Lớp Nga đây! Welcome!

Uh mai là cái môn Khoa Học Quản Lý, lo quá, ko biết phải thi thế nào để có thể qua được đây.Mà buồn cười lắm nhá, hôm qua đang thi ở phòng tao có con giám thị phòng bên cạnh chạy sang bắt phao.:)).Nhìn ra mới biết là cái phần lối giữa 2 phòng của bọn tao no bị rách cái giấy dán kính bà Giám thị phòng bên nhìn thấy chạy sang bắt, nhưng đếch bắt được :))

CNXHKH kì này tớ cũng định học, hình như chuối lắm hả, rồi còn cả Tư tưởng Hồ Chí Minh với lại Lịch sử Đảng nữa cơ mà. :D

bên trường Minh được chọn môn cơ à :D mấy môn mác lê là bắt buộc mà

GHét cái ông Mác Lênin, toàn bắt bọn mình học mấy cái môn chuối củ
Mà Trường Tường ku đúng là hoành tráng vãi nhái, chết cười=))

T___T Mãi mới thi xong. Chạy qua chào các em 1 câu. Hie hie hie :D

anh Hoàng ẩn dật 1 thời gian h lại quay lại đú đởn với bọn em à=))
trường HM pro nhỉ? hình như ở trường tao ko có tiết mục đc chọn môn học mà trướng dí cái j thì học cái í:))

thì trường nào mà chẳng thế, có được Tây hóa như trường thằng Minh đâu.Nhưng trường tao thì lại có nhiều môn nó lạ thôi

trường tôi đc chọn 2 môn tự chọn, còn đâu các môn khác là bắt buộc :)) nếu mà chọn đủ 2 môn tự chọn thì phải học 9 môn 1 học kì...chẹp nhưng mà chen bẹp ruột mới vào đc mấy lớp tự chọn đấy :-s
hãi

anh đã hoành tráng bước ra từ CNXHKH:))
thi xong rồi còn 1 môn nữa thôi

2 môn tự chọn này là 2 môn học trước để rút ngắn thời gian ra trường í :D chẳng hiểu
hôm nay vừa thi xong kinh tế chính trị :| cố lên còn 3 môn nữa :((

nói chung trường HM là pro nhất, ko có nghỉ hè mà thành học kì 3=))
mà trường mày học mấy năm hả HM

àh quên mất chưa kể cho chúng mày nghe chuyện hôm nay của tao. trưa nay tan học về đi trên NCThanh, ngã tư daewoo í...tao quẹo xe sang phải 1 chút, thế là có 3 thằng cân 3 nó đâm vào tao, rồi tự quay ra đuờng=)) tao quay lại nhìn thấy buồn cười quá, thế là tao với 1 chị nữa đèo nhau phóng thằng luôn, để 3 thằng nó kềnh ra đường=)) ko biết là có sao ko

Mày đi thế hơi liều đấy Mèo ạ, thế nhỡ mà chúng nó đuổi theo táng 1 trận thì ai giúp:)).
Hôm nay thi xong, tổ sư nhà nó chứ, thi kiểu gì mà toàn câu hỏi ko có trong phần ôn tập.May mà được 6,4 tổng kết cả năm >5,0 qua rồi :))

cái kiểu học 3 năm rưỡi là xong thì ở kinh tế cũng thấy quảng cáo suốt :)) nhưng ko hiểu là có thực hiện đc ko vì làm gì có thi lại...trượt là học lại luôn...thế thì ko biết bao h ra trường đc đây =))

tao đoán lúc tao té đi mất hút thì chúng nó cũng chưa dạy đc đâu=))
tao còn có cái môn pháp lí đại cương ko hiểu là có đủ 5 để pass ko đây...sợ quá, thi lại vỡ mặt

Hé hé mẹ tổ lái vãi nhái =)) thực ra mà nói, thằng nào đâm vào mẹ ko lăn ra đường hơi phí =))

Trường tớ bây giờ không phải học lại nữa, thi trượt thì chỉ phải thi lại thôi :D nhưng mà thi lần hai cũng bằng tiền học lại rồi :D
Thảo mèo tổ lái phết nhỉ, chắc lên xe là cứ tầm 70, 80 mà vít =))

Back
Bên trên