Lớp Nga đây! Welcome!

Em bò bị mất di động :(:)(:)(( bị 1 đứa mất dạy nào đó móc mất cái di động yêu quý :(:)(:)(( ôi sao mà số em đen như cún thế này chứ :(( ko còn đg nào nữa để đen hơn rồi :((

Hi vọng của đi thay người :( chứ cứ cái đà này thì chẳng biết đời đi về đâu nữa :(

Khổ thân, thế là phải lấy cái số mới à.Hôm nào làm hẳn cái số Mobi ngày tháng năm sinh đi sếp. À mà khuyên thật ai đang dùng đồ xịn thì nên chuyển sang dùng máy như của mình ấy.Mất nó đỡ xót :D

ối giời ơi khổ thân con tối thế:(cái đt í chụp ảnh vãi nét mà mất phí quá...cơ mà con cũng đanh định đổi máy nhỉ;)) ...
hôm nay cả lớp em có vé đi xem phim free của Nga...chả là đang tuần văn hoá Nga tại VN mà...cái phim em xem là cái j í nhơ..tên chuối lắm:D Kị sĩ mang tên cái chết=)) phim khủng bố của những năm đầu thế kỉ 20....chuối vãi cả nhái mà xem rồi lại chả hiểu cái nhít j chứ8-} muốn về lắm nhưng mà phải lịch sự ko ra khỏi rạp lúc đang xem(khổ cái là nó chiếu = máy chiếu...đúng nghĩa là chiếu bóng luôn ế)=)) thế nên em phải ngồi cho hết cái phim này với cái thời lượng là 106phút...
h thì đã về nhà và ăn uống roài hihi
đúng là Nga ngố cái j cũng ngố í

*** những lúc như thế thì cần đếch gì lịch sự.Như cái hôm tao lên Mega xem "Người điên yêu" của Bi ấy. Tổ sư, vào rạp đã vắng, lúc xem được 30' thì hình như là còn khoảng 20-25 người ngồi xem.Rồi sau đấy là tao bọn tao về luôn.Đấy lịch sự là phải như thế chứ :))

Hik con định đổi đt là muốn bán cái cũ đi rồi bù thêm 1 ít vào :( chứ h tự nhiên fải đi mua cái mới thật xót xa hết cả người :(( trong khi cũng đang có mấy việc cần dùng tới $ tiết kiệm :((. Với cả nói thế chứ đó là cái đt yêu quý với 1 cơ số các loại kỉ niệm tin nhắn ảnh ọt, rồi bao nhiêu số của mọi ng`, tiếc đt 1 nửa còn tất cả các thể loại kia 1 nửa :((. Hôm qua vừa đi nạp $ :(. Nói chung là chán =((

May mà các cụ cũng ko mắng mỏ j. Trông mặt chán đời quá bảo là của đi thay người nhẹ nhàng ko có j phải tiếc :(. Nếu dùng lại thì vẫn số cũ thôi, báo cắt sim rồi mà.

Mấy hôm nữa có khi phải đi giải hạn :(.

Nhưng mà thôi có khi đen hết đợt này là hết rồi, ko kêu la nữa :).

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi thì ko để mọi người bán tín bán nghi nữa, về cơ bản là Thảo cũng đã biết có chuyện j xảy ra, tớ xin nói luôn : Bạn Đồng Thanh lớp mình chắc cuối tuần tới lên máy bay sang UK để học abroad. Tớ mới biết tin này hôm thứ hai đầu tuần. Đấy là tin mà tớ muốn jẫu mọi người, và cũng là lý do tớ hào hứng trong vụ đi chơi chủ nhật này. Nếu tin này theo mọi người ko có j đáng jấu thì cho tớ sori! :D

uầy sao mà thầm lặng rồi bảo đi 1 phát là đi thế? đi thế này thì vội vàng quá chẹp :(

thế thì hôm tới nè đồng thanh phải đi cùng tụi mình chứ nhỉ :D

to em bò: chia buồn với em về vụ mất đt nhá :( sao lại để hớ hênh để nó móc thía hả em?

