Lớp Nga đây! Welcome!

Nói chung là cái vụ 3 Đảo làm tao sợ phát khiếp í
Quên ko nói cho chúng mày nghẹ là, cái Loan đưa thuốc chống đi ngoài thay cho thuốc chống say xe cho tao:)) thế là cả lũ uống nhầm, nôn thốc nôn tháo=))
còn vụ ảnh ọt, chưa lấy đc hết. Khi nào đủ thì up lên 1 thể cho các bác ở nhà chiêm ngưỡng nhá\:d/

đã nghe Loan kể vụ cho uống nhầm thuốc :)) nhắng xị gớm :D

hôm nay bạn Khanh ku bay nè

Topic lớp mình lại để hoang rồi..........
Chúc chúng mày cuối tuần vui vẻ nhá!

Pà có vài cái ảnh mà để mốc gần 1 tháng trời thì còn hứng đâu mà post bài nữa

Share ảnh cho mày rồi nhá:) H thì lại post bình thường chứ j<:p

Ơ sao mình lại có cái giao diện gì mà khác lạ so với mọi người thế này

hơ hơ thế ku ko biết àh, SN thì nó như thế đấy<:p
lại chúc mừng sinh nhật Tường ku phát nữa trên HAO vậy<:p <:p

Dạo này topic vắng nhỉ, tớ cũng hay vào nhưng chẳng thấy ai nên không post bài.
Chúc mừng sinh nhật Tường ku nhé, cố kiếm lấy một em :D

Chúc mừng sinh nhật Tường!
Best wishes for you from sếp hehe :x

Thanx ALL ho` ho`.Cái đổi gd này cũng hay ho nhỉ.Tự nhiên 12h đêm hôm qua vào thấy nó màu nâu,thắc mắc,hóa ra là nó như thế
Cảm ơn mọi người lần nữa>:-D< >:-D<

Há há Tường ku tổ chức cái party nho nhỏ đê nào<:p <:p

Ko tớ có im lặng đâu tớ thể hiện bằng hành động rồi mà :)). À bạn luôn giúp tớ kiếm cái vụ profile của con bé Yến học khoa hành chính nhà nước trường loan được ko.;;)

Bố chú Tường ku:)) Tao chào thua cái vụ đấy nhé.......

Chưa cần biết Tường ku có kiếm được profile hay không, nhưng mà đã biết chắc là một vụ thất bại nữa của Tường ku. =)) <):)

oh sao mà HM phũ thế nhờ:)) Ko động viên bạn nó thì thôi lại còn tiên nghiệm như đúng rồi í.....bạn bè thế là ko đc rồi;))

Tớ chịu thui ... bọn tớ học lệch ca với khoa hành chính mà ....

tường ku suốt ngày đi tìm hiểu em này em nọ :)) mà sao quen gì mà bắn sang tận trường luật thía :-?

Tường nhà tao đỡ làm sao đc cơ chứ
Anw sr Tường nhá, bạn tao toàn học Luật kinh tế, chả đứa nào học cái hành chính đó đâu

đụ má chán nhỉ, thế là toàn học cái khoa đi kinh tế à.Thê chẳng lẽ cùng trường mà cũng ko hỏi hộ được à

Back
Bên trên