Lớp Nga đây! Welcome!

Khanh ku còn đợi HMinh chén tạc chén thù mới ra đi đấy:)) Bạn với chả bè thế đó

uhu đi nào đi nào, nào thì mình cùng lên xe ô tô, nào thì mình cùng đi tam đảo:))

Mày đã hát sai lại còn thích hát, phải là thế này mới đúng E hèmmmmmmmmmmm.
Nào mình cùng,đi chơi nhé nào mình cùng lên ô tô.Nào mình cùng đi chơi nhé, nào mình cùng đi Tam Đảo chứ :))

uhu thì nào tao có xem cái Hành khách cuối cùng đó thê nào đâu
nhớ có cái bài hát ngu ngu đó j mà nào mình cùng lên xe bus, nào mình cùng đi chơi nhé hay cái vẹo j í;))

Thứ 7 này lại hẹn hò ở Ams đấy! Lần trc CN lần này đổi sang T7 hi vọng là số đỏ hơn 1 chút:D
Đa số là 13 đi học hết NA aà! Thế Na béo còn dc nghỉ lâu ko

Đâu đâu, ảnh đi chơi đâu, sao thấy có mỗi mấy cái lẻ tẻ thế??? Post lên blog phát để anh em chiêm ngưỡng cái 0:)
Tớ á??? Tớ đc nghỉ 1h20' tính từ bi h :-< . 1h có lớp roài hehe :p
Tình hình là tớ làm qué gì có hè mà nghỉ lâu với chả nghỉ ngắn:-w

NA ơi con Pit hư đốn, 1 đống ảnh ở máy nó mà chả chịu up lên cho anh em j cả x-( Tớ đây cũng chả có cái nào, tức quá tức quá

àh hà Loan gửi off là 8h sáng thứ 7 tập trung ở cổng Ams
tất cả mọi thứ đã sẵn sàng hết rồi<:p chỉ chờ chúng ta khơi hành thôi<:p

ai bảo NA béo ko chịu về cơ chứ! lần này có vẻ đi đông hơn cái hồi đi CHùa Thầy năm ngoái đó NA àh<:p Ôi nghĩ cảnh lên đường đi Tam Đảo mà thích thú quá:))
Bọn tớ sẽ chụp nhiều ảnh, up lên blog cho NA béo tức nổ mắt nhá:))

đã đc đi chơi rồi mà còn up 1 đống ảnh cho những người ko đc đi tức nổ mắt nữa [-x con mèo này thâm quá [-x

nhưng thui cố gắng đi vui vẻ vào và chụp nhiều ảnh để còn miêu tả lại toàn bộ cuộc hành trình chứ :D

p/s: lâu lắm mới post ở topic lớp :p

ơ Yến hâm này sao lại nói tao thâm hả....chẹp chẹp chả có tinh thần xây dựng j cả;)) chỉ hơn 1 ngày nữa thôi là đc lên xe đi với các bạn rồi thích quá thích quá

----------

chuyển sang sáng CN 6h cổng AMs nhá! Đi về trong ngày luôn nhá! Như thế thì sẽ có đc nhiều ng đi đc hơn
Các chú nhớ đúng h nhá!

Mai bọn mày phải đi đấy ... Tao đặt tiền xe hết rồi ... ko đi ko đc ...

chuyến đi hôm qua đúng là tra tấn thể xác tao dã man, về tới nhà ko ra hồn ng nữa:(( anw đú đởn với các chú là tao sướng lắm sướng lắm<:p
năm sau là lớp mình đi Đà nẵng nhá<:p

ối dời HM nói sai rồi:(( Lúc lên núi, ông lái xe bảo tao lần đầu ngồi.....nhìn cái đg ngơằn nghèo còn choáng hơn! Lúc xuống xe chả nôn mật xanh mật vàng còn j....kinh tởm

Ảnh thì là máy của Trân, nên đợi Trâm post ảnh lên thôi.
Đường đi Tam Đảo là ngắn đấy, chứ còn lên Sapa còn ngoằn ngoèo hơn :D thế thì đi thế nào được.

Back
Bên trên