Lớp Nga đây! Welcome!

Lớp mình thik off thì off thui chứ made in 12 của 04-07 mình đến làm j ... với cả cũng có nhìu đứa chẳng quen đứa nào khóa đấy mà ... đến ngắm chúng nó làm j ... Các anh chị ja` roài đừng cố đú với trẻ nhỏ nữa ... hehe

đú đi đú đi hôm đó tao cũng thi xong pháp lí đại cương mà:))dù có pass hay fail thì vẫn đú chứ<:p
mình qua đó lấy chút ko khí roài lại đi chơi với nhau?okie ko nhỉ

thấy bảo chuyển lịch made in 12 sang tối thứ 2 à??? ko rõ có phải ko?

Thứ 2 hình như là ngày hội anh tài, còn made in 12 vẫn là thứ 7. Lúc trưa mới hỏi 1 em nhưng em í cũng ko chắc lắm :D.

Mấy hôm nay thới tiết khó chịu thế ko biết >___<, làm em đau đầu ngứa họng nghẹt mũi :((. Chẳng biết sao dạo này dặt dẹo thế cứ hơi hở ra là ốm, mệt mỏi :-<. Mà lại sắp thi cử 1 đống rồi :-<

trường mình cứ 21/5 là Ngày hội anh tài mà(nếu tao nhớ ko nhầm là thế)
hôm nay tao thi pháp lí đại cương đây...tới h đầu óc vẫn lung tung phèng hết cả lên...pray cho tao thoát nào

pray cho bạn mèo nào hehee

nhưng hỏi Minh Hiền nó cũng bảo là t2 mới made in 12 mà :D

Đúng rồi thứ 2 mới MI12 :). Mà mưa gió thế này thì cũng chẳng muốn đi đâu :). Tự nhiên thấy chan chán í :).
Thôi ko lang thang nữa. Học bài :|. Vì 1 tương lai ko thi lại :)).

tao đã chính thức hi sinh với Pháp lí đại cương
ai đời 50 câu 25 phút...làm xong còn chả biết là mình sai cái j...chó thế...nhìn kết quả mà ko còn tin đc vào mắt mình...
hè này tao phải thi lại 2 môn:môn chó chết này và môn thể dục:(( còn j là đời nữa nát thế là cùng

có khi tao cũng phải thi lại nhưng mà chỉ sợ ông bà già sốc thôi:D
đây là bạn em quen nhà gần nhà thằng Quang, ngay sát cổng trường kinh tế quốc dân, các bác cho ý kiến coi sao

hô hô Tường ku lại đổi mục tiêu à=)) em này chưa xong đã tính cưa em khác àh thế này thì ko ổn rồi=))
gần nhà thằng Q thì để Q ku xử lý ai lại chiến xa thế bao h;))

ặk, pó tay với bạn Tường, chưa gì đã kịp tia em khác roài. Choáng...
Em này mặt đc nhưng mờ hình như bị bệnh vẹo cổ. :)) 8X hay 9X đây????

Hé hé xì tin bây h nó phải nghiêng thế, ko ngóc đầu dậy nổi NA ạ =))
Nhìn cũng xinh xắn sáng sủa lắm, nhưng chắc ko hiền đâu ;)) ko rõ là có đúng cái tiêu chuẩn trời ơi của Tường ko nữa ;). Còn em ủn ỉn lợn liếc j đó sẽ vứt vô chỗ nào hả ku :-/:)). Với cả như thế này mà thằng Quang ku zại gái kia nó ko tăm tia ưỡn ẹo j ah =)).

Đã đú theo tinh thần để ảnh lớp trong blog. Tình hình là mai mình có đi chơi ko í nhỉ ;)).

ôi tao nhận ra cái con trong ảnh này rồi,thảo nào nhìn nó cứ quen quen
nó là cái con j j Mai í, đọc thư trên chương trình Me Xanh...
Tường ku hoành tráng vãi nhái=))
mai em đi học E tới 8h cơ...các bác có đi ko?nếu đi thì đợi em cổng Ams nhá

Thảo mèo giỏi lắm :)).Đúng bạn ý rồi ế, tình hình là ngày mai đi chơi ko khả thi rồi, hẹn các bạn khi khác vậy :(

em đọc thư trên Me xanh này có cái giọng đọc buồn cười vãi haha :))
thật là đang tia em này ko đấy? sao bảo là cứ tia em nào mang cho các bạn nhận xét thì thể nào kết quả cũng thảm hại cơ mà nhờ ;))

mai chắc ko đi đc rồi :|

chán thế nhỉ có đi thì mỗi tao Tường với Bò...tinh thần giảm sút quá cơ
mà Tường ku có ý định cưa cẩm em này àh?nó = tuổi mình hả ku?tao cứ nghĩ nó phải bé hơn mình mấy tuôỉ í

Con hôm nay cũng ko đi đc mẹ ạ :(. Đêm qua có sms cho Kiên ku rồi và nó cũng đã đồng ý, nhưng mà con vừa phát hiện ra bài vở cho ngày mai nó bộn bề quá, ko thể bỏ đi chơi đc :(. Thôi để hôm khác lớp tụ tập hoành tráng rồi đi 1 thế sau nhé :x.
Cả đời mình xem cái chương trình Me xanh ấy đc 2 3 lần =)). Đại thể là thấy nó chuối cả rừng =)). Hình như năm lớp 12 có lần cái chương trình ấy tới lớp mình đúng ko nhỉ, hay chương trình khác í, hỏi cái j ngu ngu chả nhớ nữa :-/.Nhưng mà thế thì em này là ng` nổi tiếng đấy :)) Tường liệu có chiến đc ko :))

tao cứ tưởng là từ h đc nghỉ toán cao cấp ai ngờ vẫn phải học hết tháng 5:((
đời mình cũng là xong phim roài...lại lê mông trên lớp đau khổ thế
Tường nhà ta khoẻ lắm=)) nổi tiếng hay gái làng là đều chiến đấu hết...tất cả cho sự nghiẹp tình yêu=))

Back
Bên trên