Lớp Nga đây! Welcome!

8-} =)) thằng Quang ku bị dở hơi nặng =)) cái loại này có khi oánh đòn cũng ko hết đc hâm 8-}:-<

Thông báo với các bạn là tớ mới xuống tóc :D, tỉa tót + cắt mái, h trông lại nhật bản hàn quốc lắm rồi :">. Thế nên kể ra lớp mình mà gặp nhau cũng hay đấy, tớ khoe đầu mới luôn thể :">:))

@ các bạn: Off à, nghe hay đấy
@ Nhộn: sao dạo này mày giàu thế, có tiền nháy máy thì cho tao một ít đi.:))

hơ thằng nhộn này đúng là hâm thật roài...thừa cơm =))
mà nó đổi số hay sao mà mày lại ko biết số của nó hả mèo?
hay là nó có tình ý với em mèo nhà ta thật ko biết chừng ;))

cái thằng Nhổn này phải gọi là vô đối8-X: đến trưa nay gặp em ol nó lại còn dở cái giọng hôm qua ra eo ôi tởm vãi nhái...thế là lại bị em chửi cho trận nữa
àh hôm nay em xem cái phim:Norbit và bé bự=)) ôi phải gọi là buồn cười vãi cả nhái luôn=)) đau hết cả bụng vì cười=)) nhìn cái con đó sao mà đô hoành tá tràng thế cơ chứ........nghĩ cảnh Quang ku về sau kiếm đc con nào như thế thì hay nhờ8->
àh mà Quang ku mess cho em bảo hẹn sáng thứ 7 cổng ams lấy bằng tốt nghiệp đấy...

sáng thứ 7 này chứ gì...7h sáng đang học rồi...mèo lấy hộ tao bằng tốt nghiệp nhá

*** chúng mày.Thằng Quang nó chả phải sửa lại là chưa có lịch cụ thể còn gì.Khi nào có lịch có khi lớp mình off luôn nhỉ, ăn uống ở quán thanh thôi cũng được.

ờ khi nào có bằng tốt nghiệp thì báo cho mọi người nhá :)
off ntn thế? mà ăn ở quán thanh àì? đang thi giữa kì roài :|

Chỉnh sửa lần cuối:
*** Minh ơi tao có câu này nói thật với mày nhé.Mày có phải là người rừng ko, nhều lúc hỏi mấy câu rất chi là stupid nhé

bố cái thằng ăn ở đó bao nhiêu năm nay roài mà có cái tên cũng ko nhớ=))
mà kể bảo HM là ng rừng cũng đúng mà=)) thế chẳng nhẽ mày ko nhớ cái vụ Noel năm ngoái à=))

thôi các bác thông cảm cho bạn HM đê :D ko khổ thân bạn ý ra :))

Tình hình là tớ góp ý bạn Tường nên ăn nói lịch sự hơn, chứ đọc bài Tường hầu như ko bài nào ko có 3 dâ'u * 8-}. Như thế là ko tô't b-) ko văn minh tí nào :> làm người khác ko yên tâm đọc, đọc xong ko muốn trả lời vì trả lời cứ như bị chửi T___T. Với cả Ngọc bảo, con trai nói bậy nhiều con gái hiền lành mặt mũi ko xinh nhưng sáng sủa nó ko thik đâu =)) phải sửa đi nhé :x

Xong rồi, mọi ng` bàn tiếp về việc gặp gỡ đi hiehie :D, bàn nhanh lên :x. Có offl cho em đú với, hôm nay thi giữa kì xong ktct h lại thảnh thơi ngồi chơi rồi :). Gớm, trời nắng vỡ đầu thế này thèm đc gặp mặt uống nước uống nôi quá, dù có là ở quán Thanh Thủy hehe, bạn HM cũng ko cần biết tên nó làm j, vì vốn dĩ tớ cũng toàn nhầm bà Thanh với bà Thủy, ăn thì cứ ăn thôi :*

Chỉnh sửa lần cuối:
thì cứ biết là bà thanh bà thủy là được rồi, đằng này ông ý lại còn hỏi quán thanh là quán nào.

chết cười bài bò ghẻ post nhận xét chú Tường=))
thoai từ h văn mình nhá:D
àh mà sao cái blog lớp mình vắng tanh như chùa bà đanh thế^^hô hào mọi ng viết entry đi nào
mai em thi toán cao cấp mà h này thì trong đầu chả có cái nhít j:(( mai là TXĐ roài

con mèo vừa bảo là ăn nói văn minh thế mà cứ nhít với nhiếc thía à [-x
mà TXD là gì thế hả mày? chẳng hiểu gì cả :|
nhẽ ra hôm nay tao cũng phải thi giữa kì toán cao cấp nhưng mà thầy hoãn đến tuần sau rùi keke :D lại có thêm thời gian để tu luyện chứ bi h 1 chữ bẻ đôi cũng ko biết

to em bò: ờ vụ off nghe hấp dẫn nhưng phải nhanh nhẹn lên mà đi khi mà trời nó bớt nắng roài nhá :| ko là đen lắm hic :(

dạo này bạn yến đúng là có người ấy có khác.Cũng biết chăm sóc làn da của mình rồi cơ đấy ;))

Chuyện, đương nhiên là a Yến nữ tính ra bao nhiêu ;)) cái hôm gặp ở Megastar í, úi xời, nàng thỏ thà thỏ thẻ "đây là anh Thắng bạn anh :">" =)). Em bò nhớ là anh đấy trông cũng trắng trẻo ;;) <liếc qua thôi nên cũng ko biết đấy có phải hiệu ứng ánh nắng ko ;))>, dù sao thì, hie hie, ku Yến nhà ta h chắc hết máu nổi oánh bóng rổ hiên ngang giữa trời ;)) hồi xưa thì suốt ngày nhờ ^^

Nghĩ tới cảnh Tường nhà mình có người iu trăng trắng, xong ku cũng giữ da, ít ra nắng cho nó khỏi đen =))=))=))

Back
Bên trên