Lớp Nga đây! Welcome!

bọn nó hay đi Tây Thiên với Thác đa thì phải :-? cái đó đi có 1 ngày thoai

Tình hình là thế này thì tốt nhất là ở nhà cho xong:(
Tường ku có ý kiến hoặc là oánh chén nhà đứa nào đấy!có ai nhận thầu vụ này ko nhỉ?

lại oánh chén tiếp à?
mà cái kiểu đi ở đâu cũng ko có đặc sắc thì chỉ có mấy chỗ xa xa mới đặc sắc thôi...bàn kiểu đấy thì chịu roài

cái kiểu này thì chỉ đi oánh lẻ với nhau đc thoai chứ hội tụ đông đủ khó vãi nhái ra í

Mọi người ơi em bò mua cái alo mới rồi, mọi ng` offl hộ em cái số nhé, còn ai thừa $ nhắn hộ em vào cái số của em ^^ vẫn số cũ thôi ;))

ối dời ơi chán đời lên than thân tí trên HAO
tối nay ở công viên nc có cái đại hội Hiphop j đó...em đã hẹn thằng bạn em đi xem...ai ngờ khi xin bố mẹ thì lại ko đc lại còn ăn mắng>(
ngày nghỉ mà cứ ở nhà suốt chán quá

Ở nhà mãi, mưa mãi, buồn thiu lên đc :(. Học bài nhưng mà đúng kiểu ko khí ngày nghỉ, học nó cũng để đấy nên là học mãi cũng thế, ko hứng thú nổi :(.
Buồn dã man.
juz a temporary thought, better delete it, n deleted already, but a proof of its being is no harm, or, even helpful...

Chỉnh sửa lần cuối:
Học cũng chán chơi cũng chán, giờ ko biết làm gì cho hết chán.

từ hôm nghỉ tới h hôm nay em mới ra đường phố^^đông vui ra phết hehe
đc cái hôm nay trời đẹp cũng dễ chịu thoải mái chứ ko mưa bẩn thiủ như mấy hôm trc:D
chiều nay mà ko đi chơi kể cũng phí^^ai có nhu cầu đi chơi rủ em phát nhá

chiều nay nắng lắm :-s đi chơi cũng mệt phết đấy :D ở nhà mà chơi boom đê ;))

cái con này tay thì type ở nhà chơi boom mà vẫn lượn đấy chứ=)) thế là ko tốt đâu đấy
tao thì lại ở nhà với tcc:((đời nhục thể là cùng

***, bố mày rủ lại còn kiêu, kêu đi 2 đứa chán, lần sau dí ấy vào ông mày rủ nhé.Kiêu rồi.

to mèo: tao ở nhà chơi boom đấy chứ :D sau đó mới đi lượn với chị tao 1 tí. mà tối tao gọi đt cho mày bố mày bảo mày đi ăn "cơm khách" roài =)) ko hiểu là cơm gì đây ;))

to tường ku: ăn nói thô lỗ quá [-x

không hề thô lỗ tí nào.Tại tớ rủ nó nó còn kiêu, ko đi đâu.

bố cái thằng ăn với chả nói chả văn minh lịch sự tí vẹo nào cả
hôm qua bạn đi ăn cơm nhà bác gọi là ăn tết độc lập^^tổ sư mình thì uống thuốc ăn kiêng 1 cơ số thứ có ăn đc cái vẹo j đâu8-} đi ăn cố mà phải ăn cơm với muối vừng...chó chết thế mà vẫn phải vác mặt đi ăn>:p

thế mày làm sao mà phải uống thuốc???
đúng roài con mèo này đc rủ đi lại còn kiêu [-x rồi đến lúc ko có ai rủ cũng kêu [-x

SAo dạo này lớp mình lặn kinh thía nhỉ.Cả ngày mới thấy có một reply, các bạn đang làm gì mà có vẻ bận bịu thía.

ối dời ơi kể cho chúng mày chuyện điên tiết của tao tối hôm qua nhá
tao vừa đi học về đến nhà lúc 8 rưỡi thì phải,đang ngồi ăn cơm thì có cái thằng hâm nào cứ nháy máy tao.tao alô thì nó chỉ để tới 3 4 s là cùng...8-X: thế là bố mày tức éo thèm nghe máy nữa,cứ rung là tắt luôn...Phải tới hàng chục phát miss ế<):) thế roài có 1 lần tao nghe.thì cái thằng hâm í bảo là:Thảo ơi anh yêu em=)) mình nghĩ mẹ cái thằng điên nào trêu mình akay con chim cú vãi nhái...ai ngờ nó lại còn gửi mess yêu đương này nọ=)) ...mình bảo thằng này bệnh nặng roài....thế là nó gọi điện tao tắt máy éo thèm nghe...mãi sau nó mới nói nó là thằng hâm nào
đố chúng mày biết là thằng nào<):) xin thưa là bạn QUang nhổn=)) tao ko ngờ là bệnh nó lại nặng đến thế...thế roài nó bị tao chửi cho 1 trận te tua...ối dời nó còn bảo mình gà con nai tơ sợ ko dám nghe máy nưũa chớ=)) =))
ôi tao đến chết mất với cái thằng hâm này
khi nào lớp mình mà off,gặp nó tao oánh cho hết hâm

Back
Bên trên