Lớp Nga đây! Welcome!

hơ hơ bạn ú làm mình tò mò quá :-? ko hiểu chuyện này sẽ là chuyện của ai đây? ;;)

bực mình nhờ...chả hiểu là có cái j
hay là có đứa nào sắp về nc à?jữa tuần sau thì có cái j nhờ

ôi thông báo với cả nhà là em Timô nhà em đã sinh cháu mẹ tròn con vuông<:p sau 2 tháng mang nặng đẻ đau nó đã sinh đc 4 chú mèo con toàn màu vàng...tứ quí đó<:p <:p
tiện đây em hỏi có bác nào thích mèo ko nhỉ8-> em kỉ niệm cho hehe

nhà tao hồi xưa còn phải vứt đi kia kìa.Cái hồi đấy nhà tao có 2 con mèo.Mỗi lần đẻ toàn 6-7 đứa, phải vứt đi bớt đấy, ko nó ỉ thúi lắm, *** chịu được :))

chúc mừng em timô nhà mèo nhá :D
tao lại ko có hứng thú nuôi chó với mèo mày ạ :D
thông cảm đê

hôm nay tao vừa báo thời gian off cho bạn Minh Trang lớp mình rồi vì tiện thể gặp bạn ý :)
mọi người nhớ báo lại cho những người khác nhá :x

thong bao cho nhieu ng di cang tot, chua lan nao lop minh di duoc tren 10 ng ca, lan nao cung hen len list ca dong, cuoi cung cha hieu sao lan nao cung tron 10 ng ko thua ko thieu :D

hehe em Timô sau khi đẻ xong có vẻ mệt...tu hết bát sữa bột cô gái hà lan:D bùn cười mẹ uống sữa cho con bú=)) nhìn chúng nó yêu phết....nghĩ cảnh bao h mình làm mẹ nhỉ;)) ;)) chết mất thôi
túm lại là vẫn 4h chiều CN nhá!cố gắng báo đầy đủ mọi ng nhá cho xôm

cần gì 6 hay 7 năm nữa ;)) mèo thích thì làm luôn đê ;)) =))

Này sao topic này h lại chuyển sang hổ lốn thế :)) Mẹ Thảo có con gái nhớn rồi mà :x:)). Cháu timo có cháu rồi phải gọi cô Ngọc là bà =)) nhưng mà con chịu ko nuôi đc, nhà con mất lắm chó nhiều mèo quá rồi h ko ai cho nuôi cả, thật đau khổ :((=((

Em bò đang cày cuốc với cái môn kinh tế vi mô, chán quá :(. Cuộc đời j mà suốt ngày chỉ thi với cử, khi nào cũng thấy như có cái thòng lọng treo trên cổ, phát buồn cả ng` :-<

Mày gà quá Huy Minh ơi.Chúng nó thi là thi hết môn chứ mấy giờ rồi mà còn thi giữa kì như cái hồi xưa đi học nữa.

chiều nay tao với Yến đi đến cái chỗ tư vấn du học:D tưởng hoành tá tràng có thêm thông tin ai ngờ vẫn chả thêm đc cái j cả:-t
thế nhưng cũng có buổi chiều vui vẻ dưới trời nắng chang chang<:p nem chua rán rồi lên HOT ngồi...thế là tao với nó oánh lẻ rồi đó<:p <:p
hẹn các chú chiều chủ nhật nhá
@tường ku:qua đón tao ku nhá^^lâu roài ko đc ku đèo...ôi nhớ cái hồi cấp 3 suốt ngày đi với nó:D

Ngọc thứ 7 tới thi kt vi mô Minh ạ, là thi cuối kì. Nhưng mà trc đó, t7 cn tuần trc thi tiếng anh hôm kia thi triết, và sau đó thứ 3 tuần sau kiểm tra toán cao cấp, thứ 5 nộp tiểu luận ktế chính trị 8-} nói chung là chán đời lắm =((.

Lớp mình lần này đi chơi tối hehe, ng` nhớn ra rồi :x. Thèm bia quá =))

lần này bia rượu phải ép con Yến uống nhiều vào=)) nó toàn giấu nghề thôi chứ uống cũng ghê lắm đấy=)) =))
@Yến:mày ngộ độc tao cái bài Mơ 1 hạnh phúc0:) cả đêm qua tao nghe cái bài đó...thế mà tao lại bảo Tường ku là tao đang nghe bài:Mơ 1 mình anh=)) thế là bị nó chê bai cho...ngượng quá=))

hơ hơ đừng ép tao mà tội nghiệp...tao có biết uống đâu :(( uống vào lại say bí tỉ ra thì khổ lắm :(

bài đấy nghe hay mà ;) con này bị nó chê bai là đúng roài ai bảo tên bài hát mà cũng nhầm =))

Back
Bên trên