Lớp Nga đây! Welcome!

hôm nay đã mùng 3/11 khửa khửa, chúc gì nhỉ.Thôi thì con gái hảo ngọt, cứ chúc là xinh hơn dễ thương hơn thì chắc là thích nhỉ ;));))

sao lại 3/11 nhỉ :-? rõ ràng là đang tháng 10 mà tường béo :)) có sự nhầm lẫn gì chăng hehe

a uh quên quên, khổ tại tháng 10 này nhiều sn quá nên cứ muốn nó qua đi thật nhanh, ai ngờ giờ vẫn chỉ là tháng 10 :((

Thaoi Tường ku cứ nhớ SN tao 19/11. Nhớ mang quà lên trại lính tặng tao nhé! Ko thì 12h đêm nhớ sms cho bạn cái cho hào hứng nhé! Yêu yêu<:p

Sn tớ bạn Tường có phải tặng j đâu mà nhầm là 3/11 ... Bạn bè thế đấy !!! Thật đáng buồn lòng ...

bây giờ mấy giờ rồi còn vật chất hả bạn Loan ;)). Người ta đến với nhau chủ yếu là bằng tinh bạn chân thành và một tấm lòng rộng lớn đó bạn ạ :))

Chào mọi người, tớ đang cần mọi người giúp đây. Tớ đang chuẩn bị một bài presentation về du học Mỹ cụ thể là học thạc sĩ, và đang cần thông tin về thủ tục hồ sơ. Mọi người giúp tớ nhé. Có càng nhiều thông tin càng tốt, tin gì cũng được. Mà cho tớ nick của NA với ,tớ còn tiện hỏi kinh nghiệm để cho bài nói thêm sinh động.Thanks!

bạn Châu lặn hơi bị im tiếng đấy, giờ mới thèm chào hỏi mọi người à :-?

Mốc meo hết cả rồi

Chuẩn bị 20/11 thôi anh em ơi,chúng ta nên thảo ra kế hoạch sớm để còn đi nào.Hôm đấy chúng ta có nên đi đú ko nhỉ \:d/

Chỉ vì muốn xem cái font cmsn của Hao mà chạy vào đây câu bài :p lại thấy lớp mình sắp tụ tập ăn chơi, sao mà thích thú thế :X
Sắp sang 19 tuổi dzồiiiiiiiiiiiiiiiiiii :)):)):))

đú đởn nhờ, đấy là chỉ là ý kiến của tớ thôi, có bạn nào thèm cmm đâu

Tình hình là hum đó tao đang trên trại! Lớp mình đi sớm hơn đi

sớm cái vẹo éo gì, có ai thèm lên để bàn bạc đâu mà sớm với chả ko sớm.

Khặc khặc... cái topic này vắng như chùa Bà Đanh, tình hình là mọi người có vẻ mất thói quen vào hao roài. Vào blog lớp mình mà lập entry mới, may ra mới có đứa thèm nhòm qua.
Bi h tớ mới biết Châu cũng lên hao nhá. Hoành tráng vật!

Na ơi cho tớ số phone của bố ấy đi tớ đang làm bên dược nên có gì phone cho bác để nhờ vả cái nào

bạn Tường chỉ đc cái tranh thủ là giỏi:)) Cơ quan bố NA thuộc khu vực gần nhà tao đó=)) để cho tao đê

Thôi được rồi nếu mày vào làm thì tao nhường lại cho mày đấy :D. À mà này tao tính rồi thứ 7 tức ngày 17 đi thăm cô Minh có gì mày tổ chức sinh nhật luôn đi ;;)

Back
Bên trên