Lớp Nga đây! Welcome!

Cái gì tao chả share hết cho mày rồi còn đâu :"> :">. Tao có còn giữ lại được cái nào đâu mà mày lại nói thế =)) =))

=)) kinh thật :D mày nghe Tường nói chưa ;)) tao nào có dám nghĩ linh tinh đâu :D chỉ dựa trên những gì mày và tường ku viết thôi mà =))

ối dời ơi Tường ơi sao lại nói thế chứ=)) ngượng quá ngượng quá=)) Yến nó ko hiểu theo ý đó đâu=)) hô hô

Ai bắt chúng nó phải hiểu theo ý đó, tao đang hướng chúng nó đến cái ý mà mọi người vẫn thường hiểu mà ;)) ;))

Ý tứ của các bạn trừu tượng thế, em đầu óc đơn giản hiểu ko biết có đúng ko...:-< :">

Vừa đi thi viết tiếng nhật về, còn nốt chiều nay là hè đến :x <nếu ko thi lại =((>. Aniwei, mừng quá >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Cung Hỷ Cung Hy, thế là các bạn đã có hè rồi nhỉ.Mình còn đến tận thứ 5 tuần sau mới xong, khổ cực quá, mệt mỏi quá :( :(

Tao thi xong rồi đây......kết quả thật tổi tệ
bài nói của tao đc có 8 điểm tất nhiên là kém kì 1 vì ko học cái vẹo j cả, bài viết thì thôi rồi lượm ơi toàn dịch từ chuyên môn kinh tế đối ngoại ngoại thuơng ngoại giao=)) toé phở

sao Minh thi lâu thía nhỉ???
học kì này thi điểm như shit í

tình trạng chung nó là như thế rồi đâu riêng gì ai.Học đại học mà bảo có trong đầu thì kể cũng hiếm

uh,tường nói chí phải :)) đấy là tình trạng chung của những đứa lười như chúng ta

chúng ta gọi là lười vô đối rồi, tìm đâu ra những đứa đỉnh cao như bọn mình nữa chứ
từ h trở đi anh sẽ ko phải tới trường đi học nữa cho tới 13/8 hehe thích vật à
ở nhà mình là sướng nhất=))

Nghe các bạn nói chuyện như mấy ông bà già hết thời hết tuổi học tập phấn đấu rồi í, chả có tí hăng hái nhiệt tình cách mạng nào cả :-<
Mình cũng thế :))
Đùa chứ nghỉ hè thích thú quá :x:x:x lười vài hôm rồi lại bắt đầu những cuộc chiến mới thôi :*:*:*

chiến cái j thế con? con có cái j phải chiến nữa đâu nhỉ:-??
hôm nay 2h chiều em đi làm 1 cái minitest toefl. Đây là lần đầu tiên em làm trên máy, cảm giác thật là khác lạ với mọi lần làm theo cái kiểu pbt. Xem nào bài reading em chỉ đc có 8/13 câu, listening đc có 6/118-} speaking thì thật là ngớ ngẩn. chưa thấy cái bài nào shit như cái bài hôm nay. Em chưa đọc xong cái đoạn reading đó, chả note đc cái vẹo j thì hết cha nó h. May mà nghe vẫn hiểu đc sơ sơ nến nói đc cái task đó8-} bài writing thì siêu củ chuố8-} thi thố thế đó
test xong chán nản mệt mỏi, em đi về bỏ luôn buổi speak hôm nay
đc cái về nhà nghỉ 1 chút lại đi chơi, mua đc cái cặp đẹp ơi là đẹp, ăn nem chua, mua nc ngòi bến NBan, thật là thích thú vãi nhái<:p

mọi người bỏ bê topic lớp ác nhỉ :D
lại post 1 bài cho nó xôm cái nào

hôm nay vừa đi thi cnxh :)) làm bài như shit í...điểm kì này chắc là thấp..toàn là 7 :((

úi toàn là 7 đẹp thế còn j:)) như tao đây chả mong 7 chỉ mong 5 cho qua thoai
thảm tới thế là cùng8-}
thế nến điểm ku cao thế đừng có kêu ca nhá:-w

Thì các cụ thời nay cũng đã dạy rồi: Hồi bé nghĩ được 10 là giỏi, giờ lớn rồi thấy 5 sao giỏi quá chừng :)). Thế cho nên là giờ cứ thi mà trên 5 là anh em ta sướng lắm rồi :))

tóm lại là chỉ hô to khẩu hiệu quyết tâm ra trường đúng hạn ko bị treo bằng và hạn chế thi lại tới mức tối đa=))

Back
Bên trên