Lớp Nga đây! Welcome!

Về vấn đề nhà sư mua lược thì nên đọc cuốn "Tam Quốc thời @" trong đấy có chỉ cách bán lược cho sư :D

Kinh nhỉ, chú huy minh dạo này đọc nhiều thể loại sách thế, mình thì mình chịu.Mà cuốn đấy mua ở đâu, hay là mày tặng tao đi, đang hết tiền ;))

kinh HM sành điệu vãi chấy j cũng biết=))
Tường ku chỉ đc cái gạ gẫm là giỏi^^

Kinh nhờ HM vào cả vnthuquan ah, thế này chắc càng ngày càng cận nặng lắm ;)). Tớ vào đấy đc 1 lần xong down linh tinh về rõ lắm <tham haha> thế là xong cóc vào lại nữa :)) cơ bản down về xong có đọc đâu mà =))

vnthuquan là cái khỉ mốc gì thế.Chắc toàn là mấy cái linh tinh chứ dề, mà huy minh chăm thế vào mấy cái linh tinh hay mày down hộ tao mấy cái phần mềm được ko.Mỗi cái tầm mấy trăm MB thôi :D.giúp tao cái, hôm nào mang USB sang copy nhé :))

vnthuquan là trang truyện đủ loại mà, nhiều truyện hay lắm
dow mấy trăm mb để chết tiền à, nhà tao có dùng loại trọn gói đâu :D

huy minh chăm chỉ đọc truyện quá...hâm mộ hehe

bạn tường chỉ giỏi tiện thể thôi :)) thấy bạn HM "hiền" là cứ bắt nạt =))

HM mà hiền áh đanh đá bỏ xừ ý Tường nhỉ
Hôm qua đọc entry mới của lớp mình xong(Mèo viết=)) )cái Loan nó nhớ lớp mình quá và sắp tới sẽ tổ chức 1 buổi off nhá<:p
Các bác cho địa điểm thời gian đi đâu đê lâu lắm rồi phải từ tết í ko đc gặp nhau rồi<:p
Mẹ đầu tuần mà đã u ám thế này rồi...em đang ngủ nghe thấy tiếng sấm ầm ĩ nên thức mới đau chứ8-}

May nghe sấm mà dậy là con may đấy, như tao đây này, đen *** tả được, 2 tuần *** rửa xe thì ko sao.vừa hôm nay quyết định mang xe đến trường để rửa thì tổ sư, trời lại mưa mới bực chứ.Bạn Loan muốn off thì đề nghị loan cho địa điểm nhé :)), anh em chỉ ké kửa thôi :))

hờ hờ đúng là đọc mấy cái entry đấy nhớ lớp ghê gớm luôn :(
khổ cái ở hà nội này bi h bé như cái lỗ mắt :-s off đc thì lại đi uống nước mà thôi....đúng ko các bạn nhể?

lần này off phải làm quả ảnh hoành tá tràng chứ<:p tao nghĩ nên chọn chỗ nào rộng rãi thoáng mát thả sức sáng tạo nghệ thuật8-> như tao với Loan nghĩ hôm qua thì có thể ra bãi đá sông Hồng cũng đc:D dân tình ra đó cũng đông vui ra phết
@Yến:bắt quả tang mày hôm nay nhé;)) chết chết

Ờ hay đấy, theo tao tốt nhất mua đồ ăn, có gì mang thêm dụng cụ ra bãi đá sông Hồng chiến đấu một trận, ở đó ko khi vừa trong lành, mà cảnh cũng ko đến nỗi nào, mà rộng rãi nữa chứ

ờ nhớ vụ chụp ảnh là cứ toàn hết pin hehe
vụ chơi bời...đc. Các bạn cứ lên kế hoạch :D mình ăn theo nói leo thôi hehe

to mèo: ờ đi ngoài đường thì bắt gặp là chuyện muỗi thôi mà :) hà nội thì bé chứ to lớn gì cho kham

Tao cứ nhớ mãi cái hôm Noel vừa rồi đi chơi=)) Tường ku hỏi HM đang ở đâu HM trả lời đíu biết=)) làm cả lũ đang ăn bún cũng phải cười vỡ bụng=)) chết mất thôi
Thế quyết định là ra bãi đá sông Hồng chứ j<:p tao thì đâu cũng chiến miễn là gặp đc chúngn mày<:p

Back
Bên trên