Lớp Nga đây! Welcome!

Chú nói chẳng suy nghĩ gì, xe con mèo mà vít lên 70,80 thì có mà để người nó quấn theo chiều gió à :))
Vừa đi cùng 2 thằng bạn đi "soi gái" về :)).Soi được một em, đi với một thằng;)).Nó làm cho mình đi hết Bờ Hồ,Bà Triệu,Phố Huế,Lên bến Nhât Bản, Về bến Hàn Quốc, lại Bờ Hồ... nói chung là cuối cùng cũng biết được nhà nó,có khi vài hôm nữa có số điện thoại để liên lạc làm quen. =))

Tường chăm chỉ đi "soi gái" nhỉ :D mà bám đỉa phết đấy =))

Chú là chú lại khinh anh rồi, đúng là anh chưa có ai thật nhưng cái nv soi gái là nó đã ăn vào máu thịt rồi :)), đứa nào đi với anh mà ko soi gái thì hơi phí, và thử hỏi những ai đã đi với anh xem.:)) Có đứa nào là chưa soi chưa

hehe có tao đây tao đây:)) đi với Tường ku mấy năm nên h tao soi gái rất chi là giỏi=)) nhìn đẳng sao cũng có thế cảm nhận đc con này có xinh ko:)) pó đít lắm

oh thế đi bao nhiêu lần rồi mà ko soi đc phát nào à=))
chú kém quá chú ơi

Chú kém quá chú ạ.Anh chẳng cần phải dạy, chỉ cần nói là ối người biết cách.Chứ mà lại dạy, thì lại phải chỉ với trỏ, mà mấy kiểu đấy, mấy con nó ko táng thi hơi phí. :)).Phải tự mày mò nghiên cứu và thực hành thôi, ko còn cách nào khác đâu

chết cười vơi các chú mất thôi=)) kinh nghiệm lắm thế mà h đây vẫn tôi cô đơn Tường nhỉ=)) đùa chứ ngắm gái so hàng mà ko làm j đc thì bức xức lắm:))

Kinh bạn Tường làm tớ nể sợ quá đi ;)) hôm nay đi chơi với bạn, lượn lờ, tuy ko phải cuối tuần nhưng đường xá vẫn đông như trảy hội và hà nội đúng là càng ngày càng nhiều con gái xinh hé hé :x. Nhìn các bạn/chị/em ăn mặc xì tin sexy đi LX trông rất chi là thích mắt =)) mình là con gái còn thích nói j con trai nhỉ :">

công nhận HN lắm gái xinh thật...cơ thế mà nhìn đc thằng nào đẹp trai cũngkhó lắm nhá:)) nhiều lúc thấy con vãi cả xinh ôm thằng vãi cả xấu:)) chả xứng đôi vừa lứa j cả

Như thế thì thằng xấu mới phải quỵ lụy những con xinh chứ, và phải tao tự nhận mình là thằng rất rất xấu trai nè.Giờ tuy chưa có người yêu nhưng sau sẽ yêu một con cực xinh :))

Quá quá tham vọng í chứ =)) jk
Tường nói thế còn j cái tiêu chuẩn tuyệt vời ngày trước nữa, ko cần xinh lắm, học ko cần giỏi lắm, chỉ cần sáng sủa dịu dàng nhà hà nội ;)) hay tớ nhớ nhầm nhờ =))=))=))
Con trai ko cần đẹp lắm, chỉ cần giỏi giang, a real man to be, và còn lại được như tiêu chuẩn bạn gái ở trên là đc rồi =))

Chỉnh sửa lần cuối:
tiêu chuẩn chúng mày như thế thì bọn zai xấu gái xấu vứt hết đi đâu hả=))

Đúng là chỉ có bạn Thảo là ủng hộ ý kiến của tao. Và cái câu ở trên là tao ví dụ như thế, thằng Huy Minh nói đâu ra đấy là câu khẳng định.Vớ vẩn

thì tao chả hiểu mày quá rõ í chớ:)) có cái j của mày mà tao ko biết đâu cơ chớ=))
tình hình là ngày mai em đi thi môn cuối Nga ngố hầm xương........cho tới tận bi h em vẫn đang thả hồn cho chuyến đi Mai Châu chủ nhật này và em chưa có cái vẹo j trong đầu cả=)) thế có chết ko cơ chứ! Thế này thì mai em đi thi = niềm tin mất thoai

có thật là cái gì của Tường mà mèo cũng biết ko :-? thân thiết đến thía cơ à :-? sợ thật :))

úi chết em phải nói lại cho mọi ng hiểu
cái j lộ ra ngoài thì em biết:)) và cái j nó share với em thì em biết thoai=)) Yén béo đừng có linh tinh nhá

Back
Bên trên