Lớp Nga đây! Welcome!

1 mình thì chưa chắc đã hết nhưng mày xem là mấy mình.Thôi nói chung là cứ đến đấy rồi sẽ biết xem uống gì

buồn cười hôm qua đang xem bóng đá với thằng Vinh, nó vừa nhắn tin cho thằng bạn rủ tí nữa đi xem đua ko=)) bố khỉ vừa message delivered thì nó gỡ hòa 1-1=)) đúng là ko còn j để nói 8-}
lớp mình có mấy đứa bia rượu đâu.........toàn lo mấy cái vớ vẩn=))

Pó tay với Tường + HMinh lun ... Hum nọ đi chơi đấy ... có uống đc mấy đâu mà tinh vi ... =))

Bố khỉ chú còn chưa biết được hết đâu HM ạ :)).Mà hôm trước là tao cũng có đi đâu cơ chứ :-/

tao còn chưa biết hết Tường ku thì làm sao HM đòi biết đc=)) pó nhít lắm
mai 7h ams nhá<:p thích thú quá cơ

Ai lại bỗ bã kể trước bàn dân thiên hạ thế cơ chứ:)) HM đúng là thiếu tế nhị quá đáng=))

Ối giời kể cho chúng mày nghe này
Tao với Ú tầm 6h20 đi măm tối, lên Trần Hưng đạo ăn mì vằn thắn<:p vừa cho đc miếng mì đầu tiên vào mồm thì trời mưa=)) và như chúgn maỳ biết đó mưa vãi cả to........thế rồi lại đi mưa về Ams vì tình hình là Đồng Thanh đã đặt phòng karaoke roài:D mãi sau huỷ đc lịch đặt, tao với Ú đi về......Con đg về nhà tao cũng thật là gian nan khi đg chó nào cũng ngập khủng khiếp..........sau hơn 30 phút mò về đc tới nhà.......kết quả là nó ở nhà tao đêm qua:D vợ chồng tao đc 1 đêm kongủ:))

Mẹ con mèo, thế mà con dụ khỉ tao sang, làm tao đi được qua cầu đuống gần nhà thôi mà đã ướt mẹ nó hết quần áo rồi.Giờ thì lại tiếp tục ốm. X-(

Thì khổ lúc đó vẫn tinh thần là đi mà;)) độ 15 phút sau nó mới mưa to khủng khiếp chứ,............may mà hủy đc hợp đồng đáy
Thế Tường ku ở nhà nghỉ ngơi cho khỏe lại nhá;)) ko ốm vợ nó thương nó ốm theo thì bỏ ***:))

Thế đặt phòng thì cũng phải đặt tiền lun ah ???
Khổ thân bạn Tường ... mưa to thế mà cũng cố mà đi ... thật pó tay với bạn ...

lâu ko vào post bài ở HAO :D
tình hình là đang bị ốm :( chán đời ghê...trời thì nắng to vỡ đầu chẳng đi đâu đc, mà bố mẹ cũng chẳng cho đi du lịch nữa chứ :((

Back
Bên trên