Lớp Nga đây! Welcome!

Bố chú, thế chú có đi ko mà chú cứ phát biểu lên phát biểu xuống thế.Ai đi thì người ấy tự có ý kiến riêng, còn ko đi thì ý kiến ý cò gì vớ vẩn

túm lại là pó toàn tập với HM
mổ mắt thì mổ lúc vẹo nào chả đc đi chơi đi

chắc tại vì HM đc nghĩ giữa kì ít quá nên phải tranh thủ mổ mắt...thế mổ ở chỗ nào thía? mấy xiền để tớ còn tham khảo :D

Tớ mổ ở viện mắt, nếu có bảo hiểm thì mình chỉ tốn có 3 triệu thôi. :D còn nếu không có thì phải 10 triệu cơ. :D

ơ mình cũng có bảo hiểm :D thế bao nhiêu độ thì đc mổ vậy?

Hehe hôm nọ em bò nghe ai đó nói vụ đi Tam Đảo, mọi người tường thuật lại cái nhờ :D

ơ hơ tình hình là chưa có j sure cả
Pit đang xem xét Tam Đảo or Việt resort ở hòa bình
các chú cho ý kiến đi

Đề nghị với em Bò cũng như các bạn khác là thế này: Lần sau có đi chơi với lớp thì dẹp người yêu sang 1 bên nhé, chứ đang đi như hôm trước là cụt hứng lắm đấy.
Còn vụ đi chơi tao vẫn giữ nguyên ý kiến: Tam Đảo

Sao chú cứ như từ trên trời rơi xuống vậy.Thế ko thấy là mọi người đang bàn chuyện đi Tam Đảo hoặc VietResort à, phỉa đọc kĩ một chút chứ

ơ mà HM lắm vẹo nhỉ, có đi kéo đâu mà ý mới chả kiến:))
báo với cả nhà là sáng nay em đã gặp đồng chí Khanh ku, tối vừa đi chơi với em Trinh ku về...khá là vui vẻ^^ CHết cười Khanh ku hôm nay bị bọn bạn cấp 2 của em nó trêu=)) ngượng vãi nhái

ngượng éo gì, tao thấy có gì đâu gặp thì làm quen bắt chuyện, bình thường thôi :)).

ai tên là làm quen bắt chuyện=))
bọn bạn tao nó mất dạy lắm, nó thấy trong cổng nhà tao có xe máy lạ=)) nó đọc ầm cái biển số đó lên=)) rồi là nó giả vờ vào nhà tao, xin cái tăm để xem mặt thằng ku=))........thấy kể là K ku nhát lắm chỉ đc mỗi cái to cao=)) vãi nhắng

cứ nói bạn K thế nó lại ngượng bỏ chạy đi bi h :))
ai bảo bọn bạn mày cũng thâm cơ...

thế vụ đi tam đảo là thía nào? thấy pit bảo khoảng tầm cuối tháng 7 đi à?

Thế còn là bình thường, chứ cho bọn bạn mày mà gặp mấy thằng bạn tao thì quả là vô đối, bạn gái vào nhả ngồi, mấy thằng cứ cởi hết cả quần áo ra, vậy theo mày liệu có đỡ được ko :))

Khanh ku đã về rồi à ? Vui phết đấy :D

Thế còn là bình thường, chứ cho bọn bạn mày mà gặp mấy thằng bạn tao thì quả là vô đối, bạn gái vào nhả ngồi, mấy thằng cứ cởi hết cả quần áo ra, vậy theo mày liệu có đỡ được ko :))

Nham nhở :nono: , đã cởi áo lại còn cởi cả quần ra nữa, đúng là vô đối, thề có Tường ku trong đám đấy không =))

Back
Bên trên