Lớp Nga đây! Welcome!

con nhắc mẹ mới nhớ cái lần đầu gặp Yến,nếu nhớ ko nhầm thì đó là ngày 30/1/07 Yến giới thiệu mẹ với anh í:Đây là bạn của Bi=)) làm mính cóc tin là ng yêu=))
@yến:NHÍT thì có j là bậy bạ hở mày:D chúng mình vẫn dùng từ đó mà
còn vụ off em đề xuất thứ 7 tuần này<:p
các bác cho ý kiến đi
àh chiều nay em thi xong toán cao cấp giữa kì roài0:) nhờ có mẹ già chỉ bảo em cũng làm đc tới 4/5 bài....nhưng muh cũng cócbiết có đúng hay ko...nhưng thoai xong là sướng roài:D

:)) Tớ là tớ ko thế đâu sếp à.Con người mình nó thế nào rồi thì cố đú đởn làm chi. ;)) ;)). Yến nhỉ =))
Thứ 7 này à.Xem nào chiều thì được.Nhưng mà có khi là bận đi chơi với ai đấy rồi :D.THông cảm là cả tuần mới có cơ hội gặp nhau 1 lần.

lại mải mê chinh chiến và yêu đương roài=)) đến khổ cái thân mày
ờ mà sao mày lại hẹn tao thứ 7 này đi chè xoài nhỉ:-?? thế thì mày đi với con kia lúc nào8-}

từ xưa đến nay tớ vẫn bảo vệ làn da như thế mà [-x các bạn cứ bu vào quây tớ là thía nào? ai có dám đú đởn gì đâu :((

to em bò: anh bi h còn hoành hơn ;)) đá bóng giữa trời chứ bóng rổ đã là gì hờ hờ...mà này nhé ai thỏ thẻ hả? :-w

to mèo: mày nhớ dai nhờ...lại còn nhớ chính xác ngày mới kinh chứ :| sợ thật

có cái jề đâu...hôm đó mày chả chụp cho tao 1 cái ảnh ở megastar thì nó có ngày chứ sao=)) cảm ơn tao đi nhá vì nhớ thêm đc 1 ngày với anh yêu=))

Mèo ơi, thứ 7 này đi với con kia là đi buổi tối, còn đi với mày là đi buổi chiều cơ mà, có vướng bận gì với nhau đâu.
Mà Yến ơi, cả lớp biết rồi nhé, làm bữa khao đi.

hehe khao gì thế ;;)

to mèo: ờ cảm ơn mày ;)) bạn mèo tốt bụng quá cơ

Nhớ nhiều ngày chỉ tổ đi chơi nhiều, sướng gì đâu hả mày.Cứ cố quên đi đừng nhớ làm gì

bạn tường thật kinh nghiệm :D
mèo nghe nó nói gì chưa đấy? :)

Hello các bạn, hê hê... lâu lắm mới vào hao, chẳng hỉu mọi người đang nói cái giề cả => no comment.
Iem vừa thi xong chiều nay, đang phởn nên lên đây lượn lờ câu bài, mong mấy bác thông cảm

bạn là bạn lượn hơi bị kỹ đấy, có thi cử gì thì cũng phải vào update thông tin cho các bạn chứ, đằng này lượn 1 hơi từ hè năm trước đến hè năm nay mới lên là sao

thế mà ai đó vẫn mong đc đi chơi nhiều nhiều như thế mà ko đc đó;)) ;))
hum nay trời nóng vãi cả nhái luôn...thế mà thi xong tao lại đi lượn mua quần áo giày dép....chả mua đc cái vẹo j mà mệt hết cả ng....tức mình qua Đội Cấn vào mua mẹ cái cặp tóc 25k:D thực ra thì cũng ko thích lắm nhưng chẳng nhẽ đi hơn tiếng đồng hồ mà éo mua đc cái j à=))
phê bình NA nhé...ol thì toàn invi...cả năm trời mới vào HAO...lần sau chăm chỉ update thông tin cho bạn bé đó

Hôm nọ thấy Na avai nhưng hình như lúc ấy đang có việc j í nên là thôi ko buzz :). Lâu lắm rồi ko thấy cái mặt Na í, sao học hành với làm osin ở thư viện <;))> bận thế cơ ah béo ơi?. Hè này Na có về nhà ko thế :):x

Em bò vừa thay đổi thời tiết hay đang dịch cúm dịch keo j đấy thế là 2 ngày vừa rồi khó chịu ko thể tả nổi, nghỉ học nằm bẹp dí ở nhà, ăn uống cũng chẳng buồn nhấc ng` lên :-<. Net thì ẩm ah ẩm ương bực hết cả mình. Cái trời này sao điên thế cơ chứ :((. Mẹ lại đi đú đởn 1 mình ko rủ con gái đi cùng nhá b-) vài hôm nữa con khỏi họng hẹn hò đi ăn kem đi, lâu lắm lắm lắm rồi con ko đi ăn kem í, thèm rồi 8->:-j

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ là tớ rủ mèo đi ăn chè xoài rồi, nếu Sếp thích thì cho đi ké

Hé hé sáng nay than thở đầy đau khổ thế chứ chiều nay thì sung sướng lắm :)). Bạn Hải ku yêu quý của tớ lúc chiều nay đã chạy sang cắp tớ ra ngoài đg đi chơi và đã ăn kem :x:)). Đi 2 tiếng nhưng thấy tinh thần h thoải mái, người ngợm khỏe mạnh, họng cũng tự nhiên bớt đau, thế mới lạ =))

Nhưng mà đây ko từ chối lời mời đi ăn ké của Tường đâu ku nhé =)) tớ sẽ ko ăn món chè xoài kinh khủng của 2 bạn mà ăn vài hộp caramen, ngon chán :-j:x

<Thế này làm sao mà chả càng ngày càng mũm mĩm béo khỏe béo đẹp híhí :">>

Béo khỏe béo đẹp :)).Nghe sao mà nó lạnh gáy thía chứ lị.Được thui, hôm nào đi thì bọn tớ qua cắp đi

oh thế hay là ngày mai hẹn ở ams đi lấy bằng tốt nghiệp roài cả lũ đi chè xoài đi<:p
ý kiến này hay đó

Hik... hè này ek có tiền về nhà nên đành ở lại tiếp tục làm ôsin full time cho thư viện + đi học <= nghe chẳng giống hè gì cả :(
Thi xong rồi hôm nào cũng phải đi đú cho nó bằng bạn bằng bè ở nhà chứ nhể :D
Ko đc đú đởn với lớp mình...:( Chán vật :(

mất hút 1 thời gian rồi bi h mới xuất hiện...công nhận bà này lặn giỏi :))

to mèo: lấy bằng đã hẹn nhau đâu?mày định lấy lúc nào?

chiều nay tao bận rồi...lại ko đi đc
với lại là tối qua lúc hỏi chúng nó thì chả đứa nào đi đc cả...mỗi Loan,Tường đi đc thoai...
mà tao muốn đông đông đứa off luôn thế
các bạn chọn ngày đi

Back
Bên trên