cũng thích tham gia chứ?

Back
Bên trên