Lớp Nga đây! Welcome!

Ko cãi nhau nhưng vấn đề đầu tiên là tiền đâu, lớp mình đâu có điều kiện như lớp Bò sữa??? Thuê designer chắc cũng không rẻ đâu!!!
Còn việc sexy body của p thì chắc là chỉ khả thi với p " phỉ" thoai, người mà toàn làm việc độc mà. Sợ gì lạc lõng, p nhẩy???

nếu đắt thì thôi, bỏ quần đi, tập trung chuyên môn cho 1 thứ thôi
mà ai bảo là p sexy 1 mình hả, mọi ng` chả hỉu j` cả, thế nào là đp hả???

he he chỉ mình pit sexy body thôi :x :x mà cái chuyện đồng phục này trên lớp còn ko bàn đc nữa là trên hao

:))
sexy body ----> rất hợp lý! :D
đùa thôi chứ bâ h tớ thấy mặc quần bò cũng đc mà,còn tập trung làm mỗi áo đồng phục thôi, nhưng mà thật đẹp! thế là okie!

Tớ cũng nghĩ mình không nên làm quần nữa mà thống nhất mặc quần bò. Áo thì đúng là thuê designer cũng được cái này thì tùy mọi người. Mai phải đến xem ý kiến tụi lớp mình thế nào chứ mấy đứa thống nhất thế này thì chưa ăn thua

túm lại là cũng chưa xong đc vấn đề gì cả :(( thuê design thì lại bảo đắt,màu thì ko thống nhất đc..........bó tay thât rồi. :-/ :-/

mai tao đi xem bọn design thế nìu
mà chắc là 60-70k/áo thôi
có mấy đứa ko muốn thuê design

Nếu cả tiền design rùi mà có 60 - 70k thì okie chứ còn gì nữa! Bi h tui nghĩ ko cần quá cầu kì đâu, chỉ cần lớp mình có đồng phục để mặc là được roài. Vấn đề to lớn bi h là màu áo chứ không phải logo đâu!!!

Đấy cái đấy là cái chính đấy. Không thống nhất được màu thì chịu không thể làm được. Còn thì tớ nghĩ bây giờ mình đã bỏ làm quần rùi chỉ tập trung làm áo thui thì nên đi thuê designer nó cũng chỉ trong khoảng p nói thui cũng không đến nỗi wá đắt.;)

p chỉ ước chừng khoảng đấy thôi
chiều nay đi xem mới biết chính xác được
bi h chọn màu nào đó # vàng và đỏ đi

năm ngoái tụi em có làm đồng phục lớp của GUCi ý, 80k/áo , mà in đẹp lắm, mấy chị thử hỏi xem:D

em duyên quá, yêu thế ko bít :x
đã duyên thì cố mà duyên cho trót đi em, cho chị cái địa chỉ? Mà bọn em thuê hết tùe design đến áo và in ah? hay là ntn?
lên marketing nửa chừng xong biến mất là dễ ... mất duyên lắm đấy nhá :D

Khiếp p nói thía thì em nào dám lên đây post bài nữa!!! ;;) Đúng là cái mồm nó hại cái thân, ah mà phải là p có cái mồm giỏi tán we!!!
Chắc là 80k là in roài nhỉ? Nếu trong khoảng đấy thì ngon wa, vừa áo lại vừa in và thiết kế!!! Great!!! :))

nói như xiếc
ai chắc chắn đâu
để đi check lại đã
cứ ngồi cười đến lúc thành ra 180k thì méo mồm

Hôm nay KT anh dễ thế, chỉ sợ mình sai mấy cái lặt vặt thôi. Mà sao điểm anh lớp mình thấp thế nhỉ?

sao mình chán tiếng Anh thế nhỉ,lẹt đẹt mãi mà vẫn ko khá lên đc

Bò sữa chơi ác thế không bít??? Toàn lấy bài ngắn thế này thì chết, sai 1 chỗ là mất 1 điểm rùi. Điểm thế này đến cuối học kì thì vỡ mặt mất!!! :((

thì chết hềt là xong chứ sao
điểm ta đã là j`
cùng lắm là ko qua được
học lại lớp 11
ja` đi 1 tuổi
đến thế là hết chứ j`
(xin lỗi hnay p đang ko được vui, cứ mở mồm là nói linh tinh)

Uah, bít là p ko vui roài!!!
Mọi người ơi làm gì đi chứ??? P nó đang nghĩ tiêu cực lắm, chắc cũng tại toán hôm nay. Mọi người động viên nó nhé!!!

Back
Bên trên