Lớp Nga đây! Welcome!

tiết cuối thôi là đủ rồi
chỉ lên xem màu với hỏi giá thôi mà
lâu la j` đâu

Có nghĩa là ko vàng cũng ko đỏ ah?chỉ lên xem màu thôi chứ gì?

Thì chỉ lên xem màu thôi rồi về phổ biến cho tụi nó xem thích màu gì nhưng tớ nghĩ cũng khó tìm màu hợp với quần đen đấy. Hay là tụi mình chỉ làm áo thôi đừng làm quần nữa. Quần thì thống nhất mặc quần bò đi vì tiền may quần cũng khá nhiều. Nên để tiền đó mà làm áo cho nó tử tế.

Cứ may quần cũng đc mà,mà áo màu đỏ ở trường mình cũng có nhìu lớp mặc rồi

may cả quần cũng đc muh!
May quần cho mọi ng có cái j đấy khác nhau, thể hiện riêng!
AÓ thì màu j cũng đc, miễn là đẹp. Mai mấy bnaj đi xem màu đi, rùi về nói lại là okie roài!

con bị cuồng ah? ních cho lắm vào rồi lên đậy ợ, đến chán >_<
mai ai đi xem màu đây?

Eu tình hình là ngày mai được nghỉ 2 tiết của Bò sữa với lý do là cô có việc bận. Tin con vịt cồ chính xác 100% đấy.
Mai ai định đi xem màu áo vậy? Tiết 5 đi hả?
To Thảo mèo: mày câu bài chẳng có nghề gì cả!!! Nhạt nhòa quá!!!

exactly!
mai chắc là Loan, Thư Ký , tường (đại diện con trai)
Anh có đi ko P?

Trời ơi, hôm nay bức xúc bà Trâu xanh quá. Mình viết đúng thì bà ý bảo mình viết sai lại còn dọa trừ hai điểm làm mình xóa lên xóa xuống. Đã thế đến lúc mình đặt viên phấn xuống thì bà ấy bảo mình cố tình ném mạnh -> bắt mình quay lại đặt phấn nhẹ nhàng. Bức xúc ko chịu được, muốn nổ đầu vì cái bà hâm này. Mà mình có cố tình gì đâu. Lại còn bảo mình là ko làm được bài nên tức. Ôiii..ko chịu nổi được ...tức quá cơ...
Phải lên đây giải tỏa với mọi người cho đỡ nóng đầu...Chắc mình học với bà này hết năm cũng phát rồ luôn.

calm down đi Loan, tức bà í thì cũng có giải quyết được cái j` đâu, mà lớp mình ai chả bức xúc với bà í :)
hnay đi xem vải, như shit, ở Foci thì màu xấu lắm, 35k/áo nữa, 45k/áo nam(áo trơn cổ tròn)
đến Hoàng Tấn còn tồi tệ hơn, ~60-70k/áo, vỡ mồm, đấy là áo ko, ko in đấy, in thì phải in theo mẫu có sẵn của nó cơ T_T
giải pháp bi h là lên Hàng Bông vậy T_T ko xịn nhưng mà in cũng được
riêng áo đã đắt quá thì quần làm seo bi h?

Thía mới bảo mọi người là đừng làm quần nữa tập trung tiền làm áo thôi. Nhưng tùy mọi người thui.
Thế p lên hàng bông thế nào rồi báo cáo tình hình đi chứ nhẩy!

Nó đã đi đâu mà báo cáo,
Quang nhổn đi hỏi bọn 12 lý1 thấy bảo trên hàng bông in xấu lắm,nó ko pha màu đc như ý mình,còn tao đi hỏi 12 hóa 1 bọn nó cũng bảo là bigworld in cũng xấu...........tình hình này chả biết làm thế nào cả
hay là in ở JK,đắt 1 tí nhưng đẹp

mày định nghĩa lại cái 1 tí của mày đi nhé
áo trơn đã 7-80k rùi
in nữa thì >100
đừng mong bọn lớp mình móc ra từng đấy cho 1 cái áo nhá :))

sao hôm nay số mình đen thế ko biết,sáng đổ bát nước mắm vào chân thì lại bị con trâu xanh gọi lên bảng.........nó mà hành mình thế này đén hết năm thì chết lun..........
tự nhiên mình lại mong ngày mai nó làm sao đấy đẻ đỡ khổ học sinh bọn mình,kio dạy cái j thì bố học sinh cũng kko làm đc

Thảo làm gì mà bức xúc thế. Trâu xanh là còn đỡ. Dù sao cũng còn hơn lão Sửu chấm thiếu cho người ta 3 điểm lận mà không thấy có chút nghi ngờ gì. Thế mà cũng đòi làm giáo viên dạy toán. Cóc hiểu hết giáo viên rồi hay sao mà trường mình lại có những giáo viên chuối thế ko biết.

trường mình toàn thế thôi mà..........thử hỏi từ trước đến nay có ai tử tế đâu,
hay là lớp mình đặt tên mới cho nó đi

Thảo mèo bức xức trâu xanh, NA bức xức Sửu thế thì tui cũng phải góp vui bằng việc bức xức với NA nhỉ??? Có vẻ như lão ý nhìn tên chấm điểm!!! Với cái đà này thì có cố đến mấy vẫn không đủ điểm học sinh giỏi!!! Đến là khổ!!!! :((

Nè đụng chạm gì nhau đấy hả??????? Đề nghị lần sau nói đến ông NA thì gọi là Mr Mũ Nồi nhá! Làm người ta rựt cả mìn!!!!!!! :p

Back
Bên trên