Lớp Nga đây! Welcome!

lúc nãy đi qua cổng ams lúc 7h hơn 1 chút...thấy đông đông là...nhớ cái ngày này cách đây 1 năm quá đi mất

em là em đang rất là bức xúc
lên đây xả phát rồi đi ngủ
chúng mày ngủ ngon nhá
hi vọng ngủ xong tao hết bức xúc
haiza mệt thế

hnay tao vừa thi môn đầu tiên, cảm jac' phê phê ko tả đc...
DÙ còn 2 tuần nữa mới thi môn tiếp theo, nhưng mà cứ nghĩ đến chồng bài tập cao như núi trên bài là lại thấy nản khủng khiếp! Muốn về với bọn mày, muốn đi đú với bọn mày dã man ý... :((
haiz...

Thi có tốt ko kưng, phê phê là thế nào :*
Thứ 6 này em bò có 1 bài ktra nhật, thứ 7 cũng có 1 môn thi, mới học đc một ít chưa ăn thua :-<.
Thế mà em lại đang nghỉ ốm ở nhà =((
Sáng nay có tiếng nhật và toán cc, định cố gắng lê lết tới trường vì 2 môn nay chẳng khi nào nỡ bỏ, nhưng mà mặt mũi quay như chong chóng và người đau nhức ko dắt nổi cái xe 8-}. Chắc tại hôm qua đau dạ dày đầy bụng buồn nôn nên ăn ít quá :(. Nói chung là cả tinh thần và thể chất đều dặt dẹo =((. Chán nản quá đi thôi :-<
------------
Lượn qua khóa 0407, hình như các em í đặt tên chương trình là Tháng năm ko ở lại, cảm thấy cảm xúc của các em í cũng y hệt mình cách đây 1 năm :). MI12 khi nào cũng làm cho người ta buồn và tiếc :(.

Chỉnh sửa lần cuối:
tối qua đưa thằng em qua trường thấy bọn trẻ ăn mặc rõ là xì tin hehee ;))
cảm xúc chia tay này thật đáng nhớ :(

Buồn vật... mình chưa bao h biết đến MI12 là cái giề. Năm ngoái về muộn quá, năm nay thì ko về :(

Hơ hơ... lại mọc răng tiếp :( Mí hôm nay đau răng ăn mất cả ngon (thế mà nồi cơm nhà mình vẫn hết sạch :)))

thì mình bi h thành già rồi mà...mới có 1 năm thôi nhưng mà cái j cũng thay đổi đến chóng mặt...
ờ mà anh TĐL chui ở đâu ra thế nhỉ;)) năm sau anh cố về mà xem cái MI là cái jề...tham gia cái này xong cứ gọi là buồn so à

Ặc ặc... anh nào đâu, tớ đấy

Hik hik... dùng máy ở thư viện, quen thói để remember password, đinh ninh là máy nào cũng là nick mình, với lại tưởng hao thì chỉ có mỗi mình tớ dùng thôi chứ ai ngờ... -___-

ối dời ới hoá ra là NA béo àh=)) thế mà cứ tưởng anh nào lạc vào lớp mình cơ...
thảm nào mà năm ngoái về muộn ko đc xem, năm nay thì ko đc về=)) chết với NA béo mất thôi...

trời nóng quá nên ko lên mạng mấy :)) ngồi máy tính lại nóng dồ người thêm :|

Na béo ở bên đấy mát mẻ nhờ :( ở đây nóng điên :(( chết mất

Nóng há cả mồm cả miệng :(( phát điên lên mất thôi :(( sáng nay em bò đi học mà cảm giác ko thể thở nổi trong cái lớp hơn trăm con người và quạt thì càng về trưa càng phả hơi nóng :(( nước uống bao nhiêu cũng ko lại được người í :((
Chiều nay lại phải đi học :( phụ đạo vì thứ 7 này thi :(. Sao mà ghét cái trời nóng này thế ko biết, thà nó rét rét còn đỡ hơn. Ra đường bây h thật chẳng khác nào cái bánh mì bị cho vào lò than :-&
Nóng + Thi = =((

Ngày mai là trời mát rồi.
Khổ nhỉ, trường tớ chưa có điều hòa nên cho nghỉ đến thứ hai mới đi học tiếp
Sướng :D

Chỉnh sửa lần cuối:
làm gì có chuyện nóng quá mà ko có điều hòa lại cho sinh viên nghỉ thía này??? sướng ko chịu đc :(
may mà hôm nay ko có tiết ở trường nên ở nhà tránh nắng hehe

mẹ mấy bà học đại học mà sao thời gian lung tung thế.Bọn tôi nè, đi học đều như vắt chanh.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tường lại bắt đầu mẹ mẹ rồi đấy [-x mà vắt chanh chứ ko phải là vắt tranh nhá 8-}

Ôi trường bạn HM sành điệu thế, lại còn có bài chưa có AC nên cho nghỉ ah 8-} :x trường tớ có AC mà lúc nãy ở lớp tớ với lũ bạn bảo nhau có khi chờ tới khi hết hạn mang đi thanh lý là vừa, hoặc nếu ko là hỏng thì vứt luôn chứ quyết ko bật lên tốn điện nhà nước, còn nếu quý quá thì giữ lại làm cảnh cho môi trường sư phạm nó thêm phần trang trọng và hiện đại 8-} =((. Hôm nay đi học đúng là kì tích thật đấy :x
Mong là mai nó mát thật, mai tớ ktra nhật và ngày kia thi môn pháp luật :D. Chẳng hiểu sao cứ gần gần tới lúc thi là lại suốt ngày thik hóng hóng lẩn lẩn đi chơi chả muốn học hành j :(

ngày hôm nay thật là kinh khủng....
có 1 ngày ko vào HAO mà đọc chóng cả mặt
ai đời hôm nay học Nga từ 2h chiều...ối dời ơi cái h đấy ra đường đúng là die thật...chưa bao h có cái cảm giác kinh tởm đến thế...đi in tiểu luận, rồi leo lên tầng 4 học...hơn cái lò bát quái...đảm bảo Tôn Ngộ Ko tái thế cũng die huống chi là ng
lại vừa đi học E về, mệt muốn die luôn chả ăn uống đc j
mệt mỏi quá
lên đây hét tí rồi đi ngủ thôi, ko chịu đc nũă rồi

trường HM phải gọi là pro vãi nhái...chả bù cho cái bệnh viện FTU nhà mình:((

Back
Bên trên