Lớp Nga đây! Welcome!

huhu chúng mày cứ bám đuôi nhau bỏ xứ mà đi hết thế này để tao ở lại đây:(
thế là lớp mình sẽ còn mấy mống ở VN nhỉ?
sắp tới nhá Dung tửu với Tâm hâm có khả năng đi Nga là rất lớn nhá,Vân hâm với Mẹ già cũng apply rồi...chúng nó đi hết à
ôi vắng quá vắng quá

Mẹ yên tâm, ở nhà chỉ cần tao mày yến là vui rồi.Mà còn loan kiên.. nói chung là còn nhiều đi rồi chúng nó lại về thôi.

ờ các bạn ý đi rồi hè về lại đú với bọn mình :D lo giè :D
tao thì ở đây dài dài mà

tình hình để xem có ai nào:
tao, mèo, tường, loan, mẹ già, kiên ku, minh trang, ú, em bò, quang nhộn, huyền trung, đồng thanh (k biết có đi hay ko), mai hâm (cũng ko biết có đi ko), dung (đã ai báo cho nó chưa?).

đấy tạm thời tổng kết những bạn đó :)

ôi thế là đông lắm roài còn j...khá khẩm lắm roài
mai đi là phải đú hét mình,chơi tẹt ga nhá<:p

Liệu được mấy người dám chơi tẹt ga nào.:)).Mà mình đọc cái danh sách đấy sao mà giống mấy cái danh sách hồi trước thế ;)).Lần này là phải gọi cả Dung Tửu nhé.

ai báo cho dung tửu nhể???
mai lại đc chơi roài sướng ghê cơ

thì mọi lần lớp mình off cũng tưng đấy gương mặt điển hình tiêu biểu thôi mà<:p
có tao đú hết mình chơi tẹt ga đấy=)) yên tâm là có tao,bò,kiên ku là máu hết mình roài=))

đã chơi ai mà chẳng máu :D
tao báo cho dung tửu roài nhưng nó hôm nay về quê nên chưa chắc chắn là có đi hay ko.
Mai thì nhờ Huyền Trung báo roài, ko hiểu kết quả thế nào.

thôi hẹn chiều gặp lại cả nhà nhá

bùn cười hôm qua chat với Loan xác định đc cái task là phải vỗ mông nó:))thế là nó bảo là ko sướng = em Dung=))...đang định chuyển đổi mục tiêu thì em Dung lại ko đi đc à^^
ôi mong tới 4 h quá hehe
sắp đc đú đởn roài hihi
mà đứa nào lớp mình cũng hồi hộp đón chơ buổi off...<:p <:p

Dung tửu với mấy việc lớp hình như cũng chẳng máu me gì nhỉ, lần nào cũng là 1 lí do để ko đi.Quá nản

cái lúc đó bọn tao đang trên đường đi ăn chân gà nướng
hôm nay đi vui vãi bao nhiêu là chuyện,tiếc cho mày vì đã ko đi với bọn tao
nào các bác lên tường thuật sự việc đi nào^^

Sao mẹ ko tường thuật đi lại nhường cho đứa khác thế :))

Hôm nay đi vui :):x. Mỗi tội cái đôi bị chết kia làm ám ảnh sợ quá :(. Lần đầu tiên em bò nhìn thấy cái cảnh tượng kiểu ấy, ghê cả ng` :(. Đúng là số chết nhỉ, trẻ ơi là trẻ :-<.

Sao mẹ ko tường thuật đi lại nhường cho đứa khác thế :))

Hôm nay đi vui :):x. Mỗi tội cái đôi bị chết kia làm ám ảnh sợ quá :(. Lần đầu tiên em bò nhìn thấy cái cảnh tượng kiểu ấy, ghê cả ng` :(. Đúng là số chết nhỉ, trẻ ơi là trẻ :-<.

Tiếc quá nhỉ.
Mà đôi bị chết là thế nào thế ? :D

Cái đôi ấy thật đáng thương chứ ko phải loại đáng chết đầu đường xó chợ như Kiên ku nói trấn an mình :(:-<

Sắp tới nghỉ dài thế các bạn có nhu cầu chơi bời j ko thế ;)) nói sớm ra để còn biết đường xếp lịch đú đởn với chả học hành :x. Mẹ Thảo chuẩn bị đi xem phim với con gái nhé hehe, con tự nhiên nhơ nhớ cái megastar :x

Hị hị PS là thực ra chờ mãi ko thấy đứa nào chịu lên bốt bài cho ta đọc, đành tự mình làm tự mình hưởng vậy =))

có vẻ như cái vụ đi chơi xa xa của lớp ta là khó khó thực hiện lắm...thấy tình hình post trên blog thì có vè như là thế
mẹ cũng nhớ cái megastar lắm roài^^phát này nghỉ dài dài là phải đi thôi<:p
cố gắng học nốt ngày mai là đc nghỉ roài<:p

định đú ở đâu thía? hôm đó đang ko biết là có về Huế ko nữa :-s

đã xem ảnh roài hehe :D đẹp ;)

HM thấy kém miếng khó chịu vì lần trước ko đc đi àh:D
làm quả xa xa mới thích chứ trong HN mãi cũng chán lắm
nào thì đi đâu nhỉ?Tam Đảo phải đi 2 ngày thì 1 số đứa ko đi đc
ai biết chỗ nào 1 ngày ko?

Back
Bên trên