Lớp Nga đây! Welcome!

hơ đến cn là HM thi xong cái gì thía? thi học kì á? sớm nhể
trường tớ còn chưa thi giữa kì hehe ;))

Ú đi đê, đã quyết ngày cụ thể đâu...bàn như thế nè thì còn khướt mới đi mà. 30/4 cũng có đi đâu nhể hee

cái tình hình này lan giải ghê nhờ
theo một số ng thì nên để vụ Sa Pa tới hè cho bọn kia về đi với...cho nó xôm
phải hỏi lại 1 số đứa xem chủ nhật tuàn sau có đi đc ko

Cái vụ Sapa tao thấy để hè đi là tốt nhất.Còn vụ đi chơi tuần sau, nếu Ú bận thì có thể kéo sang tuần sau nữa, 30/4 là thứ 2 cơ mà.Thế cho nên chúng ta có thể tổ chức sớm hơn .Thế là được chứ gì.Bây giờ cái quan trọng là phải đông, chứ thời gian ko quan trọng

jo^~ to^? 10-3 được nghỉ, đi được đấy, con` 30-4 :D Ú cũng ko bít được >:D<

----------

Còn vụ đi chơi tuần sau, nếu Ú bận thì có thể kéo sang tuần sau nữa, 30/4 là thứ 2 cơ mà
cảm ơn bạn Tường, hehe, đông thì cũng thích nhưng mà nếu ko có Ú mà vẫn đông thì cứ đi nhớ (ko đi cũng hơi buồn đấy nho*`!!!)

tao ko biết là đông là bao nhiêu nhưng mà những đứa từ xưa tới nay(tính từ khi lớp mình tốt nghiệp)đã từng đú đởn với nhau thì ko thế vắng mặt<:p chúng mày hiều í tao chứ...đừng có nói cái kiểu vắng mình thì chợ vẫn đông là ko đc..keke
Tao nghĩ để tới 30/4 thì lâu quá...xem có ngày cuối tuần nào đc ko?hehe...đi bãi đá rồi cả lũ đi chiến chân gà nướng với rượu:))cái khoản này là phải thêm cả Kiên ku nữa...nó là nó máu lắm

Hehe đến thời đi ăn chơi đú đởn rồi, đi uống rượu đi >:-D< lâu lâu ko nhậu nhẹt h thèm quá đi mất :D chán như con gián thế này chỉ có đi uống rượu giải đen =))=))=))

báo cáo với cả nhà là em đã TXĐ môn vi mô...em bắt đầu học cái môn này từ thứ 2...và em thi đc 6:((thảm ko chịu đc...cộng cả kì em đc 5,4 thế là chắc xuống 5...mà cái môn này tới 4 trình nghĩa là cả kì này em sẽ ăn 4 con 5:((thế còn j là nát bét nữa ko

Thi nâng điểm là cái vẹo j đấy hả mày?thuật ngữ này lần đầu tiên tao nghe thấy đấy

Thi nâng điểm tức là mày được thi 1 lần nữa, nhưng là thi cùng cái bọn thi lại.Nhưng thi cái đấy, thì cái điểm cũ của mày sẽ bị xoá, cái điểm mới kể cả mày thấp hay cao hơn cái điểm cũ, mày đều phải lấy, dưới 5 thi lại, trên 5 ko phải thi lại. Thế thôi :))

@All: Em đã post cái video về vụ giao lưu rồi đấy nếu các bạn muốn xem thì có thể vào blog của lớp để xem nhé.Nhưng nhớ phải comment đấy

xem xong lại càng nhớ lớp hic
mỗi tội là vì dài quá nên xem cứ phải tua đi 1 tí cho nó nhanh :-s

cuối cùng lớp mình đi chơi thía nào đấy?

hẹn 3h30 h cổng ams chiều chủ nhật tuần này nhá<:p cấm đứa nào cao su
rồi chúng ta đi lên bãi đá sông Hồng sáng tác nghệ thuật...rồi chiều tàn thì đi oánh chén rượu chè bù khú...
okie chưa

khoang 4h khoi hanh thi chac la o^n? day nhi? hom day U' fai di hop Đại Hội Đoàn trường :p từ 2h chắc là ko lâu lắm đâu! Có thể tuần sau lớp mình có sự kiện đấy, mọi người cố chờ đến giữa tuần sau sẽ có thông tin chính thức nha.

Ai là khổ chủ thì tự động lên tiếng đi nhé, sốt ruột rồi đấy.

Back
Bên trên