Chỉnh sửa lần cuối:
Há há HM ơi là HM tức là bạn Đồng Thanh đi sang UK du học, đi học nc ngoài chứ có cái j đâu :)) chết cười :))

Đồng Thanh đi bất ngờ nhờ, nghe xong thấy thực sự thú vị :). Thế là lớp ta ở cái xứ UK kia lại thêm 1 nhân mới hehe :D. Thấy thèm đc thế quá, ở nhà oánh vật với mấy cái môn thi đến căng thẳng :((. Mai là thi vi mô rồi và h mới học đc 5/8 chương :((

@anh Yến: khổ lắm em vẫn để trong túi áo bthg, cái đứa ác nhân thất đức nào nó lấy + chắc trông mặt em cũng có phần ngơ ngác + số em đen nó mới ra thế :((. Nhớ cháu điện thoại dã man :(

úi dời ơi tao ko biết phải gọi cái ngày hôm nay là cái ngày nhít j ko biết
cái bà trưởng khoa dở hơi của tao bắt tao phải đi hát hò 1 cái j đó...mà thề với chúng mày là tao còn chả biết nó là cái j nữa cơ...tao bảo bà í là okie em tham gia(ko thể từ chối)...Cơ mà hôm nay cái chương trình đó duyệt lúc 5h chiều mà em thì phải học tới 5h30,6 h lại đi học E.(cái chỗ duyệt là trường ĐHQG còn chỗ tao học trên tận Hàng CHáo)...Tao đã phone và bảo cái thằng tổ chức là tao ko đến đc,bảo con khác hát hộ tao
Úi dời ơi thế là nàng í gọi điẹn mắng em 1 thôi 1 hồi,dùng đủ thể loại ngôn ngữ bảo em thế nào thế kia...Thế là tao lại phải về nhà,lục tung khắp nhà lên tìm đĩa để đi duyệt cho bà í...shit thế chứ
kết cục là tao bị muộn gần 45 phút...o hô...mà cái bà này cũng ác đã bảo là em đi thi em ko bỏ dc thế mà còn bắt tội tao ôi khổ quá
h này tao sắp chết vật vì mệt mất thôi
type cái đống này ra trong tình trặng bực bà kia dã man nên câu cú hơi bị ngu
thông cảm nhá
hẹn chúng mày CN hehehe

bạn đồng thanh ra đi đột ngột thế, chẳng có một lời từ biệt gì à.=)). Chủ nhật này mà ko đi nhé, đừng bao giờ nhìn mặt bọn tớ nữa đồng thanh ạ.Mà thông qua cái gì mà bạn đồng thanh được sang bên kia đấy.Bật mí cho anh em cái xem nào.

Tình hình là chủ nhật này tớ không đi được rồi, mai nhà tớ đi Quảng Ninh chơi, tối chủ nhật mới về, thôi hẹn mọi người một ngày khác vậy.

Cái dis, biến.Nhà mày dở nó vừa thôi.Cái ngày 30-4, 1-5 nhà mày vứt đi đâu mà lại đi vào mai.Oki Thiếu người chợ vẫn còn đông, chán vl X-(

hơ cái đồng chí Minh này :-? đã bảo là đi mà bi h lại huỷ ở phút cuối thía à? [-x thế là ko đc đâu

to em bò: ôi khổ quá...:( nhớ đt quá đi chứ lị

to mèo: calm đi mày :D đời là thía mà ;)

*** cái thằng Minh này shit thé ko biết...bực cả mình
tao nhắn tin cho kiên ku rồi!nó okie liền hehe
con Vân hâm nó kêu nó ko đi vì con Tâm hâm ko đi...pó đít
tình hình là có những mống nào đây nhỉ?
Y ơi cho cái list phát nào

Back
Bên trên