Lớp Nga đây! Welcome!

Ơ cái em Trinh, con gái 18 con trai 20 chị ạ, đấy là luật =)) khuyến khích cái j mà khuyến khích :)). Thầy tao giảng là ở UK 16 tuổi cả giai lẫn gái tèn tén ten đi cưới chồng lấy vợ đc rồi nhỉ, bạn nào máu me thik lấy thằng trẻ con thì chạy sang đấy ;))

Thi trắc nghiệm máy tính vui mà, thi xong cái, bấm 1 phát là biết ngay mình chết hay mình sống, ko phải lăn tăn nghĩ ngợi :)) chẳng phải viết lách mỏi tay như tự luận, học cũng ko cần học thuộc lòng, bàn bài thoải mái :x. Đại khái em đã qua 2 môn trắc nghiệm ấy 1 cách vui vẻ nên thấy nó dễ thương =)). Hôm tới thi toán mới gọi là chết, chưa thấy cái môn nào ác mộng hơn môn toán cao cấp =((

Ơ cái em Trinh, con gái 18 con trai 20 chị ạ, đấy là luật =)) khuyến khích cái j mà khuyến khích :)). Thầy tao giảng là ở UK 16 tuổi cả giai lẫn gái tèn tén ten đi cưới chồng lấy vợ đc rồi nhỉ, bạn nào máu me thik lấy thằng trẻ con thì chạy sang đấy ;))QUOTE]

Muốn quá đi ấy chứ, chỉ tội không có vấn đề đầu tiên mà thôi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ai bảo mày thế, vớ vẩn. Ở UK tuổi legally having sex là 16, còn cưới là 18!
Nhưng mà.. bạn nào thích sang Pháp hoặc Hàn ý, 15 à? Hay 13 j ý, chả nhớ nữa ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế các bạn đã lớn đến mức nào rồi mà cứ đòi cưới vợ cưới chồng kinh thế.Thế ai muốn nhất nào nói ra cái xem sao :))

h cái topic này chuyển sang chuyện chồng con àh=))
đúng là pó chiếu thật í
lát nữa tao đi học phụ đạo toán cao cấp có biết cái j đâu mà cũng đi học cơ chứ...chả hiểu là thi thố thế nào...ôh mai got

té ra là em mèo đi học phụ đạo toán rùi, thảm nào mình buzz mà ko thấy í ới gì cả :))

tường máu lấy vợ thía cơ à :)) sợ thật ;))

Hehe uhu thế chắc bạn nhớ nhầm sang cái having xxx là ko bị đi ở tù =)), nhớ đại khái luật là nam nữ bằng tuổi, dù sao nó cũng tân tiến hơn nhà mình, ko như các bạn trai VN mót lấy vợ mà phải chờ rõ lâu, lại phải ghen tị với các bạn nữ, nhỉ Tường nhỉ ;)). Con gái ở đây trừ em Trinh chíp hôi ko thèm chấp thì đủ tuổi hết rồi, thích cưới khi nào chả được cần j phải lăn tăn mà muốn mới chả ko =))

Tớ có nói tớ lấy vợ đâu nhỉ:)).
Mà Huy Minh ơi mày chịu khó spam bài thì nó dài một tí ko đến lúc treo nick thì lại hỏi tại sao :))
Trinh ku sang bên kia cũng học luật nhanh nhỉ ;))

Thảo mèo đi học phụ đạo Toán cơ à ? Thế mày đã học Toán Thống kê Xác suất chưa, chỉ cho tao phát, điểm điều kiện bây giờ toàn 4 với 5 chán quá.
Sao Trinh lại tìm hiểu kỹ thế nhỉ ? :-??

mới học toán cao cấp 2 thôi, chưa đc học thống kê xác xuất đâu mà hỏi hehe

nghĩ tới mấy môn đó mà đã thấy khiếp
nhà tao lại đang sửa nhà đập phá linh tinh hết cả lên, khổ thế ko biết. Suốt từ sáng khoan cắt bê tông phá cái trần nhà eo ôi khiếp khủng......h cả cái phòng trên tầng 2 toàn gạch là gạch bẩn thỉu ko tả đc! Tao lại sắp thi chứ, đợt này chắc chả học đc j khéo kì này thi lại 1 cơ số môn thì bỏ mẹi tao

mai chắc chắn là mẹ phải đi di cư rồi...nhưng chưa biết là sẽ đi nhà ai8-> hay là sang nhà con nhỉ?thế có mình con ở nhà thôi à

Có cả papa :). Mai con gái sẽ rước 1 bạn gái giỏi toán về dạy dỗ toán cc :). Hôm nay đi học phụ đạo mệt hết cả ng`, phát hiện ra bt phổ thông học rồi thì còn ok tí chứ mấy cái đh dạy thì ko biết j 8-}. Mẹ có thik thì sang cũng ok ;)

các bạn học hành toán thía nào rùi??? ok ko?
to em bò: anh sắp phải thi 1 môn có tên gọi là địa lý kinh tế :)) giống cái môn của anh Hải ly lắm cơ...đúng là cùng là địa lý có khác...giá mà hồi xưa anh hải ly dạy mình chịu nghe giảng thì hay biết mấy =))

Hôm nay tao đến nhà 1 con bạn cùng lớp di cư từ 8h sáng tới 6h tối, nóng quá học đc có chút ít mà tóm lại thì cũng ko đc nhiều mấy:(( phát này đời tao thế là TXD rồi, còn có 1 hôm nữa ko đỡ nổi

mày ơi, hỏi khí ko phải phát TXD là cái j???? đọc đek hiểu j :-S nghe wen wen...
Thôi các bạn cố lên..
đi đâu cũng thấy thi cử...

Back
Bên trên