Lớp Nga đây! Welcome!

uí dời 5 tới 6 môn á:)) mày bị điên hở HM
ở trường tao í trong 4 năm học mà thi lại quá 3 môn thì ko đc làm luận văn đâu8-} phải thi tốt nghiệp đó vớ hết cả mặt í chứ

học tín chỉ hình như k có thi tốt nghiệp thì phải :-?

Đùa topic lớp mình chuyển thành topic thi cử là okies lắm, tớ biết là còn các bạn chưa xong nhưng chúng mình cũng bàn tới chuyện đi chơi là vừa rồi nhỉ :x. Thế tóm lại bao h tất cả mọi người thi xong, chúng mình cùng đi chơi 1 chuyến nhé ;)). Nói chung cũng chẳng nhất thiết cứ bàn tới sapa đi lâu ngày làm j cho xa xôi + ko khả thi, đi đâu đó 1 ngày cũng đc mà, mọi thứ nó sẽ dễ dàng hơn nhiều :). Rồi sau đó 1 thời gian ta lại đi tiếp, 2 3 trận như thế là thành đi với lớp 2 3 ngày =)). Cố gắng thi cho đàng hoàng nhanh nhanh đi chơi đê :*

1 ngày thì đi làm j ở nhà cho mát:))
ít nhất 2ngày 1 đêm

tao cũng máu 3 ngày lắm nhưng mà con Pit nó bảo ảo tưởng
tại nhiều đứa ko đi đc
tóm lại là ít nhất tối thiểu là 2 ngày 1 đêm

xí xớn một tí, mặc dù ko đc đi
Công nhận là đi 3 ngày là ảo tưởng thật, 2 ngày thôi mà khéo khối đồng chí đã phải ngồi nhà rồi ấy chứ. Còn đi 1 ngày hả, tớ có gợi ý thế này: cả lũ kéo nhau ra Thủ Lệ zoo mà đạp vịt :)) j/k
Nói chung là dài ngắn hay đi chỗ nào ko phải là vấn đề quan trọng đâu, miễn là đi đông đông là vui tuốt hì hì... :D
Muốn về với các bạn quá, ngồi mốc mặt ở cái thư viện này chán ko mửa đc.

heiza Na béo xí xớn ghê nhỉ:)) ngồi bên đó mà hóng sang bên này, thương NA quá;)) thôi cố mà kiếm tiền, năm sau về tha hồ mà đú nhá
mà sao HM lại mổ mắt làm j cơ chứ? để cái mắt này trông điêu điêu mới thích=)) mà nghe nói mổ xong nó lại bị lại chứ có okie mãi đc đâu

mổ mắt thì hơn 1 tháng phải ở trong nhà...tránh tiếp xúc đủ thứ đúng ko nhỉ :-?
thấy mẹ tao bảo là có cô bạn có con gái mổ, mổ xong mắt tinh nhìn đc cả mưa phùn hehe =))
tuy nhiên là k phải mắt ai cũng mổ đc thì phải :-?

Chờ HM thi xong đi chơi đã, rồi cu đi mổ mắt ;). Gớm, đi chơi chứ có phải đi thi bắn súng đâu mà cần mắt tinh [-x, bao lâu nay đeo kính có lọt khỏi mắt cái j đâu, còn lỡ có cái j hay lắm lắm mà lại quá bé thì các bạn nhìn hộ rồi miêu tả chi li cho ấy là đc chứ j :))

Đi 2 ngày thì ko phải là qua đêm ở ngoài chắc? Bao lâu nay ko đi đc sapa chỉ vì mấy vụ phụ huynh này. Nói chung là flexible đi 1 chút, cố gắng thì đi đc 2 ngày, còn ko thì 1 ngày cũng vui rồi hehe ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
thế tóm lại là mày có đi ko mà cứ đòi 1 với chả 2 ngày...hừm

Đã bảo rồi: " Bàn chuyện đi chơi bàn mút chỉ, tính chuyện đi chơi tính cả đời" Cấm có sai mà.Mấy đứa ko đi thì cứ hóng, để cho ai đi phát biểu đôi nhời xem nào. Giờ thì 1,2 naùy ko quan trọng bằng việc đông hay vắng hiểu chưa

HM nói chuyện chán vãi nhái =)) chết cười =)) thật ko có tí tinh thần xây dựng nào =))

bố chú HM chứ.......chú vừa bảo là thi xong mổ mắt ko đi, h lại phát biểu xanh rờn thế nào cũng đc=)) thật là ko đỡ đc

Back
Bên trên