Lớp Nga đây! Welcome!

bố khỉ chúng mày thế mà cũng đòi học toán àh=)) tập xác định chứ còn cái vẹo j khác nữa=))
chúng mày pray cho tao thoát toán ngày mai đi sợ vấy

Con Trinh nó biệt xứ đã lâu ko biết tập xác định cũng ko trách được8-X: 8-X:
Đằng này Yến mà cũng ko biết thì ;)) ;)) ;))
Còn con mèo mày mà ko qua, *** cho mày đi ăn nữa [-o< [-o< .Sướng nhé

Hik con cũng sợ quá :-ss, toán với tiếc =((. Hôm qua đứa bạn nó đến dạy cho 1 buổi để nắm lại những cái cơ bản nhất có thể, đến bây h lại bắt đầu run như cầy sấy :((. Mà cũng nản chẳng muốn học :(. Mai ko hiểu thi kiểu j nữa, thật là mệt mỏi :-<

cái gì mà dễ thía??? mai tôi thi nè :( HM thấy dễ chắc điểm cao lắm nhỉ ;))
đây là môn tự chọn của tôi đấy, ko hiểu sẽ tính vào điểm trung bình như thế nào đây...
dù sao thì mai cũng lên thớt với cái môn nè rồi

to mèo: tại đùng 1 cái viết tắt TXD nên là ko nghĩ ra :| dạo này máu lên não hơi chậm :)) thông cảm

tao chưa từng nghe tới cái môn địa lí kinh tế học ở trg tao bao h...ko biết là nó thế nào.Hình như về sau có cái môn còn chuối hơn là lịch sử các học thuyết kinh tế cơ;;) tha hồ mà nghiên cứu này nọ hohô
h học toán mai thi đây ghê quá

Điểm của tớ cũng không cao lắm, chỉ có 7 điểm thôi. :D
Chẳng qua có 10 cái đề, mỗi đề 4 câu, mình mà học thuộc hết thì chẳng sợ gì cả. :D Tất nhiên có mấy câu mình phải phịa thêm nữa :D
Mọi người chắc sắp thi xong hết rồi thì phải ? Không khí học hành đang lên cao quá.

Tao còn chưa thi được môn nào đây này lấy đâu ra mà xong.Bắt đầu từ cuối tuần này sẽ chinh chiến với các môn.CẦu trời là sẽ qua

hỏi thật một câu nhé: Trường mày dạy trâu bò hả Huy Minh học ko được nghỉ hè thì còn gì là học

HM nói cái jề thế......ko nghỉ hè á=)) hay là chúng mày đi tập quân sự.Mày phải thông tin cho nó chính xác chút chứ làm j có cái vẹo j mà ko đc nghỉ hè.Tao còn đc nghỉ tới hơn 1 tháng cơ mà
bào cáo các bác là em thi xong toán rồi...chả biết thế nào=))

thi xong thì làm bài ntn?
hôm nay tao cũng vừa thi địa lý kinh tế xong...làm chẳng đến đâu cả.chán

khiếp nghỉ thế thì còn gì gọi là nghỉ :)) sao lại 3 kì nhỉ?

học thế thì giết nhau àh...chắc học xogn kì 3 ko còn nhận ra HM nữa=))
làm bài thế nào á?ko biết luôn....thế mới tài tình

Tài cái đầu mày, thi ko biết mình làm thế nào thì mày học làm gì ;)).Phải ước ước xem là khi nào mình phải đi học lại chứ =)).

thi lại mất có 15k thôi HM à=)) rẻ chán
mẹ làm xong ko có đáp án làm sao biết đc mình đúng bao nhiêu % mà tính mới chả toán...shit

Back
Bên trên