Lớp Nga đây! Welcome!

Chuyện làm sao mà vắng đc chứ:))
chết cười HM....tao đã chả thấy ai đi chơi buổi sáng rồi, h thêm cái khoản karaoke này thì vô đối quá

Biết câu trả lời của mày là chống cháy rồi, thôi thì cho mày đỡ ngại một hôm ko hỏi thêm nữa:))

ơ HM học tiếng Trung à :)) thế thì mang sách vở đến khanh ku phụ đạo cho :))

Em cũng đang chuẩn bị đi học thêm tiếng Trung, ở nhà bà già suốt ngày cằn nhằn bực mình đíu chịu được

úi dời các chú dạo này máu thế nhỉ=)) học tiếng Tàu bựa mới ghê chứ:))

Tao bảo này ... có ai biết hàng karaoke ở Trần Hưng Đạo, gần seventeen ko ??? Thấy bảo ở đấy cũng khá đắt ah ??? Lớp mình có nên đi đến đấy ko nhỉ ???

đắt quá thì thôi mình đi bar khác cũng đc mà
tao thấy cái bar Thùy LInh khá là okie í mà

Thấy con bạn nó bảo ở chỗ Cửa Đông có 1 Bar Pro lắm, thấy hình như là 70-80 1 tiếng hay sao ế.Ko nhớ rõ tên nó là cái khỉ gì nữa

Thế cái "thấy bảo" của ấy đã biết rõ địa chỉ chưa ???
Cái karaoke trên Trần Hưng Đạo đẹp lắm ... nhưng tớ cũng ko biết rõ là có đắt ko ??? Cái đợt trc là có khoảng mười mấy đứa đi, ăn uống bét nhè lại còn gọi 2 chai rượu tây mà đứng lên hết hơn 1 triệu ... Thế là đắt hay rẻ ???

À thế là rẻ so với người giàu còn cực kì đắt cho những kẻ hết tiền =)).

chết cười cái câu Tường ku=))
đùa chứ đi chỗ hoành quá lúc đứng lên thanh toán thì chít;))
tao thấy cứ tầm 100k /h là đc roài...mặt bằng chung là thế thì phải
nghe nói ở Mĩ Đính í hơi xa 1 chút có cái quán mới mở cũng pro mà chỉ có 70k thoai

To Mèo : Mày bị điên ah ??? Giữa lòng thủ đô đầy quán ko đi lại còn đòi ra Mỹ Đình ... Tao chịu mày luôn ...
Tao biết đi đâu rùi ... Đi hát trên Hàng Chuối cũng ukie ... thế là xong vụ quán xá nhá !!!

Miễn bình luận, nghe lời bạn Loan là oki hết.
Con Mèo mày dắt lên Mỹ Đình thì khác gì mày trêu ngươi tao hả mày.Mày có biết nhà tao với Mỹ Đình là 2 đầu Hà Nội ko mày

thì đó là tao chỉ nói là có cái quán sành điệu đó mà=)) chứ ai bẩu là lên tận đó hát đâu......nhìn quảng cáo thì đẹp lắm, cái hồi nó khai trương í khuyến mãi chị có 30k thôi:D khổ em nhìn cái chỉ đường lằng n hằng quá em éo thèm đi nữa=))

Chúnng mình sẽ đi hát ở Jaguar trên Hàng Chuối ... tớ thấy bảo hát ở đấy ukie mà ko đắt đâu ... Tại bọn mình có uống rượu đâu mà đắt nhỉ !!!

Các bà thác loạn vừa thôi, Ken sao mà nghe kinh thế, nếu như thế thì thà mày gọi chai rượu ra con hơn là mày gọi mấy thùng ken đấy Mèo ạ

Back
Bên trên