Lớp Nga đây! Welcome!

tối thứ 3 này là made in 12 của khóa 0407 đấy....eo ôi nhớ cái h phút này năm ngoái thế...
hô hào off off nào<:p làm quả hoành tá tràng đê anh chị em ơi

mình có đc vào xem Made in 12 này ko hả mày? thứ 3 này tao kiểm tra toán xong :-? hi vọng là đi đc hehee

Hay là anh em chúng ta hò hẹn ở made in 12, xem các em nó làm ăn thế nào.Ai đồng ý thì giơ tay cái coi.

tao nghĩ chắc là đc xem bởi vì là năm ngoái bọn 0205 vào đầy đó thôi:D
em đồng ý....bác nào nữa nào<:p

Hì, Made in 12. Nhớ lại cái made in 12 năm ngoái, thật sự là vẫn mới nguyên như hôm qua nhỉ :x. Hôm đó ko hiểu sao mà vừa nhìn mặt thầy Hùng mặc cái áo yêu yêu với cái bụng bia to to tròn tròn quen thuộc là mình bắt đầu khóc như cái vòi phun nước ko thể kìm đc :((, kiểu như là bao nhiêu năm tháng tràn về í :). Rồi lúc đi về còn lên đi dọc cái hành lang, vào lớp mình viết viết linh tinh, thấy mấy lớp còn đèn nến ngồi chơi với nhau bảo vệ đuổi mới thôi. Nói chung là buồn ơi là buồn :). Tất cả cứ như vừa hôm qua, xem mấy cái ảnh thấy vẫn như mới tối qua :x. Ngay sau hôm ấy là lớp mình đi chơi hồ tây nhỉ :)):x. Rồi thi tốt nghiệp, thi đại học... ôi mẹ ơi 8-}

Thế mà vèo cái h đã là made in 12 của 0407. Haizz... sao mà nhanh ơi là nhanh, thấy mình già quá đi thôi :((

Thực ra thì em bò ko thik về lắm. Tại nhớ cái hôm mà cái j dạ hội khối chuyên hay jj mới đây í, về trường thấy trường thay đổi, bọn khóa mình về cũng ko nhiều lắm, các em bây h xì tin vãi nhái mình cũng ko giao du chả quen, xem chúng nó hát hò ko biết tên chúng nó như kiểu hồi xưa chán bỏ xừ :(. Cảm giác đúng kiểu ra trường rồi, trường mình thật đấy nhưng mà nhân vật chính ko phải mình nữa. Trc khi tới trường háo hức chờ ngày về trg gặp bạn bè cũ, nhìn lại cái nơi quen thuộc, về rồi thì cảm giác khác hẳn, hơi bị hụt hẫng :).

Nói là nói thế, chứ 0407 cũng vẫn biết nhiều hehe, các em í vẫn thế hệ 8x :)). Về chơi, xem 1 lúc xong có j lớp mình đi đàn đúm lượn lờ nước nôi thì ok ;). Chứ nếu mà xem cả 1 chương trình ở trường chen chúc với các em í thì, nghĩ thấy nản lắm ... :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Sếp nên biết là, đến cái MADE IN 12 năm ngoái của khóa mình cũng có ở đấy đến cuối giò đâu cơ chứ.Vậy mà sếp lại bảo ở chen chúc với các em ý thì để làm gì chứ

đính chính lại là made in 12 tối thứ 7 nhá^^rất đẹp ngày để off đó

Tường ku vớ vẩn nhờ, hôm made in 12 khóa mình chả ở tới hết chương trình thì còn đi đâu 8-} chưa già đã lẫn rồi :)).

đúng là ở hết chương trình mà :D mỗi tội là lớp mình ko tham gia 1 tiết mục nào ở chương trình thoai hehe :))

:O thía à em xin lỗi :"> .Chẳng qua là hôm đấy em về lúc 11h nên ko rõ là các bạn lại ở hết chương trình :))

nghĩ lại Made in 12 năm ngoái Tường ku nhà chúng ta hoành tráng vãi nhái éo ai tin đc vào mắt mình nữa cả=)) ôi thời đã xa

khiếp cái con này vẫn ăn với chả nói rất chi là thô lô bi ôi :|

Thế nào mà ôi thời đã xa.Đấy cái ảnh tao để avatar đấy, có gì đâu ;))

ơ thế tóm lại là lớp mình có đú thêm trận made in 12 nữa ko nhỉ???thành 13 về trường<:p

Sao mạng dạo này lởm thế nhỉ, không vào được HAO :D
Thứ bảy tuần này làm Made in 12 à ?
Thứ bảy này là chung kết FA rồi, không khéo lại trùng mất. :D

Thế cho tớ hỏi khí ko phải là mình có đi cái made in 12 này ko nhỉ :-/ thống nhất ý kiến cái để còn biết đg đú đởn đây :x

anh muốn đi :D hôm đấy vừa thi giữa kì môn anh xong hehe ;))

Back
Bên trên