Lớp Nga đây! Welcome!

NA ơi sao giống tớ thế,tớ cũng chẳng làm bài nào ra hồn cả......chán mớ đời,sao mình chán anh này thế ko biết

@Thảo: con chán anh Sửu thì con phải chán đến cuối đời cơ :))
hnay lao động khổ sai mà ko thấy bẹn Quang Nhộn phân công công việc j` ráo là seo nhể?
ah t5 được nghỉ ko?

Chị bò sữa chấm bài cứ linh tinh thé nào ý nhỉ.!Làm giống nhau mà đứa thì chị ý trừ điểm đứa thì ko bị trừ điểm, đến chán chị ý. Ngày mai lại phải tập thể dục, như khổ sai ý..nghĩ mà thấy mệt rồi...
Tự dưng chán học quá đi mất.

Trời ơi nhắc đến chị bò sữa mà cảm thấy đời toàn màu đen.......chắc tại mình ngu anh quá mà......mà chắc thừ 5 đc nghỉ đấy

Hi vọng thứ năm được nghỉ!
Bẹn Tường chép bài tớ được 7,25 trong khi tớ được 7.0 mới hay chứ. Dào ôi kệ nó!!!
Mai lại phải đi học nga, chán thía :(

Sướng we!!!!!
Mai lớp mình bàn xong vụ đồng phuc lớp thì về lun đi! Mà mọi người định bao h thực hiện vụ bơi thuyền đấy? Nợ từ tết tới h rồi!!!

Na khôn thế, trời vừa mưa vừa lạnh đi bơi thuyền :))
mai truonwgf mình nội bất xuất ngoại bất nhập :))
mang đài đi nghe nhạc nhá

Hè! Tớ có bảo mai đi ngay đâu, hôm nào đó trời đẹp một chút cả lớp mình đi đầu đó xả láng một bữa đê

Pit ơi,mày bị dở hơi ah,mai mày mang đài đi thì xuống phòng ông Tuấn mà uống Lipton.........
Còn bao giờ thi xong thì cả lớp mình đi bơi thuyền và tất nhiên là tròi phải đẹp rùi.........

Mọi ng ơi sắp thi rồi cố lên nhé..........nhất là với những ai phải đi tây hồ

hehehe, dilmah j` chứ, đến cả buổi sáng học 2 tiết + cãi nhau 1 tiết+ thời tiết như lìn--> chán như con gián
mai các bác nhân tài của lớp cố lên nhé, nghe nói năm ngoái đ/c Cồ Mạnh Quân 18,5 đấy, bọn mình chỉ cần khoảng 19-19,5 thui, ko cần nhìu đâu :D

Nói làm gì hả pit? Ở đây làm gì có ai là nhân tài đâu? Chẳng cần biết đi thi thế nào nhưng được nghỉ một ngày là sướng lắm rồi! :))
Mai thi xong đi xem vải lun hả? Mà vụ ao đồng phục đến đâu rồi hả p?

Pit ơi đồng chí Cồ đc 18,5 ah?giỏi nhỉ nhưng năm nay lớp mình sẽ vượt qua nó..........hehe......

Pit ơi đồng chí Cồ đc 18,5 ah?giỏi nhỉ nhưng năm nay lớp mình sẽ vượt qua nó..........hehe......
ờ thì bố đã bảo rồi mà, con chỉ cần đuwocj khoảng 19-19.5 thôi, cao quá nữa anh í lại tủi thân [-(
áo đp thì mọi ng` phải tính xem có bao nhiêu màu, size thế nào, dáng áo ra sao... mời đi hỏi giá được

Pit ơi,với tình trạng như thế này thì khéo còn chẳng đc 1 nửa điểm của đồng chí cồ ấy.........đề vừa khó vừa dài

thi xong, ặc, ngồi 2 tiếng dài cả cổ
bùn cười, p đng ngồi viết thư cho con em (nó học phòng đấy mà) ông giám thị đi wa--> đọc thư của mình--> cốc đầu 1 phát--> giật cả mìn :))

Thua mày rồi pit ah.......vừa vào phòng thi đã hỏi ngồi bao lâu thì đc ra

gớm, tao cá là >1/2 lớp mún bít cái đó lắm, chỉ ngại hỏi thui, tao hỏi ju'p bọn mày lại còn :))

Nguyễn Lê Trân đã viết:
gớm, tao cá là >1/2 lớp mún bít cái đó lắm, chỉ ngại hỏi thui, tao hỏi ju'p bọn mày lại còn :))

:)) Chết cười cháu của chú :))

Back
Bên trên