Lớp Nga đây! Welcome!

Làm ơn sau 2 tuần nữa nhé T___T cho em đi mới :((

Ah thôi ko cần tới 2 tuần, nếu tuần sau thì đầu tuần nhé, đừng để tới cuối tuần cho tớ còn học vi mô để thi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
qua thứ 2 tuàn sau em thi giữa kì triết là okie<:p
tuần này chưởng xong vi mô em còn tiếp triết:((mẹ đời nát thế là cùng

Thế thì để xừ giỗ tổ hùng vương cũng là hội làng tớ, năm nay tổ chức hơi bị to, có gì thì mời các bạn về vậy :))

thế lại làm chuyến sang GL á:D thế nhưng có sợ dân làng mày ko?mà ng ngoại làng mày cứ thế nào í8->

em có ý kiến là thứ 7 chủ nhật tuần sau đi....đến giỗ tổ lâu quá

đi giỗ tổ làm gì cho nó đông ra :D
đi bãi đá thôi hehe...gần gần tí thôi chứ gia lâm xa ra phết đấy :-?

hey hay chúng mình làm chuyến Sa Pa cho 30/4 sắp tới đi
thống nhất là đi đến bãi đá sông Hồng cho tuần sau và sẽ bàn plan cho vụ đi Sa Pa<:p các chú thấy sao nhỉ

uầy đời sống cao nhể ;)) nghỉ dài ngày 1 cái là đi du lịch luôn ;))

nghe cả nhà du lịch mà thèm thế8-> hình như phải chục năm rồi nhà tao chả đi đâu cùng nhau cả:((trừ khi về quê...

ờ nhà tao cũng toàn thía :( mà có đi thì vẫn phải có 1 người ở lại để trông nhà chứ chẳng bao h đi đầy đủ đc cả :-?
cái lần gần đây nhất mà cả nhà cùng đi với nhau là năm 1994 thì phải =)) đợt đó nhà tao về Huế chơi hehe

ở đây rôm rả chuyện đi chơi thế nhờ??? Bạn Ú tự điểm danh vắng đợt này thôi, ai cũng quyết định đi trong tuần tới, tớ xin "cáo tật thị chúng" ở nhà, lý do duy nhất là thi.Cụ thể là thử 3 thi Triết giữa kì, thứ 4 thi CNXHKH giữa kì, thứ 5 thi Anh cũng mid-term lun, thứ 7 thi HK KTCT,chủ nhật có cai progress test ko bỏ được--->thế nên ở nhà ko đi đâu cả, còn vụ đi Sapa,đã bảo là để hè đi rồi, sao giờ vào đây đọc lại thấy 30-4 đi, 30-4 là tớ cũng cáo luôn vì nhà tớ cũng có kế hoạch hành hương rồi(mặc dù chưa chắc chắn lắm) thế nên vào đây xin lỗi mọi người trước nếu ko đi được

ờ khổ thế đó0:) chục năm rồi có ít đâu...mà nhà Y cũng giống mình từ năm 94 tới h mười mấy năm rồi còn j0:)
Ú ơi là Ú sao thế?phải đi còn chụp ảnh gia đình chứ<:p

Back
Bên trên