Lớp Nga đây! Welcome!

học lại thì bao nhiêu tiền 1 trình í nhể?
thấy bảo học tín chỉ như bọn tôi đag học thì thi cuối kì mà ko qua là học lại luôn :(( ko có thi lại :(( chẳng hiểu có phải thế thật ko :|

Hôm qua đề toán của em cực khó, hơn tất cả các thể loại làm thử thi thử và em làm thì vô cùng chán, trả lời đại khái 1 cách như đúng rồi =(( Có lẽ còn chẳng nổi tới mức "ko biết thế nào" của mẹ Thảo. Nếu những j em đã làm hôm qua mà đúng hơn 50% và em ko thi lại thì đúng là may mắn gọi bằng sư phụ 8-}:(

tóm lại là thi xong rồi vứt cha nó đi, tao còn sợ phải thi lại pháp lí...cái nối mơ hồ này đã trờ lại trong tao khi tao thi toán xong
mà mấy hôm nay tao khổ quá mày àh, thành cai xây dựng với thành thợ xây mất rồi........huhu

khổ chưa em mèo bi h thành phụ thợ xây à :D chịu khó tí ko thì bố mẹ mày lại phải nghỉ việc để trông thợ hehe

úi xời thì nhà mày làm gì có ai ở nhà mà mày chả phải là cai.Thôi chịu khó vừa cầm quyển sách mà ôn vừa trông bọn thợ xây xem chúng nó có đút cái gì ko.Chịu khó vài hôm ý mà :))

trông thợ xây cứ thấy sợ sợ thía nào í :-s nhỡ nó có làm gì thì mình cũng chịu

Yến beó nói j thế, làm j là làm j:)) bọn nó thằng nào lười biếng câu h tao chửi chết, bắt đi làm ngay:)) chúng nó ngoan í mà.....thế nên là tao xử đc hết....có những hôm còn cả mấy anh thợ hàn nữa cơ......vãi chưa
àh mà hôm qua nhà tao bị thổi còi vì xây dựng trái phép.....chết cười, tao còn chiến nhau cả với 1 đống quan chức địa phương=)) nghĩ lại vẫn thấy hài hước.....đúng là chỉ như lỗi vượt đèn đỏ, có cái éo j to tát đâu=))
tao vừa đi thi KTCT về, cũng ko tồi tệ lắm...xong 1 môn nữa

Các cô các bác vậy là cũng sắp xong rồi nhỉ, bọn tớ ngày mai mới bắt đầu thi,mệt lắm nhưng phải cố thôi.
Hô vang khẩu hiệu: Quyết tâm ko thi lại, quyết tâm ko học lại, Quyết tâm, quyết tâm!!!!! :))

quyết tâm ác quá nhỉ :D
thứ 2 tuần sau thi KTCT :-s sợ quá

xem Tường ku hô to khẩu hiệu chiến tới mức nào nhá=))

Môn thứ nhất được 8,13 rồi.Vậy là 1 môn đã qua, còn 6 môn nữa, cứ chờ xem sao :))

uầy đc 8.13 cơ à :D hổ báo quá :D môn gì thía hả tường ku?

Tin học văn học là cái vẹo j8-} có mà mày thi tin học văn phòng thì có
Tao còn 2 môn nữa căm thù cái CNXHKH...chúng mày có học cái đó ko

À ừ tớ nhầm :), khổ cái lúc đấy cứ nghĩ đến từ học nhiều quá nến viết nhầm, bảo Thảo sửa đúng rồi đấy :)).Thứ 2 này thi Khoa Học Quản Lý, vật vã 360 câu hỏi ôn thi mà chưa ôn được câu nào vào đầu

còn có câu hỏi ôn thi là tốt lắm rồi đấy...còn kêu gì
to mèo: tao cũng phải thi môn đấy mà :)) nhưng mà tuần sau thì phải

Trường Tường ku lắm môn nghe hay ho nhờ:)) tao chưa nghe tên bao h cơ=))
aniwei tự chúc mình mai thi tốt ( h còn chưa có cái j trong đầu)....chúc Béo thi tốt nữa nhá, còn đứa nào mà mai thi thì thi tốt hết:))

Back
Bên trên